obj, skin, lots ... vào đây post nha

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi lovesim, 12/9/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kinado

kinado The Warrior of Light

Hình như khi mình down lod về thì có object đi kèm luôn rồi. Xuân tâm ko cần down thêm nữa. Nếu Xuan tâm thích nhà tự xây thì cứ down lod về rồi quăng vô TS, sau đó mua mảnh đất ko tự xây.
    Ngoài ra nhà down về mình còn có thể sữa chữa lại được. Cái này Kin thử rùi. lovelyboy đừng lo.

2. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Trùi ui , mí u không hiểu rùi , ý mình là mình down về 1 cái file đúng không , thì lúc down xong nó bảo mình phải mở file(unzip) tại chỗ nào đó , mà bi giờ mình không bít nên để chỗ nào cho đúng ! :((:((:((:((:((:((

3. kinado

Vậy thì càng dễ hơn nữa đó Maron. Nếu Maron down nhà của MHie61u post thì những file Maron down đều thuộc trang thesim2.ea...... Như vậy Maron cứ unzip ra chỗ nào đó cũng được. Sau đó double click lên file vừa unzip. Nó hiện ra 1 bảng, Maron cứ click Ok.. Vậy là tự động nó install hết cho Maron. Giờ chỉ cần làm việc khó khăn nhất là vô TSim 2 chơi rùi đưa căn nhà đó ra.

4. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Dzô The sim 2 , đưa căn nhà đó ra ????? việc đó khó khăn lắm huh ? Mà mình đang nói về việc down mí con sim mà :)):)):)):))

5. kinado

Hhaa. Sorry, hiểu lầm. Việc down sim cũng giống như down nhà thôi. Nhưng khác cái là vô phần tạo Sim lôi nó ra.. Cách đưa vô cũng giống như Kin nói ở trên.

6. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Ừhm , Cảm ơn kin nha , Thui , Buồn ngủ rùi , đi ngủ đây ! Kin thức trễ thế ? Ngày mai Maron phải dậy sớm đi học nên chán lém !

7. zzUFOzz

zzUFOzz Youtube Master Race

mình gõ đã đời cuối cùng gửi hông đựơc, giờ lười gõ lại quá, thôi giờ mình giới thiệu obj hack hòan tòan này thôi ha, còn các obj khác thì bạn vào đó mà xem, trang web này obj ít nhưng được cái obj dung lượng ít, load lại nhanh, obj cho supper star
    "The Perfect Sim" Magic Mirror (v2.0)

chiếc gương ma thuật, bạn muốn tăng mood hòan tòan tại studio, ở nhà, ở hot dâte, vac ????? rất nhanh chóng, không phải chờ lâu, chỉ cần click chuột nhẹ nhàng ^^ , ngòai ra nó có thể cho bạn trở thành siu sao, kết bạn với somebody...và rất nhìu nhìu tính năng khác bạn đây mà xem click here
    Ngòai ra, còn có két sắt ( có trứng phục sinh ), đồng hồ báo thức có thể hẹn giờ .... bạn vào đây mà xem ha click here
    Hay lắm cám ơn nhiều nhé

8. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Trời ,cụ thể là Kin và Maron đang nói gì vậy ????Lại vụ down về nữa hả ,hình như hum bữa Kin nói rồi mà ,Hiếu cũng nói nữa !??

9. sinbad2

sinbad2 Youtube Master Race

mình đã đọc hết mấy cái page này và cũng la`m như hướng dẫn nhưng vẫn không gài file download vô trong game được, hichic, giờ mấy bạn chỉ giúp mình cách gài vô trong game một cách chi tiết nha, huhuhu,ko chơi được bực mình wa'.mình đang chơi sím university.thank ku!

10. sinbad2

hic, sao chưa có ai trả lời tui vậy, tiện thể cho hỏi thêm mấy file download có mang kí hiệu của TS2 thì ko dùng dược cho sim uni ha?vậy có links nào cho sim uni ko?

11. kinado

Nếu muốn dùng được obj cho TS University thì bạn phải tìm obj nào có ghi là dùng cho TSUni. Tại TS Uni ra sau TS2, nên những obj thiết kế cho THS2 chắc chắn ko dùng được cho UNi rùi.
    Nếu bạn down từ trang chủ thesim2.ea.com (ko nhớ chính xác) th2i tìm phần obj nào có ghi rỏ dùng được cho UNi, down về rồi giải nén. Sau đó chỉ việc double click rùi next next là dùng được thôi. Nhưng obj down ở các trang khác thì có cái dùng được có cái ko.

12. sinbad2

mình đã tìm mấy obj dùng cho ts uni trong vitasims2, khi down về thì mình unzip nó ra package files, nằm trong document/eagame/thesims2/download nhưng vẫn ko đưa vô game được. mình nghĩ là nên đua nó vô folder cua ts uni nhưng ko biết bung vô đâu.hĩhix, kíu mình với.

13. sinbad2

hic, sao ho ai giải đáp giúp với, tui sốt ruột woa, huhu. còn mấy files có biểu tượng cái hình người trong bodyshop , tui unzip rui double click xonh thì nó báo là ko đúng phien bản mở rộng yêu cầu nên ko thể íntall. hĩ, zay la seo. ? tui tim đúng obj cua ts uni rui ma. hix, làm on chỉ chi tiết cách cài di, !!!!!!!!!!

14. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

Ai iu thích quần áo đẹp thì cứ vô www.simskins.net download nhá. Trang này vừa update lại, quần áo đẹp miễn chê, lại còn free, wéeeeee, dzô thui pà kon ui, ko còn sợ bị Cannot find server nữa đâuuuuuu!!! Dzui wé

15. Black Mckenzie

---->Vì đã lỡ post bên triễn làm rồi nên xin tặng ở đây 1 lot vậy ,cái này khó xây lém à nha :> :cool: !Tiếc là ko down về được :D

16. ahola

ahola Youtube Master Race

mấy bro làm mấy cái skin áo dài VN đi . Lúc trước có người pót rồi nhưng không đẹp lắm

17. Black Mckenzie

Áa dài Viẹt Nam á ????Làm gì có hả bạn ,ai có thì bạn up lại lên xem thế nào ,nếu có link down thì càng tốt há (^__^)!

18. iamglotiss

iamglotiss Mr & Ms Pac-Man

có người post lên rồi mà Hiếu, lâu lắm rồi, nhưng mà tớ thấy ko giống lắm, hình như là ở trên trang thesimsvn thì phải, tớ ko nhớ rõ

19. ba8lovely

ba8lovely Mr & Ms Pac-Man

Anh MH ơi,seo anh làm được cái cổng vòm tròn tròn mà có đầy hoa vậy????có phải down đồ dzìa không???nếu down thì down ở trang nào vậy anh????anh chỉ em với...dù seo thì em cũng bái phục và ái mộ anh lém đó nha....làm nhà cực đẹp...LÀM SƯ PHỤ CỦA EM NHA ANH MH....hehe

20. MGD II

MGD II Youtube Master Race

Mấy bác cho em hỏi có chỗ nào dơnload được skins của các nhân vật trong phim điện ảnh Mỹ không ? Điển hình như Star War ấy, à mà là skins của The Sims 2 nha.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.