Nơi hỏi về các địa chỉ, các dịch vụ chơi L2

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi MasterDiablo, 6/10/05.

1. truong_88_2

truong_88_2 Youtube Master Race

minh` mới mở phong` net tại 152 lê thị bạch cát p11 q11. va` dang khuyến mãi 2k/h tư` 22/9 dến 29/9 cấu hi`nh máy: cpu dual core 2.0. ram 2g. card ma`n hi`nh 512mb hỗ trợ lên dển 1g.xin mơi` các bạn yêu thích va` tâm huyết với l2vh den' dây la`m 1 clan giong may ban 100 duong` binh` thới. wa day cac' bạn cứ yên tâm sẽ ko co' hacker hay keylog gi het. hoi` c3 minh` o clan AUD lm TOD. char la` nicholask xxxanhlaaixxx xichlo78. mi`nh co thể log 8acc. Thx!;)

2. GodSend

GodSend Legend of Zelda

Ac ac Hòa ghẻ đó hả :)) nhớ tui ko namnasm6789 nà :)) giờ vẫn còn chơi L2VH ah :D cho tui số DT ông đê bữa nào tui rủ thêm thằng IiIBanlachetIiI đi luôn :))....ah wen nữa thằng Banlachet lấy vợ ùi =)) vãi chưởng chưa :))

3. H0t4ru

H0t4ru Mr & Ms Pac-Man

Tui nghỉ chơi l2vn lâu lém ùi vì sức khỏe, bi h chơi các game khác thấy nó không mang lại cho tui cảm xúc = l2 . Trc đây ở Hải Phòng có wan' nón wuynh` nhưng bi h đóng cửa T_T. Ai bít wan' nao` có l2 ma` cấu h` mạnh chỉ cho tui với.

4. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Không có cái quán nào cả :)) Khẳng định 90 % là như thế, chỉ có ở HN và tpHCM mới nhiều quán chơi L2 thôi.

5. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Bạn cho bít giá cả ~_~ số lượng máy.

Chép client khác lưu vào máy chủ đc ko ~_~

6. thaychuaduaxe

thaychuaduaxe Youtube Master Race

Em có cách này bảo đảm ở đâu chơi LA cũng được chỉ cần máy mạnh thôi.:D.Mấy pác mua cái USB 8G về cài game vào đấy, đi đâu thì mang theo cắm vào chơi cần jì phải hỏi chỗ.À cho em hỏi nếu xài sung lượng mà cày L2 3 tiếng 1 ngày cuối tháng có xỉu vì cái bill không ạ:-/

7. ZeroO88

ZeroO88 Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Lol. Đâu phải ai cũng điều kiện mua cái usb 8gb mà đem theo . Nếu xài theo dung lương 1 tháng chắc khỏang 200k thui mà tui khuyên ông nên xài trọn gói cho rồi.

8. Berua

Berua Legend of Zelda

Cần tìm 1 quán net có l2 bản Gracia ở Thanh xuân hoặc Lê thanh nghi.... bạn nào biết quán nào ngon ngon cho mình cái địa chỉ ...........hoặc gần gần mấy khu đấy cũng đc

9. necro13

necro13 Donkey Kong

cần tìm chỗ chơi Gracia tại Hà Nội khu BK, Lê Thanh Nghị,

10. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Dạ USB của cháu đc có 40G à mà nó cỡ bàn tay đó mang qua mang lại cũng ko tiện lắm nên cháu mún hỏi chỗ nào cho chép vô để hôm nào lỡ quên thì còn đỡ đc.

Mà chủ yếu là cần máy mạnh thui chơi tiệm máy 2g ram 512 quen rùi nhưng giờ mún chơi chỗ khác cho bớt khói thuốc chút.

Ở Hạ Long nó chơi L2 cả tập đòan ở quán đếy =))
    GIờ chủ yếu VN chơi l2 ở nhà chứ quán ít đáp ứng đc cấu hình lắm. Tăm tia quán nào đc rùi năn nỉ ng ta cho chép lên máy chủ mỗi lần chơi mình chép về tầm 10-15 phút là xong.

11. Vitally

Vitally Baby Cu

cái quán kia nghe giới thiệu mở 8acc ko lag luôn có vẻ ghê gớm đây .....

12. IiIDeadHeadIiI

IiIDeadHeadIiI Youtube Master Race

Hiện tiệm net mình có bản l2 bản Gracia ( www.lineage2.ro ) . Bạn nào chơi thì lại địa chỉ 270/288 f1 Đường : phan đình phùng . Q : Pn . mình mới có 1 con buf human nên có thể hỗ trợ anh em ở lv đầu .

13. Rukia2005

Rukia2005 Donkey Kong

Oh lát ghé qua thử. Hi vọng cho cắm USB :D. Chạy vô trang web chủ mà ko thấy chỗ down bản client. T_T

14. thedeath_009

thedeath_009 Youtube Master Race

Phòng game Sonic, máy mạnh ( cpu 2 nhân, ram 2gb, màn hình LCD), 3k/h, trà đá free :D
    Chơi l2 revolution gracia ( server revlineage2.com)
    Địa chỉ: 15/32 Cầu Xéo, F.Tân Quí, Q. Tân Phú Tp.HCM

15. microlab123

microlab123 Legend of Zelda

Có ai biết quán nào ở HN mà có garcia ko , down 2-3 lần toàn bị lỗi giữa chừng , hoặc chỗ nào bán đĩa cũng đc

16. xichlong123

xichlong123 Youtube Master Race

Cho hỏi có ai biết quán nào l2 Hellbound hay Gracia ở khu vực bình thạnh(gần trường Hoàng hoa thám , phan đăng lưu) hay gò vấp (khu vực chợ gò vấp) hem chỉ với nha tại nhà nghèo hok có xe đi bộ gần gần ^^ dân l2 3 năm rùi bây h nghĩ lại thấy ghiền nên quyết tâm chiến 1 lần nữa hehe

17. gianglong12345

gianglong12345 Youtube Master Race

ban' dia~ lineage2 (dvd) o thu? duc day _ai co nhu cau xin pm yahoo :because_ai_lop_du08@yahoo.com dia~ hellbuond co' luon _ tong? cong 50k =tien xang +1dvd 25k :cool:

18. gianglong12345

gianglong12345 Youtube Master Race

Hiện nay DABank đã khai trương dịch vụ giao dịch trên mạng hoặc ngay tại các máy ATM ,với dịch vụ trên mạng các bạn có thể đang kí tại https://ebanking.eab.com.vn/login.jsp .Còn giao dịch trên ATM các bạn có thể đến các trụ sở máy rút tiền tự động để thực hiện việc chuyển khoản
    Số Tài Khoản Ngân Hàng Đông Á : 0103036253
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Hiện nay DABank đã khai trương dịch vụ giao dịch trên mạng hoặc ngay tại các máy ATM ,với dịch vụ trên mạng các bạn có thể đang kí tại https://ebanking.eab.com.vn/login.jsp .Còn giao dịch trên ATM các bạn có thể đến các trụ sở máy rút tiền tự động để thực hiện việc chuyển khoản
    Số Tài Khoản Ngân Hàng Đông Á : 0103036253
    Mã Số : 3036253

19. Berua

Berua Legend of Zelda

Quanh đi quẩn lại thì vẫn chỉ là mấy tiệm net trong sài gòn..... chẳng nhẽ ngoài hn ko còn cái tiệm net nào đánh l2 bản gracia sao .....
    tìm đc 1 quán netpro có bản hellbound, xa vãi chưởng...... lại ko đánh đêm.... pó tay ........
    ai còn biết tiệm net nào ở hn ko giới thiệu cho anh em đi

20. Stray Dragon

Stray Dragon Mario & Luigi

Xin lỗi , mấy pro cho newbie hỏi lá sao cái l2vh , mấy cái thanh menu với thanh phím nóng bên góc phải lại bị mất , hình như màn hình không full hết giao diện . Không biết phải để độ phân giải kiểu gì nhỉ