obj, skin, lots ... vào đây post nha

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi lovesim, 12/9/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buomma

buomma Dragon Quest

Cái đó là kill, thay cho cast trong MM, dùng để giết con sim khác... vui lém, để khi nào có điều kiện mình mới send được..^.^

2. vt_zell

vt_zell Youtube Master Race

có ai upload cho mình cái gương ma thuật không? MÌnh ấn vô link mà không được

3. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Bạn thử download ở link này nhé, nếu kô được thì mình sẽ tìm link khác cho
    [Click here]

4. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Cái gương đó xưa gòi mà... sao còn có người hỏi nhỉ ??? Sao hổng có ai hỏi dzìa mấy món phép cho kid nhỉ ? Thôi, dzậy để Jak hỏi : Có ai biết mấy món đó ở đâu hông nè ? Với lại mấy cái món cho phép mình dùng lệnh Build trong Magic Town, downtown đó. Ai biết chỉ dùm nghen, Jak hôm nọ tìm được nhưng giờ mất link rùi.

5. crew

crew The Warrior of Light

Cái cho phép mình built trong sims MM thì down ở trang simslice thì phải, tìm thử trong cái phần patch ấy, mỗi bản có 1 cái file riêng để cóp vào thư mục sims

6. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Hôm nay Jak mới dzô trang : http://yuppiesims.simshost.com/objects/makinmagic
    Trong đây có mấy món hay ghê, nó có cả món Build Mode Enablers (MM), mấy món magic cho Kid... nói chung hay wá chừng . Nhưng sao Jak down hổng được gì hết à . Chán ghê, có ai biết mấy món đó còn down được ở chỗ khác hông dzậy ? Chỉ dùm Jak với !!!
    À, còn cái món magic làm cho Kid thành Star thì sao vậy ? tụi Kid có tới Studio Town được không ? Có đóng phim hay làm ca sĩ được hông ?

7. PI-PI

PI-PI Youtube Master Race

8. PI-PI

PI-PI Youtube Master Race

Có máy hình trong đó , nhưng mình hông biết podt hình lên , có ai chỉ mình hong ? thanks very much .

9. coxem

coxem Youtube Master Race

co anh chi giùm sao tui muon lấy con sim khác làm vơ mà khong đưọc co cách nào nhanh khong

10. _Shadow_

_Shadow_ Youtube Master Race

Bạn down cái gương ma thuật dzià.. sao đó dùng option love. để hai con sim nó love nhau lẹ tí.. tức là hai thanh tình cảm lên tới 100 có trái tim đỏ luôn ó.. rùi mời con sim đó đến nhà. cho nó ăn. đi toalet.. kiss nó vài cái passionated .. rùi cầu hôn nó.. bao đảm chịu lìn :-B

11. coxem

coxem Youtube Master Race

nhung mà tải ở đâu vậy huynh chi voi

12. tranquangphong

tranquangphong Youtube Master Race

sao minh bam vao trang wed ma ko duoc vay minh muon con cua minh len 2;5 sao nhung lam hoai ko duoc

13. tranquangphong

tranquangphong Youtube Master Race

co cai file nao tang sao ko hay vat gi tang sao ko chi cho minh voi co trang wed nao ko

14. kiepphongba

kiepphongba Youtube Master Race

buomma làm ơn cho mình cái link down cái cây súng với.mình đang cần gấp lắm.nếu biết trang nào có mấy cây súng(xài được)thì làm ơn cho mình trang wed đó nha. lúc trước có thấy mấy khẩu đại liên đẹp lắm, nhưng chỉ là tượng thôi

15. khunglongvuive

khunglongvuive Youtube Master Race

b-( tui nghe noi co cai giuong,tat ca chi so deu 10.10.10 do',hinh giong cay cot!ai biet chi gium tui voi!
    cam on nhieu

16. Kenta

Kenta C O N T R A

mấy bạn down cây đậu thần ở đâu vậy chỉ cho mình với. Cây đậu đó cho mình lên trời là sao không hiểu mình không hiểu gì hết. Cám ơn nhiều nhe.

17. leo_minh

leo_minh Legend of Zelda

Bạn vào Link này mà down nhé, có cây đậu thần đó. Còn lên trời có nghĩa là click vào cây đậu thần leo lên rồi save lại sẽ lên trời gặp ông Will, người tạo ra trò chơi này !

18. bemeo07

bemeo07 Mr & Ms Pac-Man

Hix ban na`o down rui` thi` la`m on Up tai day giu`m cai chứ máy tụi tui 56k chui đầu vô mí cái trang web đó hổng nổi .......... chờ phê lém!

19. lovesim

lovesim C O N T R A

có thủ thuật cho kid dùng được tất cả các kĩ năng của người lớn và người lớn có thể xài được đồ của con nít luôn ^^ . đó là bạn dùng cái computer ( mình đã giới thiệu trong những trag trước á ) nó sẽ biến người lớn thành con nít và ngược lại . Lúc đó thì bạn tha hồ cho sim kid đi làm sao :D , đi làm kiếm tiền .... trong hình dạng con nít ^^ , nhưng lúc đó thì đồ con nít nó lại ko chơi được >_< , bạn phải chuyển nó lại từ người lớn qua tính con nít là xong :P

20. midung

midung Youtube Master Race

Buomma co the cho duong dan de minh tai cay sung duoc ko ? Thay hay qua ma minh ko vao duoc web cua buomma. Buomma co con cai ma de cai vao roi di toi cac khu HD, Vacation, Studio,.. ma co the mua do duoc ko post len gium minh voi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.