Offline cuối năm, fan Heroes tham gia nào

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi heroes_of_might, 19/1/07.

1. im_find_guanyu

im_find_guanyu Donkey Kong

trời được vậy tốt we' còn gì bằng, cảm ơn bác n lần ^^ khổ cái khu nhà em là tình hình một mình em biết về HR (bán kính phải đến 500m đổ lại >.<) toàn bọn chả chơi bời gì, cùng lắm là pikachu với đào vàng nên cũng ko có cơ hội học hỏi T_T mai các bác chỉ cho em cách chơi của các bác nhé. để em về làm trùm khu này ...khửa khửa ^^

2. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Ôi tớ đâu còn nhớ được gì mấy nữa đâu , bàn với mấy người còn chơi H3 thôi chứ tớ bỏ H3 từ cách đây đến độ vài năm có dư . Muốn H3 Complete tớ cũng phải ngồi lục lại cái đống đĩa xem nó nằm ở chỗ nào rồi mới burn ra được chứ ko phải muốn có là có luôn đâu . Có quyết tâm ko để tớ còn burn ? Bây giờ chỉ chơi H5 :D . Đến H4 cũng ko còn ở máy nữa rồi .

3. heroes_of_might

heroes_of_might GameVN Member Moderator

Tớ thì đủ hết H1 đến H4. Arabia nếu có laptop thì mang đến, tớ chuyển cho toàn bộ gia sản Heroes. Từ giờ về sau ai cần phiên bản nào thì biết chỗ để pm :D

4. Arabia

He he cần gì . Đống đấy tớ còn nguyên , có điều burn ra DVD hết rồi , khi nào cần mới lục lại . Đợi lâu lâu chán mới chơi cũ lúc đấy mới bỏ ra :D .

5. im_find_guanyu

Quyết tâm lắm lắm rồi bác ơi T_______T bác tìm cho em đc. bản Completed thì phúc quá, nhá cái bản dở hơi ở nhà này đến điên mất. hì, mà bác tìm thấy thì mang cho em mượn chứ ngồi burn ra thì tội bác chít ^_^ em lưu số anh mod vào mai lạc đường em nhắn tin nhé! :hug:

6. Arabia

10' chứ nhiêu . Rồi , tớ đã burn ra 2 file iso cài H3 complete + WOG luôn . Mặc dù có hơi phí , tổng có chưa đến 1GB mà burn 1 DVD thì ... , hơn nữa tớ cũng chỉ còn 3 hay 4 cái DVD trắng mà lại lười đi mua . Nhớ đây là đĩa gốc nên muốn chơi phải mount cd2 mới chơi được đấy nhé , tuy nhiên Crack nocd trên mạng thiếu gì , nếu thấy ko tiện thì cứ down crack nocd về mà chạy .

7. im_find_guanyu

hì được vậy thật là cảm ơn bác quá ^_^ nếu ko crack thì em làm ổ đĩa ảo cũng được phải không bác nhỉ ? :) bản compele là chơi được map của SOD và WOG ko bác ???

8. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Chú GuanYu nhớ giữ đĩa nha, sau này anh em cần còn có cái mà dùng, năm sau anh tậu cái máy mới rồi cài cả H3 và H5 luôn. hehe

9. im_find_guanyu

à vâng :) gì chứ chuyện giữ đĩa thì em đây là nhất :p thường thì em giữ đĩa cẩn thận lắm, nhứt là trò nào mình thích, bảo đảm kể cả năm sau đến tay anh cũng ko hề 1 vết xước :p nhất lại là đĩa anh Arabia làm choa thì tất nhiên phải giữ kỹ rồi :)

10. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Hè hè, thằng cu này miễng lưỡi sắc xảo thật. Hôm nào rỗi thì anh em mình hẹn nhau đi chơi nha. À quên, chú em được nghỉ tết chưa?

11. im_find_guanyu

:) à em 11/2 (25 âm lịch) mới nghỉ tết, nhưng bọn em bình thường cũng chỉ học tuần 3 buổi thôi nên đi chơi lúc nào cũng được :p vâng thế khi nào anh rảnh rỗi thì gọi em đi chơi HR với, em chán mấy trò online đến tận cổ rồi. tiếc là bạn em giờ rủ chúng nó đi chơi game offline chúng nó kô đi :p YM! của em là phuthuy_04c còn số của em là :0988 831287 anh rảnh thì gọi em nhé! mà có điều em hỏi nhiều lắm đấy anh có ngại trả lời kô, nhiều thứ em tự mò nên chưa thông mờ :p

12. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Uh, càng gần tết càng buồn, nghỉ rồi không gặp bạn bè nhiều nữa nên cũng rảnh rang lắm. Anh lưu số của chú rồi, hôm sau anh em ta sẽ đi chơi nha, thích chơi gì thì chơi, không hiểu gì thì cứ hỏi nhau thoải mái.haha

13. im_find_guanyu

thế khi nào đi thì nhắn tin cho em nhé :) gọi cũng được nhưng cái cục gạch của em nó hơi phọt phẹt nghe hơi khó :p anh bít chỗ nào vắng vắng thích hợp offline heroes, AOE ,star thì tốt...gọi lúc nào em cũng đi được :) à đầu số của anh là 0987 hay 0978 nhỉ ??? :)

14. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Sẽ sớm thôi, có lẽ khoảng 27 tết chẳng hạn, mình không có người yêu nên hôm đó không sợ bận bịu gì(valentine mà). Thế nhà chú đang ở đâu? anh đi xe nên cơ động lắm, hì hì. À, số của anh là 0978 628293.

15. im_find_guanyu

nhà em ở trên yên phụ, có lẽ dễ tìm hơn nhà anh :) nhà anh ở gần làng thụy phương đúng kô :p thế đi thì nhắn tin cho em nhé, valentine cũng okie :p em cũng lưu số anh rồi đấy.

16. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Hi.
    Vậy thế em là con gái à.
    Nếu không sao đi cùng bác H_S vậy.
    2 pa đực rựa đi chơi với nhau thì #>:)

17. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Chài.
    Guanyu có bạn gái dữ cẩn thận hem bác H_S cua mất đó.:cool:
    Cho thèng em vào đời.

18. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Chú nhắn thế này dễ bị hiểu lầm lắm, nhất là với những tên đầu óc đen tối như gã TiTanHp =))
    yes, đi thì gọi ngay thôi, thêm bạn thêm vui mà.hì

19. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Thế có dịch vụ cho thuê bạn gái cơ à #>:)
    Ông H_S chưa nếm mùi Sét TITAN nên chưa sợ.
    Có đọc FANFICTION của Daffton chưa,Quả sét đó mà bổ trúng đầu thì coi như trụi râu hết đóa,xem bác bản lĩnh với em út được tới đâu :p

20. Huang_Song

Huang_Song Donkey Kong

Lấy đâu ra? Chú biết ở đâu có thì bảo anh để anh tới đó thuê một em đưa đi dạo phố, hôm nay 4-3 là sinh nhật mà buồn quá, chẳng đi đâu chơi cả. Hix