Nơi hỏi về các địa chỉ, các dịch vụ chơi L2

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi MasterDiablo, 6/10/05.

1. siu-yin

siu-yin ♂♥ ĦΘæ ╤яiתћ Иשׁ♥♀ Moderator

ngay ngã 3 hai bà trưng / trần quang khải có tiệm net 443 hai bà trưng, tiệm nhỏ chừng 20+ máy,
    tiệm net Hoàng Vũ ở tân kì tân quý ,mấy năm ko ghé quên số rùi, từ trường trinh chạy vô tân kì tân quý khoảng 1 cây, nằm bên tay phải , chỗ này rộng rãi khoảng 40+ máy,
    cao tốc ở cmt8, gần công viên lê thị tiêng, cv lê thị riêng chạy về hướng ngã tư 7 hiền khoảng 100m ( ko rõ chỗ này còn chơi ko, xưa thằng bạn chơi)

giờ nhớ đc chừng đó thôi
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ngay ngã 3 hai bà trưng / trần quang khải có tiệm net 443 hai bà trưng, tiệm nhỏ chừng 20+ máy,
    tiệm net Hoàng Vũ ở tân kì tân quý ,mấy năm ko ghé quên số rùi, từ trường trinh chạy vô tân kì tân quý khoảng 1 cây, nằm bên tay phải , chỗ này rộng rãi khoảng 40+ máy,
    cao tốc ở cmt8, gần công viên lê thị tiêng, cv lê thị riêng chạy về hướng ngã tư 7 hiền khoảng 100m ( ko rõ chỗ này còn chơi ko, xưa thằng bạn chơi)

giờ nhớ đc chừng đó thôi

2. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Có gracia Final ko hay là chung thủy với l2VH.

Confirm lại cái 443 là nó dẹp rồi. Hồi trc có chơi giờ tắt ngóm đóng cửa rồi.

Có chỗ nào dễ chịu ko khói và cho chép client cũng đc.

3. siu-yin

mấy cái đấy thì chịu, 3 4 năm nay chẳng chơi l2 ở đâu khác ngoài nhà, nên ko rõ, chỉ biết địa điểm qua chat với bạn bè trong clan chứ chả đi check,
    chỗ này thì cho chép thoải mái

4. sad.chocolate

sad.chocolate Mr & Ms Pac-Man

Hn bây giờ chắc chả có Quán nào có cái thứ hiếm mà kô quý này nữa... :(
    mà chơi mấy sv lậu thì...

5. >>>Hell_Boy<<<

>>>Hell_Boy<<< Donkey Kong

toàn là những nơi hẽo lánh ko vậy ta ,có chỗ nào gần q10 chútko vậy bà con

6. jinita

jinita Mr & Ms Pac-Man

Có chỗ nào ở sg ,máy mạnh mà phòng máy thoáng như cao tốc ko chứ ở cao tốc ko cho down hay cấm usb , chỉ chơi đc co 1 sv cài sẵn nên hơi chán .Ai biết chỉ dùm ko có l2 hay cho cấm usb và cho down cũng đc

7. mioNguyen

Thử Mt net 7a/86 Thành Thái p14 Q10 đi. Kím đâu down sẵn rồi bỏ usb chép vào. Ở đó cũng down đc mà ko cài đc ct hỗ trợ download.

Ko thì qua đ Ỷ Lan, Q.Tân Phú cũng có đó.

Ko nói client gì sao help @_@

8. jinita

jinita Mr & Ms Pac-Man

máy tốt ko, có máy lạnh lun hã. ko cần client mình có usb để sẵn l2 final rùi chi cần cắm đc usb ,có máy lạnh thoáng mát là được

9. mioNguyen

2 chỗ đó máy tốt, có client luôn rồi. 2-3 acc vô tư, nhìu hơn chưa thử vì ko có nhu cầu zzz.

Ỷ Lan máy lạnh ngắt ( phòng lạnh ) + nhiều cái tốt nhưng có điều chật chội và ồn ào. CHỗ này chủ íu hs và các em tuổi teen ^^

Đi đường Lũy Bán Bích rẽ vào Thạch Lam, đi tới cái trường học đầu tiên bên phải nhìn qua trái có 1 cái hẻm to xe hơi vào đc thì rẽ vào đi qua 1 cái ngã 4 nhỏ ngã 4 thứ 2 là nằm ngay góc bên phải. Phòng lạnh tay phải. Giá 3k trà đá free.

Còn Mt chủ íu sv vì gần đó là ĐH BK.
    Đi đường Thành Thái ( N.T.Phương nối dài ) gần bệnh viện 115 có cây xăng ( đường có 1 cây xăng à ), kế bên cây xăng có 1 con đường to xe tải vào đc. Đi hết cái đường đó bên tay phải căn thứ 3. Phòng ko hút thuốc ở trong cùng mà khi lạnh khi ko. Giá 3k-3k5

Còn muốn mát nữa thì cũng cái đường to kia mà rẽ trái 1 chút có tiệm THT vào đó thì mún bệnh vì lạnh luôn. Chỗ này chủ íu mấy chú ko thuộc 2 tp trên. Tầng 1 vắng tầng 2 chưa lên. Cấu hình thì xịn hơn giá cũng mắc hơn hình như 3.5k-4k gì đó. Nhưng thằng chủ nó cài máy sao đó lúc chơi đc lúc thì bị báo này nọ cấm mở trang này v.v... nên cũng bực. Chỗ này ko có client.

Lâu rồi ko đi nên giá ko update đc. Mà có USB chép thì nhìu chỗ chơi đc lắm lo gì.

Chỉnh sửa cuối: 4/2/10
  10. jinita

jinita Mr & Ms Pac-Man

Uhm cảm ơn nhiều nha,nhà cũng co máy nhưng cúp học
    nên .......:D

11. EizaN

EizaN Youtube Master Race

Có ai biết quán net nào khu Cầu Giấy với Quận Đống Đa ở HÀ Nội có nhiều người chơi L2 ko chỉ giùm mình với...

12. fallforu

fallforu Youtube Master Race

thằng ezian bên cz à :-? cầu giấy có quán gì quên mất tên rồi nhưng ở đầu đường Dương Quảng Hàm ấy. Thấy quán nào to và đẹp nhất thì vào :))

13. EizaN

Ủa sao biêt mình thế???

Dương quảng hàm nhiều quán mà toàn thấy chơi mấy trò kiếm thế với chinh đồ chứ có thế L2 đâu??? chỉ cụ thể đi bạn?

14. fallforu

fallforu Youtube Master Race

hình như là maximum game thằng chủ quán cũng chơi l2 đấy;))

15. sakerluvly

sakerluvly Legend of Zelda

Cầu Giấy có maximum game ở Dương Quảng Hàm; có 1 quán trong ngõ 6 đường Phạm Văn Đồng; còn lại thì mình nghĩ là ko còn quán nào khác có L2 cả; trc có mấy quán của soclose và King Athur mà h thành Ps3 với bán vải hết trơn ùi =))
    Lưu ý là ngõ 6 Phạm Văn Đồng rất lắt léo; khó tìm; máy ngon 12 acc L2 nhưng chỉ 1 máy có ( máy 15) nên phải chép qua; xui xui gặp thằng nào ngồi máy đó nó reset thì chỉ muốn cho nó cái chai vào đầu :)) mình khuyên bạn ra maximum; máy tôt; 6 đến 7 acc L2 nhưng màn hình hơi bé; đành chịu :)

16. EizaN

maxximum có nhiều ng chơi L2 ko bạn,mình cũng ra đấy chơi CS mấy lần mà thấy toàn chơi kiếm thế với CF?? hay tại mình ngồi ko đúng chỗ nhỉ??

17. sakerluvly

sakerluvly Legend of Zelda

h thì ít lắm; ngoài đó h chủ yếu là chơi aion; mà bạn cứ ra đó đi; clan WM của rev cũng hay ra đó ngồi lắm :)

18. Anh6789

Anh6789 Mr & Ms Pac-Man

:Dcó ai biết tiệm net nào choi lineage2 gracia Final mà ởi quận 8 không chỉ mình phat'

mà USB mình 4 G chép l2 gracia Final được khonng?

Last edited by a moderator: 21/2/10
  19. siu-yin

4g thì phải chép 2 lần, nén rar lại tới 4.5GB lận

20. congamax

congamax Youtube Master Race

ko bit chủ quán có bộ cài ko nhỉ. AE ra DQH chơi cho vui đê :)