[Ogame - Uni 5] họp mặt các mem ở uni 5

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi em_tin, 6/5/05.

?

Bạn có thấy RancoR mạnh như Cursed không ?

1. Quá mạnh lun

6 phiếu
    35.3%
  2. Yếu xíu

11 phiếu
    64.7%
  1. gachienxu

gachienxu C O N T R A

tui thích chơi def, nhưng khu tôi ở nhiều raider quá, làm sao bi giờ?
    Nick: Chang Hai 1:360:12
    trong solar này có 1 đứa VN, nên 2 đứa nương tựa nhau mà sống.Tài sản hiện có, 1 chiếc S.cargo và 1 cái M.Laucher ^^

2. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

Bác Chang Hai này ko biết đang định làm gì tui mà lại send ship tới nhà tui vậy? Thời buổi kiếm ăn khó khăn thiệt. Cả ngày chỉ farm được có mấy K thế này thì khó quá.

3. VATC

VATC The Warrior of Light

càng ngày càng phải làm ăn lớn, mở rộng địa bàng, ngoài ra cố gắng lên recycler cho lẹ, đi crash ship nó lấy debris, còn ko thì phát triển colony cho lẹ. Trong Rebel uni5 thì tụi nó có đứa đang build colony ship rồi, ngày mai là nó sẽ có colony

4. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

Kinh thiệt. Mình mãi chưa có được cái L.Cargo mà làng nước đã sắp có colony rùi. Ko hiểu kiếm đâu mà dã man thế. Bác VACT có bí kíp gì ko. Em chạy loạn từ 65 đến 69 farm mà vẫn ko ăn thua.

5. vip2405

vip2405 Youtube Master Race

alliance cho người việt( những ai không vào được UOS ) :philong
    sorry UOS đừng đánh tui nhé

6. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

Cám ơn bác Chang Hai. Em đã lên được Impul Engine LV1. Cố gắng sẽ lên LV2 trong hôm nay. Chắc phải hết tuần này mới có được Colony. UOS cố lên. Hiên giờ trong top 100 mới chỉ có 2 UOS. Mong rằng tuần sau sẽ cải thiện hơn nhiều.

7. em_tin

em_tin The Warrior of Light

UOS sẽ nâng số TV lên 30 :p....... theo mấy bác ai sẽ là người fụ tui quản lý LM.... cho lời khuyên tí nào ;))

8. hamvuib

hamvuib Mario & Luigi

ko bít gì nhưng lên web search chữ ogame hack thử xem bít đâu có hack hihi<---kinh nghiệm ko =hack ^^

9. em_tin

ừ ..... trò này có hack time là zui nhất..... rồi hack resource....... ;)) .... tiếc là hoh có....... ko biết tụi top 10 đầu có hack ko mà kinh thế :))

10. em_tin

được 3 người rồi ;)).... cố lên nữa anh em ;))

11. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

hôm qua đấn giờ bị đánh liên tục ko đủ tiền xây bất cứ cái gì ::( mấy bác khi nào mạnh trả thù giùm 2 3 thằng đánh mình em :(( bất kể giờ nào

12. gachienxu

gachienxu C O N T R A

tôi 1 mình sống giửa bầy sói, raider quá trời, để Cry tụi nó ăn cũng vậy, chia bớt cho bà con dùng. Đang nâng cấp deu lên, xây lẹ H.Lasser, rồi tha hồ kiếm debirs (hiện nay cố cần pts càng thấp càng tốt, tôi sợ bị hội đồng) :S

13. godblessyoutt86

điểm thấp thì được gì? để mai mốt chúng có BS còn mình chơi light à :D
    hồi sáng lên coi thấy được 177 point -> cúp điện đến 12h vào còn 151 :(( mịe mấy thằng chó

14. hamvuib

hamvuib Mario & Luigi

-yes chơi light đánh bs nhìu thằng ngu bỏ mẹ mang wân đánh tớ bên u4 toàn bs 50s trước khi bs nó tớ light tớ tới trước thế là boom toàn bộ số bs lên đĩa ^.^, đang chơi chiến tranh du kích với thằng MkosM bên u4 mới thịt thêm được 22 bs của nó và hốt toàn bộ debris <----thằng này nó chưa khôn ra chỉ dựa vào tàu đông thôi chứ đánh ngu bỏ mẹ

15. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

Lên điểm khó khăn thiệt. Bò lên quá sên luôn. Có cách nào biết được thiệt hại khắc phục của bên def ko các bác? Biết trước lúc trận đánh xảy ra cơ để còn farm đợt 2 luôn đó. VD nếu def có 5 cái miss, ta mang 14 cái LF. Def tiêu nhưng có bao nhiêu cái khắc phục được? Biết được thì điều ngay đợt 2 đi farm luôn có phải tốt ko?

16. godblessyoutt86

bác cuonghb có bao nhiêu con light rùi trả thù hộ tui được ko? chứ bị đánh 1 chiều thế này tui ko phát triển nổi

17. em_tin

ông cứ tính theo tỉ lệ 70% (VATC chỉ ;)) )......... ví dụ 10 miss thì nó sẽ còn 7 miss sửa chữa..... còn 1 miss thì banh luôn :D

18. em_tin

nó là thằng nào ở đâu vậy... cho tui tham gia với........ đang máu ;))

19. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

Uổng wá, sao ko nói sớm hơn >_<...Hôm bữa tui có 6 LF, ở nhà ko có tiền gì ráo, đang tính đi đánh lộn thì bị đập >_< (hoà, nhưng mất hết 5 chiếc >_<, thằng quỷ sứ, có 1k res. mà cũng ko tha...)...nhưng ko sao đâu, có ai bị đập thì nói tui, tui là NAP và cũng là friend của tụi HeadHunter (tụi nó là bounty huntẻ chuyên nghiệp ko đó :D)

20. godblessyoutt86

thằng Zbich đó ông search đi tui vào ogame ko được mới cúp điện xong vào ko được còn mấy thằng nữa nhưng ko nhớ tên :D nó có chắc cũng 7-8 light đó tui xây 7 miss cái mà thua ::(