oh yeah Xeno 3

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi quan011087, 1/9/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chaos's reborn

chaos's reborn snake, snake, snaaaake

Mỗi ngày chỉ được đown 1 bài thôi,ko tải nhanh hết được đâu(trừ khi biết lách luật của bọn nó )

2. Rubedo

Rubedo Mega Man

sao lại 1 bài, tớ ngày nào cũng thu về cái đống OST ít nhất là 3 game.
    Tớ có bộ sưu tập OST battles (gồm hơn 800 bài), có ai cần ko tớ up cho

3. None_2

None_2 Youtube Master Race

Cho mình hỏi item nào gắn vào nhân vật thì khi đó những thông tin quái vật hiện ra hết(xem quái vật sợ lửa hay sợ băng).Lần trước lúc mình đánh thì thông tin quái vật hiện ra hết.Mình mua vài món đồ mới để mặc vào và đã vô tình gở item đó ra.Có item nào tăng ống năng lượng lên 4 không?

4. Rubedo

Rubedo Mega Man

Cái item mà bạn hỏi là mấy cái item có tên Eyes (công dụng: Display Data) bạn tìm trong thùng đồ mình để ý mấy cái item có chữ eyes là thấy à.

Item tăng ống năng lượng? Bạn đang hỏi về boost ? Dĩ nhiên là có roài, tăng len 9 luôn ấy chứ đâu phải chỉ có 4
    - Union Neck (Max Boost +1)
    - Sweet Pain (Max Boost +1, Recovery Ether+)
    - Gustav Neck (Max Boost +2)
    - Iron Maiden (Max Boost +2, Small Exp+, Small SP+)
    - Braveheart (Max Boost +3)
    - Evangelist (Max Boost +3, Large Exp+, Large SP+)
    - Kibisis (HP +1,500, EP +300, Max Boost +3)

5. thaptuphuongnam

thaptuphuongnam Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi có cách nào tăng SP nhanh hơn không?Thấy có mấy bạn nói mới chap 6 đã full rồi.Nếu có item hổ trợ thì nó ở đâu

6. boy87

boy87 Mr & Ms Pac-Man

SP muốn cày thì vào E.S rùi kill quái vật = anima awake ( ko nhớ viết đúng ko ). Item hỗ trợ thì kiếm cái nào Large SP+ mà đeo vào. Còn chi tiết kiếm ở đâu thì chịu, ko nhớ, ko bít trong shop có ko nữa T___T

7. chaos's reborn

shop ko có đâu,chỉ đánh boss mới rớt ra thôi.Mà để full sp làm chi,cứ được bao nhiêu tăng luôn theo hướng mình định trước là hay nhất

8. thaptuphuongnam

Cho mình hỏi có item nào cho tiết kiệm năng lượng khi dùng item dành cho người máy không?EP thì full rồi.

9. chaos's reborn

Tiết kiệm năng lượng để đánh chiêu à?Ko có item nào giúp thể cả,chỉ có lúc bật anima lên là tự vào trạng thái đó thôi

10. thaptuphuongnam

Cho mỉnh hỏi về con rôbô lửa thì mình phải lấy ở đâu?Chìa khóa mở sentment 3 nằm ở chổ nào?

11. Rubedo

Rubedo Mega Man

Con robo lửa là con Erde Kaiser nào ấy nhỉ, Erde Kaiser Fury hay Dark ?? :-?:-?

Nếu là con Fury thì lục căn phòng ở tầng 4 trong A.N.T Facility lấy decoder 5, vào Labyrinthos tìm cái cửa vàng ở khu vực phía đông để lấy EK Fury

Nếu là con dark thì vô CAT Testing Ground đập Omega Id (đánh 2 lần đó, lần 2 nó mạnh lắm, chưa đủ đô thì đừng giỡn mặt với nó 8-}) đánh xong nó rớt decoder 6, vào công viên trong hạm Durandal mở cửa vô lấy EK Dark

Decoder 3 ở ngay bãi biển đó, chỉ cần đánh thắng con EK sigma mà con khỉ gọi lên là có ngay.#>:)

12. Assassin1985

Assassin1985 Donkey Kong

game này có hướng dẫn tiếng việt ko vậy mấy bạn. vì mình muốn tìm Hướng dẫn để tham khảo một ít

13. Rubedo

Rubedo Mega Man

Dân trong đây toàn đọc gf ko bạn à. ::)
    Cung hem rãnh ngồi viết hướng dẫn nữa nên bạn muốn tham khảo thì coi lại mấy bài trong topic này cũng được. :-"

14. Assassin1985

Assassin1985 Donkey Kong

thôi. không sao. mình cũng lên gamefaq xem rồi. chỉ có điều phải dịch ra. hơi khổ một chút. vì vốn tiếng anh của mình ko giỏi lắm nên phải chịu cực một chút

15. Leon Kenshin

Leon Kenshin Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

Thực ra phần này đi một lèo cũng ko cần hường dẫn đâu bạn . Giai đoạn cuối cần một chút thôi .

16. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Thực ra mà nói thì chỉ cần hướng dẫn bới móc mấy món đồ bí mật thoai còn về road thì kg có gì phải bàn.

17. Assassin1985

Assassin1985 Donkey Kong

mấy bạn ơi, giúp mình một chút nhé. mình đang bí ở chổ Kos mos bị thương và đang điều trị, lúc này ông già ở dưới khoan tàu bảo phải đi kiếm cái gì đó nhưng mình ko biết phải đi đâu nữa cả. hình như mình đang chơi chapter 5 hay 6 gì đó, lúc save qua chap mà mình ko để ý nên ko nhớ rỏ lắm

18. chaos's reborn

Lúc đó bạn chẳng phải kiếm cái chi cả,cứ đi ra chỗ con đường sẽ thấy 1 đoạn cut snece,rồi shion với allen đi vô thành phố dạo chơi 1 vòng,nhân tiện lấy dữ liệu cần cho kos-mos luôn

19. Assassin1985

Assassin1985 Donkey Kong

rồi, mình cũng qua chổ đó rồi, sau đó shion về rồi allen cũng bảo tìm một cái gì nữa đó mà mình ko biết phải tìm ở đâu nữa, lúc này shion đi chỉ có 1 mình thôi

20. chaos's reborn

Cụ thể là chơi đến đoạn này rồi,kos-mos đã được sửa lại chưa,và nếu rồi thì đã đi ăn trộm mấy cục vessel of anima chưa?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.