obj, skin, lots ... vào đây post nha

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi lovesim, 12/9/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangtukhocnhe1983

hoangtukhocnhe1983 Donkey Kong

tui biết là viết chữ hoa là vi phạm chứ bộ , đâu phải hổng biết , lavel 15 rùi ko biết mới lạ , nhưng tui muốn mọi người chú ý dùm tui và đề ra cách khắc phục dùm tui , tui chỉ muốn chép fiel gamedata thui , còn SIm thì cài lại mấy hồi , file đó nếu không lầm chưa đến 50 Mb mà , nếu ai có thể cho tui chép thì tui đem ổ USB flash 64 Mb của tui đến chép , tất nhiên là có hậu tạ rùi , còn kêu tui down lại ha? KHÔNG DÁM ĐÂU , nhớ gì nữa đâu mà down , tui down cả đống đồ rùi , giờ làm lại ai nhớ cần gì đâu , HIC HIC , 1 lần nữa nhờ sự giúp đỡ nhiệt tình của các bạn vậy , HUHUHUHUHU

2. Rắn đeo kính

Rắn đeo kính Donkey Kong

Híc..híc.. biết là khổ rồi! Nhưng mà file đó chỉ gần 50 Mb thôi hả? Ít ghê nhỉ? Tui mới gửi 1 file cỡ 1.4Mb đã thấy lâu tới độ muốn tắt máy đi rồi mà nói gửi 1 file gần 50 Mb chắc ngồi 3 ngày quá! Thì mấy cái objects lên mạng chọn mấy cái trang thông dụng mà down load! Simslice.com ; Killersims.com (nhờ Crew down load giùm đồ đẹp!), rồi Cheapfrills.org ; và nhiều nhiều trang khác nữa.. chịu khó nhờ vả LoveSim và Crew đó! Cái gì cần thì down, cái gì đẹp cũng down!
    Còn tội dùng chữ Hoa thì, đáng trừ nhiều hơn ấy chứ. Biết mà còn cố tình vi phạm thì xử nặng gấp đôi đó nghe chưa? Nếu muốn người khác chú ý giúp nhanh thì dùng màu chữ đỏ đi!

3. lovesim

lovesim C O N T R A

>:-D< >:-D< Khai trương một trang web mới nữa đây ... Có các " objects về sim Magic", Đó là 7 viên đá crystal, bà con lên load về chơi ^^ http://simsf515.topcities.com
    simsf515 : nghĩa là sim fan V IV , giống viết tắt chữ việt nam không ??? và vừa vặn F515 làm magic cookies lun.
    to hoang tu:
    ngẩn tò te @-) mình vừa mới hoàn thành xong các obj về sims MM và trang web thì cái win đột nhiên hư, làm phải cài lại từ đầu >_< cài toàn bộ sim đã phê gùi chứ nói chi là chơi lại.... nhưng cũng may là dữ liệu download thì vẫn còn ^^ .. cần gì thì gửi mail đi chớ đừng chat ở đây, nếu mình có thì sẽ share cho .. địa chỉ email: simsf515@yahoo.com

4. chisumi

chisumi Youtube Master Race

Khi tui đang chơi MM thi tự nhiên từ cái hố cũng xuất hiện cái viên đá Crystal :Learn Magic Tricks, ko bít về sau có hiện nốt mấy cái kia ko nên có lẽ ko cần Download.^.^Mà sao tui ấn vào cái web có Magic Mirror ở trang 1 mà hổng được dzậy?

5. Rắn đeo kính

Rắn đeo kính Donkey Kong

Híc cái vụ TheSims Makin' Magic thì tui xin miễn ý kiến vì chưa có được chơi qua. Tuy nhiên cái vụ down load gương ma thuật của LoveSim thì có coi qua rồi. Trang web đầu trang 1 bị chuyển địa chỉ rồi, bạn hãy xuống thêm một chút nữa sẽ thấy địa chỉ mới của nó do LoveSim cung cấp lại đó! hình như là: millenniumsims.com Bạn thử lại coi sao!

6. Rắn đeo kính

Rắn đeo kính Donkey Kong

Hôm nay tui vào trang web livin-it-up.net thấy có món đồ này của TheSims Makin' Magic hay ghê lắm bà con ới ời! Để tui đưa cái file đó lên cho bà còn down load về xài thử coi nha! Xin cho tiuu biết ý kiến coi cái đồ đó có đáng down load về không nhé! Tui cũng đang tích cực kiếm đồ về TSMM cho bà con !

Các file đính kèm:

7. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Đồng ý con đỏ là boy, con vàng là girl nhưng cả hai con đều phun lửa chứ kô chỉ con đỏ đâu, chúng ăn cả các loại hoa lun chứ chẳng riêng gì tulip đâu. Nếu các bạn làm biếng đi tới Magic Town để mua trứng, có thể Down ở đây Download Free Dragon Patch, hoặc bạn chán con rồng đỏ hay rồng vàng, có thể Down ở đây Download Little Green Dragon một con rồng xanh lá cây 0:) 0:) 0:)

Các file đính kèm:

8. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Love sims ơi, có phải cái Web này của bạn lập hôn, sao tui thấy ở trong có vietnamese nữa sao click yoo chỉ toàn là English kô :-/ :-/ :-/ còn cái bà dú nuôi của em bé http://www.joelrothman.com/zips/cf_betterbaby.ZIP trong trang Cheap Frills khi down rồi thì bung ở chỗ nào vậy, tui bung trong object kô biết làm sao kêu bả ra #-o #-o #-o
    To all: tui vừa tìm được một Object rất thích hợp cho ai làm ngôi sao nhưng kô thích thằng fan quấy rầy. Đó là một thằng vệ sĩ, mỗi khi thằng fan tới nó sẽ chĩa súng bắn làm thằng fan hiện ra xương xanh lun, mắt cười lắm =D> www.oddsim.com/download/objects/files/odd_guard.zip

Các file đính kèm:

9. minhdao

minhdao Mr & Ms Pac-Man

nè các bác ơi
    cho thằng em hỏi tí
    cách đây không lâu hình như có ai post bài nói rằng muốn không bị giảm năng lượng trong khi đang ở studio thì phải down cái thùng bán nước ngọt hay đại loại gì gì đó thì phải, vậy thì em phải down ở đâu , mong các bác chỉ luôn cho đường dẫn để em đỡ phải tìm
    à mà máy nhà em không nói mạng , sau khi down ở ngoài hàng dưới dạng .zip em cóp vào đĩa mềm sao về đến nhà chạy chương trình unzip mà cứ báo lỗi hoài vậy nhỉ , nếu không làm cách cóp vào đĩa mềm mang về máy nhà thì còn cách nào có thể mang về được không nhỉ , cho em cảm ơn trước nghe

10. Rắn đeo kính

Rắn đeo kính Donkey Kong

Đúng vậy nếu muốn đầy mood ở studio thì bạn phải xài cái thùng Pepsi, muốn biết cách down bạn có thể vào đây để thấy vấn đề bạn càan quan tâm: http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?p=386052#post386052
    Máy bạn không nối mạng thì có thể down load ngoài hàng net! Dung lượng cái thùng đó cũng không lớn lắm, một đĩa mềm là đủ rồi! Nếu không mở được bạn cần xem lại trình ZIP của bạn có vấn đề gì không? Hoặc lỗi khi dơnn load file trên mạng xuống! Chúc bạn thành công!

11. anhdi

anhdi Youtube Master Race

nè , mình có cái bồn tắm StreamBath độc chiêu lắm nghen , cứ chui vào là tất cả mood của bạn thành màu xanh "heck" (tất cả đều 10 lận mừ), chỉ trừ room thôi(eh hèm).
    Vậy có ai biết cách post cái đó lên đây không , chỉ giùm với /:) xin đa tạ [-o<

12. buomma

buomma Dragon Quest

hi` nói bạn đùng buồn nghen, mấy cái obj tăng mood thì chả còn gì lạ nữa đâu, bạn đọc cái bài đầu gòi chứ, lovesim đưa ra cái gương còn độc hơn nữa cơ, tăng mood, tăng sở thích, tăng sao, tang tùm lum hết ^.^

13. Rắn đeo kính

Rắn đeo kính Donkey Kong

Híc..híc..đúng như Buomma đã nói mấy cái đồ tăng hết mood giò đã quá nhiều rùi! Giờ mọi người đang chuyển qua chơi Makin' Magic rùi. Có ngon thì liếm được cái weather machine hay cái máy giúp thành Super Star ấy!
    Tui kiếm được cái này mới ngon nè lại rất hữu hiệu với mấy cái Magic nữa đấy nhé! Đảm bảo không hay không lấy tiền à nha! (kiếm được khối magic coin!)

14. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Xin chào mí bạn, hôm nay mình xin giới thiệu tiếp một web rất tuyệt =D> =D> =D> :http://clik.to/bestofnet Nó đã được bình chọn là một trong những web đỉnh nhất đó. Bạn nào chưa bít thì vào coi, còn bít rùi cũng... vào coi lun, lỡ có đồ mới thì sao 0:) 0:) 0:) .Mình có một số ảnh kèm theo đây:

Các file đính kèm:

15. hoangtukhocnhe1983

hoangtukhocnhe1983 Donkey Kong

cám ơn lovesim nhiều nha , tui nhận được cái CD love gửi rồi , có nhiều cái hay lắm , chỉ tội cái dung luợng hơi bị ít , nhưng không sao , vậy cũng đủ rồi , tui phải chịu khó down thêm nữa , à quên , thanks thêm lần nữa về cái CHristmas card của love nha , dễ thương lắm , hihi , 1 lần nữa thanks love nghen

16. DuongKyMinh

DuongKyMinh The Warrior of Light

Cái link down cái gương mà lovesim nói die rồi mấy bạn ơi! Có ai biết URL mới để down ko?

17. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Hic, Kỳ Minh ơi, cái link để down gương đã đổi và Lovesim đã nói địa chỉ mới rồi mà => click here

18. DuongKyMinh

DuongKyMinh The Warrior of Light

Hông thấy! :p Bi giờ thì vào được rồi.. but ko cho URL cụ thể được huh? T___T Đành đọc tiếng Anh vậy.. cám ơn M.huy313 lắm! Ông có send tui cái disc toàn bộ skin được ko? :p nhà ông đẹp wá... Cũng muốn học hỏi lắm! Hứa có wa có lại mờ! :x

19. luutranquoctuan1993

luutranquoctuan1993 Mr & Ms Pac-Man

20. buomma

buomma Dragon Quest

Tui có một số obj mới kiếm được, mấy u xem thử hen:

[​IMG][​IMG]
    Cái này hơi bị....nhưng cũng hay hen.

Bây giờ khỏi phải chờ cây đậu mọc lên nữa, có thể lên trời thoải mái..^.^

[​IMG][​IMG]
    Cái này cũng lâu gòi, có ai bít chưa nhỉ, nhưng nó hổng tốt lắm trong bản Makin' Magic, bạn sẽ mất dòng cast..--> hông xài phép được><

Có cái chìa khoá này u có thể thoải mái sa thải các thành viên trong gia đìng^.^

Cái baby này còn tốt hơn cái baby trong trang cheapfrill nữa, bạn có thể chọn giới tính, màu da. và nó lớn lên chỉ trong 1 giờ thui^.^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.