Nơi thảo luận về cup Gamevn Master

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi holyunicorn, 21/10/05.

1. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

heheheh bác nói quá chứ đội em đang trong quá trình xây dựng lại căn bản => chắc đội hạng IV cũng có thể bắt nạt được mà. :)

2. qnamtk

qnamtk Youtube Master Race

He, nhìn hoài mà không thấy vòng đấu này bắt đầu từ đâu?
    Round 6 ~ 14.12.2005
    61 FC Dulich-QuangNinh - : - TamkyCity
    62 DoiBongThieuLam - : - Hai_Dai_Bang
    63 Hai Duong - : - nerazzurri_vn
    64 Bung Bu Fc - : - @DTD@
    ??Cái này là mood ...dự đoán các đội đi tiếp àh? :-/

3. posidon

posidon Mr & Ms Pac-Man

TDT 1-0 Son bat kha chien bai thật là 1 trận đấu khó....... hiểu!? không hiểu sao đội SBKCB ra sân toàn cầu thủ trẻ với số TSI thấp hơn 1000 mà Right Defence: Solid , central Defence: Solid left Defence: pasable ???? cộng với tactic: counter-attacks. quả là trận đấu khó khăn cho đội chủ nhà. TDT's manager:" phải công nhận thằng thủ môn của đội SBKCB chì thiệt! 5 lần liên tiếp cứu nguy cho khung thành, xứng đáng được nhận danh hiệu Thằng thủ môn lì nhất của cup! khàkhà"

4. mr_hoang

mr_hoang Donkey Kong

Từ ngày đá cup GVN này ,mới có 3 vòng mà đã có đến 4 em chấn thương ,hai em còn chữa được ,2 chú còn lại thì coi như di toi cả mùa .Hôm nay lại thêm chú 5 tuần nữa :cool: .Trận tới ku Kiệt xếp cho a đá sân nhà đi,đá sân khách toàn bị khán giả quá khích ném đồ què hết giò cầu thủ của a thôi . :cool: :cool: Thế nhé,ok #>:)

5. DMH

DMH Mr & Ms Pac-Man

mặc dù đội bị chấn thương tới 4 thằng
    nhưng đội đã thi đấu rất cố gắng
    và thua nhẹ nhàng 0 - 2
    qua 3 vòng đấu thành tích đội toàn thua :D
    trận thua nhẹ nhàng nhất là 1 - 2
    đội đã tích lũy được nhiều kinh nghiệm
    nhưng chỉ cay mỗi cái là chấn thương nhiều quá

6. Zolo:Family

Zolo:Family T.E.T.Я.I.S

23-11-2005 (Friendly): Bung Bu Fc - DoiBongThieuLam 6 - 3

Hic hic ! BB công nhận mạnh thiệt , cũng may là dù thua trận này nhưng ko có cầu thủ nào bị chấn thương cả , như vậy là BB chắc chắn sẽlotj vào vòng trong của cup rùi , ko biết trận cuối cùng đụng đội NhatTrang có ăn đội đó nữa ko đây , tình trạng này đội sẽ bị loại cup là cái chắc rùi , nhưng tui cũng cố gắng quyết tâm để đá trận cuối cùng với NhaTrang để cạnh tranh chiếc vé vào vòng trong của bảng ......

Trận đấu tới :

30-11-2005 : Vietnamnet - : - DoiBongThieuLam

Trận này DBTL vẫn tiếp tục là đội làm khách , nhưng cũng chả có ý nghĩa gì khi mà đối thủ của họ hoàn toàn quá yếu nhưng cũng sẽ tung đội hình 1/2 chính để ra đá vì họ đang muốn kiếm 1 chiếc vé vào vòng trong của cup nên trận này đội chúng tôi sẽ ko để tụt mất 3 điểm quý giá của mình .......

7. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

haiz, lại chấn thương mất thằng trainee 2 tuần, dự định sẽ train thêm 1,2 tuần là nó lên rùi, giờ thì... ::(

kỳ này xem như kết thúc cup tại đây lun, thua 2 thắng 1 rùi, 2 trận kế gặp nerazzurri và Darkness, chỉ mong kô chấn thương thôi :hug:

8. bavuong05

bavuong05 Youtube Master Race

Chán thật lại thua.. Vietnamnet - : - Bec_FC : 5-2
    Lần này tới sân SVSaberner đội đã tung đội hình mạnh nhất của mình ra sân với mong muốn kiếm 3 điểm but chấn thương 5 tuần của thủ môn duy nhất trong đội đã khiến cho giấc mơ kiếm điểm của Bec tiêu tan. Thi đấu rất thành công trong 14 phút đầu với 2 bàn thắng phủ đầu đội chủ nhà nhưng lại để đội chủ nhà vùng lên ghi liền 3 bàn trong 3 phút từ phút 26-28 rồi chịu thua chung cuộc với tỉ số 5 - 2 hic dù sao thì cũng ghi được 2 bàn làm vốn trước khi rời CUP.
    Với chấn thương này của thằng thủ môn đội sẽ gặp rất nhiều khó khăn vì ko có người thay thế và cũng ko còn tiền mua thủ môn thay thế , đúng là họa vô đơn chí.

9. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

Trận đấu này thật hay khi cả hai đội đều chơi 1 thứ bóng đá công hiến,vào sân với đội hình 4 3 3 đây lại thêm 1` sai lầm ngớ ngẩn của HLV Bungbu khi xếp Pẻ Anhderson vào vị trí hậu vệ trong khi đây lại là 1 tiền vệ Formid ( vào cầu thủ này sẽ thấy đang dc rao giá trên trời... :D :D ) thế nhưng với sức mạnh vuợt trội của mình ( ratting dc 145 khi đối thủ chỉ là 124) thì Bungbu cũng đã có 1 chiến thắng hết sức thuyết phục.Vượt lên từ phút thứ 6 và đến 12 thì tỉ số đã là 2-0.KHi này thì bắt đầu cuộc ruợt đuổi tỉ số,DBTL gỡ 2-1,BB vuơn lên 3-1,rồi 3-2, 4-2 rồi 4-3.Tuởng như có thể tiếp tục nhưng BB đã vùng lên đúng lúc,ko cho đội bạn ghi bàn và ấn định chiến thắng bằng 2 bàn thắng thuyết phục ,cho dù DBTL có thêm 1 cơ hội nhưng như thế vẫn chua đủ.Trận đấu kết thúc với chiến thắng 6-3.
    Trận đấu hay khi mà ko ai bị chấn thuơng, sự trở lại sau khi mới hồi phục chấn thuơng của Håkan Larsson đã làm tăng thêm sức mạnh cho midle và hàn tiến công,chỉ 1 bước nữa Midle sẽ lên ida và tấn công giua sẽ lên ex,tuy nhiên vấn đề của Bungbu là chỗ HLV khi ông liên tục xếp sai đội hình,nếu đá 3 4 3 chắc chắn thế trận sẽ khác đi nhiều.DBTL tuy sao chỉ thua đúng nua sao nhung ratting thì khá chênh lệch do đã ko áp dụng hết các tuyến,tấn công mạnh nhưng midle vẫn yếu,tấn công giau thì ko nên để canh dâng lên mà nên đá tạt vào.vài ý kiến cho thêm phần xôm tụ,anh em bàn cho vui nghe.
    À nhìn kỹ anh em có thể thất tiền đạo già của DBLT đá dc 5 sao,với TSI như thế anh em sẽ đoán ra dc sức mạnh mà scro onwing mang lại.

10. Gold_Dragon_VN

Gold_Dragon_VN Mr & Ms Pac-Man

1 trận thua khá đậm 0-7 dù dùng đội hình 5-5-0 + pressing T_T
    trận đầu có thể nói fair play ko chấn thương ko thẻ
    còn trận cuối cùng ko bít gặp ai đây

11. bilgate

bilgate Fire in the hole!

:)) trời sao cúp lần này ai cũng than chấn thượng vậy, đội tui đá 3 trận rồi gặp toàn đội chơi Pressing mà vẫn nguyên vẹn, chưa em nào sứt đầu mẻ trán cả hên thiệt :D

12. Zolo:Family

Đúng là đá cup năm nay toàn là nghe chấn thương nhiều thật , đội tui đá được 3 trận rùi và chấn thương 1 em train với mức 5 tuần , cũng may là mới 1 em chứ nhiều em mà chấn thương 5 tuần nữa thì chắc sẽ bỏ cup thiệt rùi ....... hehehehe

13. GiangHoGoc

GiangHoGoc Mr & Ms Pac-Man

DMH Boys vs Di Khap The Gian Ko Dich Thu

hix hix , tuần này tôi gặp bác DMH Boys trên sân bác ấy mà tôi vào tối hôm qua nhưng chưa thấy bác ấy mời nên tôi mời bác ấy , và giờ tới chừ mà bác ấy vẫn chưa accep đội tôi , vậy giờ tôi chờ tới khi nào thì tôi mới được nhận lời đội khác đây , hy vọng các bác mod sẽ sử lý tình huống này sớm chứ không thì tôi sẽ dễ bị mất tuần train quá đi .......

14. bilgate

bilgate Fire in the hole!

Ai mời không quan trọng, miễn sao trận đấu được tổ chức đúng theo sân nhà, sân khách như lịch thi đấu đề ra là được. VÌ vậy nều đối thủ dã mời rồi thì bác vô nhận lời đi, đâu cần phải mời lại làm gì

15. Zolo:Family

Hic hic ! Tui cũng vậy nè , tuần tới tui gặp bác Vietnamnet ở bảng III.9 trên sân nhà bác ấy nè , ngày hôm thứ 6 vừa rùi tui vào có mời bác ấy mà giờ bác ấy vẫn chưa accept tui là sao vậy , ko biết tới khi nào mà bác ấy ko nhận lời tui thì tui được quyền mời đội khác đá đây , hy vọng mấy bác nói cho tui biết nghe, kẻo giống như ông anh GiangHoGoc của tui thì chết .......

16. mr_hoang

mr_hoang Donkey Kong

Tuần này theo lịch của ku Kiệt là đội Nera của anh đá trên sân của chú,mà chưa thấy chú mời giao hữu.Lát anh vào mời chuyển qua đá sân anh nha,ok.

17. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Bác HD nói đúng đó ai mời mà chả đươc , miễn là trận đấu được tổ chức trên sân đội chủ nhà là được , nhớ lần trước tui cứ nghĩ là phải đội chủ nhà mời mới được nhưng kô phải vậy

18. GiangHoGoc

GiangHoGoc Mr & Ms Pac-Man

Hic hic , tôi đâu có nói gì đâu , tôi nói là tôi vẫn mời bác ấy đá nè , nhưng tới giờ chừ mà bác ấy vẫn chưa accep tôi , giờ tôi chờ thêm ngày mai nữa mà bác ấy không accep tôi nữa thì tôi mời đội khác đá đó nha , chứ không tôi sẽ mất tuần train sao ...... rõ thiệt là chán .

19. Gold_Dragon_VN

Gold_Dragon_VN Mr & Ms Pac-Man

tuần này gặp HAI DUONG giờ mới bít là đội của bilgate nhém tí xíu là quên thách đấu luôn rồi đang chơi game mới hay quá

20. mr_hoang

mr_hoang Donkey Kong

Hình như tuần này chú Kiệt bận gì hay sao mà ko thấy vào mời anh đá giao hữu.Hôm nay đã là chủ nhật rồi,anh chờ đến thứ 2 mà ko có lịch anh chọn đội khắc đó