Ok ! Bye CLTB

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi LucTieuDu, 30/7/06.

1. http://try_fist

http://try_fist Mr & Ms Pac-Man

Ai chê đồ họa 9D xấu thì bó tay rồi. Công nhận là 9D có nhiều điểm ko đc chi tiết như bên SR, nhưng cấu hình nhẹ hơn rõ rệt, martial art nói chung và màu sắc thì thật hơn SR => thích 9D hơn, SR nhìn ko mang cái vẻ huyền bí của phương đông 1 chút nào hết.
    Còn ai nói 9D skill ko phong phú thì... khỏi nói rồi.
    @Slim: CDTL là: con đường tơ lụa, SR đó :)) Gamer mà ko bít cái này hả =))

2. Aloneinthelove

Aloneinthelove Donkey Kong

thông cảm ba này ,CDTL=SR ,chắc ông nghe SR nhìu nên cái này ko biết (tui cũng mới biết từ này :D )
    trang web chưa chính thức tuyên bố ,nói bây giờ chẳng khác gì tin vịt,chừng nào tai nghe mắt thấy tay mua thẻ tui mới tin :D

3. knight47

knight47 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Anh em chơi thử trò này chưa ?:D guildwars.vinagame.com.vn

4. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

ui dào em chơi lâu goài anh ạ. trò đấy là gai wơ phải không. Em gà lắm chỉ biết đi misson thoai chứ cóc biết pê vê pê anh àh

5. HuyetMaVaBan

HuyetMaVaBan Youtube Master Race

trời ạ có ai vào xem topic ảnh quái dị chưa, thấy cái hình con BC với CB kill nhau ko, đẹp bà thiếm thế mà bảo là ko đẹp>>>>>bó tay

6. MeaningOfLife

MeaningOfLife Youtube Master Race

Tôi phục Bác đấy ngày 30-07-2006, 18:24 lập ra cái Topic này nhưng ngày 14-08-2006, 17:21 vẫn còn đăng ký tham gia vào Đoàn của CLTB OB sắp tới
    http://forums.gamevn.com/showthread.php?p=3634960#post3634960

7. LucTieuDu

LucTieuDu Mr & Ms Pac-Man

Đơn giản chủ topic "Lâm Gia Môn" lập ra tui vào xem thấy thức cười quá và góp vui thế thôi chứ tui đâu chơi CLTB nữa.
    Mà sao cái topic tui lập ra lâu roài sao giờ hot thế ha ha closed topic lai deee

8. MeaningOfLife

Bái phục bái phục miệng lưỡi dẻo wẹo à !

9. LucTieuDu

Bản thân tui cũng đã chơi CLTB được một thời gian với con Ma Giáo - Huyết Chiến Ma - Dương Quang Nhị Thiện 1 thành nên tui cũng rành đôi chút.
    Một cái khó để chơi lâu dài của CLTB là ko bán máu và mana, có bạn cho rằng như thế hay và mới lạ cũng có bạn lại không đồng ý vì thấy bất tiện nhưng càng về sau quái càng mạnh thì đánh rất vất vả.

10. Zey

Zey C O N T R A

lolz bán máu và Mana
    thế thì chơi trò gì cho dễ chút đi ...
    btw Skill > pots lolz

11. LucTieuDu

Tui chỉ nói là ý kiến riêng của tui
    Một số bạn nói là như thế mới lạ nên thấy hay thì là hay đâu có gì đâu.
    Zey nên học một cách tôn trọng suy nghĩ cũa người khác

12. Zey

Zey C O N T R A

sry dude ? câu nào là kô tôn trọng nhỉ ?
    CHính vì lúc nào cũng kè kè bình máu và Mana nên chỉ có solo và farm chứ các class caster = vứt . Mất hình ảnh của game
    thì cũng là ý kiến ?right

13. MeaningOfLife

Bạn chơi đến Dương Quang rồi mà không biết mua cái cái nào để tăng Máu cái nào để tăng Mana thì tôi cũng thấy làm lạ đó ! về hỏi lại mấy đứa chơi đến Ngọc Đổng đi xem chúng nó có biết chỗ mua không !

14. Aloneinthelove

a lô 1 2 3 4,bà con cô bác ở box 9D này ơi
    cãi nhau chi cho mệt,theo tui wa SR chơi tạm đê,9D thì đợi nó ra OB rồi hãy tính

15. Aloneinthelove

a lô 1 2 3 4,bà con cô bác ở box 9D này ơi
    cãi nhau chi cho mệt,theo tui wa SR chơi tạm đê,9D thì đợi nó ra OB rồi hãy tính

16. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

SRO down luôn rồi chơi game off đỡ đêêêêêê... =))...vài ngày sắp tới tạm thời tui không vô box online,vô box offline vậy..có ai theo tui hem..khi nào check server mở thì vô offline lại,tránh tình trạng lên đây chat nhảm dễ bị thẹo lém

17. ThacHuyetVuong

ThacHuyetVuong Mr & Ms Pac-Man GameOver

skill trong cltb chỉ thể hiện rõ ràng khi bạn lên cấp cao cụ thể khi bạn lên đến NLPT thì sự thay đổi sẽ rõ rệt
    ----------------------------------------------------------------------[/B][/B]Noob thì mãi vẫn là noob ko bao giờ tiến lên được

18. Hip_Xon_Te

Hip_Xon_Te Persian Prince

Hoàn toàn đồng í
    Đấy là tùy theo từng trò,bạn ko thích thì thôi,cái ji` mà mất hình ảnh của game,dở hơi rồi

19. Zey

Zey C O N T R A

hoho tùy theo từng trò ? vậy trò nào cho cái ex ?? Mu chăng hay Ptv hay sro đc xài máu và mana ? Ủa lại 1 người nữa lại kô hiểu câu trả lời ? người ta đang ý kiến thì nói là kô thích ... Lmao ... L2p hehe

20. honghai000

honghai000 Mr & Ms Pac-Man

có nhìu người nói 9D hay ở cái chỗ thực, nhứt là những chiêu thức võ công, biến chiêu, liên hoàn chiêu, tư thế đánh,.... mặc dù tui không chơi được nhìu ( võ đang ngũ long 2 ) nhưng tui thấy nhận xét trên không sai. thử tưởng tuợng một kiếm khách đang tả xung hũư đột trong vòng vây của kẻ thù, anh ta bị trúng thương, bằng một thao tác đơn giản >> bụp >> vết thương lành vì đã có hồi thiên đan, nội công cũng .. tự nhiên đầy lại trong chưa đầy 1 giây. y như trong mơ, túm lại đây chỉ là ý kiến cá nhân, tui thích sự chân thực nên chắc chắn sẽ gắn bó với củư long, tự hào là 1 đệ tử Võ đang mong được mọi nguời giúp đõ