[On-Going] Luci JXSJ

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi lucifekit, 3/11/10.

1. Provn

Provn Youtube Master Race

Đã test . Thấy 1 số lỗi :
    - Không -automp đc
    Đang test típ

---------- Post added at 18:26 ---------- Previous post was at 17:47 ----------

Một số skill chưa có autocast hoàn chinh

2. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

test sơ sơ vừa vui vừa buồn .
    -Đến giờ vẫn còn lỗi speed :(
    -Tiêu dao cốc sao vào rồi nhưng đánh được có 2 con boss là xong ( có phải chờ đợt tiếp hum,nếu như thế thì không thỏa mãn lắm) và nên cho cấp độ vượt ải khó như lần 1 chứ mấy lần sau không thấy hiệu ứng nên dễ qua mà chẳng cần ai giúp thế thì mất hết đồng đội.
    -Thằng boss Kim nó chẳng đánh đấm gì cả
    -Nói chung boss yếu thế thì 1 đứa cũng qua nên tăng sức mạnh 25% và máu gấp 2-5 lần là ổn
    -1 số phái vẫn lâm tình trạng bất khả kháng skill mà hình như luci chưa làm lại hay sao đó.(tỉ lệ miss skill phải nói 90% đối với 1 số phái ngoại công VD luôn đao thúy)
    Nói lỗi thế cho vừa phải thui giờ mình thật sự khen là cái vụ kill quá nhiều không cho tăng máu cho die luôn ai mạnh sinh tồn
    và tống kim được chia ra rạch roài.

3. Provn

-Các skill của hệ kim ko có chú thích, có mỗi dòng [Tool Tip missing]

---------- Post added at 18:38 ---------- Previous post was at 18:36 ----------

laividaiday đâu rùi đánh thử 1 trận đi nào

---------- Post added at 18:53 ---------- Previous post was at 18:38 ----------

ai dánh thì pm YH:yu_gi_oh2203 nhe

4. nhocxitrum20

nhocxitrum20 Youtube Master Race

Mình cho ý kiến thế này nhé:
    >>Nên hay ko nên có tẩy tủy nhỉ(1 số môn phái ngoại công về sau ko dùng đến chiêu cấp 5 và 25...)ko nâng thì luyện lv lâu nâng thì lại ko đủ úp kill khác..Khó!!!Ko thì cho up level lên tầm 70>75 cho thong thả giảm bớt kn level xuống! :)
    >>Có lẽ mình thấy chiến trường TK chưa hay lắm cái TDC thì cũng đc đc rồi....các kill thì chưa ai test vs mình ko bik nó có blance ko nữa!!!
    >>>>>>>>Ai rãnh tối 10h hôm nay pm:foreveronlylove619@yahoo.com tét nhé cang đông càng vui :))

5. jackymonly

jackymonly Youtube Master Race

có cai lỗi này: boss tống kim dụ về gần cổng cho lính cung băn là con boss mất speed đứng im cho đánh

6. lucifekit

lucifekit The Warrior of Light

Thêm số đằng sau vd -automp 50 hoặc -mp 50

-15' 1 lần
    -Đao thuý bị sao cơ miss 90% là sao?

Skill hệ kim ngại bịa quá,cái nào ko có bạn bịa giùm đi.

7. _C0ngChua_

_C0ngChua_ T.E.T.Я.I.S

tình hình là.......

+ Thằng nào cày nhank up được mũ 2 giày 2 với VK TL trước là đi bem Thủy Hoàng ==> up VK TL sớm win sớm =)) vì boss nó cũng chỉ đến thế. Cầm 150 bình HP hoặc bình vàng với VDK là xong.
    + Lỗi SPEED nghiêm trọng quá..... cầm con Tụ tiễn chưa Mũ giày 1 mà đánh chết cả Mai Siêu Phong = ="
    + con VDK.... tiêu biểu cho 1 số phái ngoại :| lv 5 tăng 1 điểm 1x ... đánh 20 phát trúng 1 phát =)) ko điêu ko chém :))
    + Nhiều con chưa hoàn thiện auto skill.... rất khó chịu, điển hình là Đao Côn. Nhìn nó đánh mà ko muốn chơi @-)
    + Tool Tip Missing có thể đề sau >"< miễn là có effect là được :D
    + Có nên làm thêm Áo ko ank :D thiếu 1 slot hơi khó chịu :P

Specially cho con Tụ Tiễn và Hãm Tĩnh (maybe), cái skill Mê Ảnh Tung = Short Blink ==> bay xuyên được địa hình. Chơi 1 mình mà clear boss 2 team =)) chưa kể còn trò dụ boss Kim ra kẹt cửa rồi đứng bắn nữa :))

@ em -automp 80 cho Võ Đang Kiếm ko được @@! ko biết có sai j hem @@!

bấy nhiêu thôi ank, chắc fix thừa bản rồi ^^~

8. bach_tan

bach_tan Youtube Master Race

sao báo Mai siêu phong mà tìm cả bản đồ ko thấy @@

9. An_Tanbi

An_Tanbi Youtube Master Race

ai test thi cho mình 1 chân với ...đang ở sever 4 rôm KT 11
    nick GG: an_tanbi
    hiện đang on :D

10. _C0ngChua_

_C0ngChua_ T.E.T.Я.I.S

bạn phải oánh hết các vòng quái và boss của Tần Lăng rồi Mai Siêu Phong mới hiện trên bản đồ =))

11. lucifekit

lucifekit The Warrior of Light

Boss đánh mạnh hơn sau mỗi đợt đó,thêm máu thêm dame mà.
    Phái ngoại công cần thân pháp,ko tăng thì đánh miss.
    Mp gõ lệnh -mp,hp gõ lệnh -hp để tự động uống.
    Đao côn là làm sao cơ ?Auto cast của nó có vấn đề gì à?
    Slot cuối cho áo liên đấu :D

12. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

? tức là làm chưa vậy :(
    dù sao thì vẫn thích vật phẩm không gây sức ép
    Nhưng có cảm giác bây giờ damege bos sướng tay thiệt nhưng do 1 số phái chưa đều vả lại ngoại công hơi thiệt thoài nên cũng khó chịu lắm
    Có gì luci xem lại cái vụ op nha.Chứ kiểu này ngoại công đánh pk với nhau còn hay nhưng với nội công thì po tay 1 hit

---------- Post added at 21:01 ---------- Previous post was at 21:00 ----------

mà tiện thê công chúa có thích làm ván nhá
    Ai rảnh ép nick tui

---------- Post added at 21:05 ---------- Previous post was at 21:01 ----------

có lẽ Luci nên lập trình boss kiếm hiệp riêng theo kiểu gì đó mà người chơi có chiến thuật kéo lên chứ cứ như hiện nay hơi kéo dài ko vui.
    Tần lăng cứ để liên tiếp để sau này thay đổi các event khác chen chân cũng được mà.

---------- Post added at 21:07 ---------- Previous post was at 21:05 ----------

hiện nay map mở lv theo đợ phiên bản ah` luci :)
    Mà các hero và quái xem lại sao mà cứ đụng chạm nhau như kiểu chiếm diện tích nhau

---------- Post added at 21:11 ---------- Previous post was at 21:07 ----------

Sau này cố gắng tìm người giúp là vừa luci ơi .
    Mấy phần terrain và skill vừa phải làm khác vừa phải làm hay do tốc độ và cách pk đặc biệt hơn

13. _C0ngChua_

_C0ngChua_ T.E.T.Я.I.S

@Luci:
    + Em chả thấy boss mạnh hơn tí nào.... em chơi 5DC cầm VK 3 vào đánh 2 3 lần boss thấy y xỳ nhau hết :| @@
    + Phái ngoại cần tăng thân pháp nhưng có lẽ cái base Chính Xác của nó ko đến nỗi 1/20 chứ ank @@
    + HP em vẫn dùng lệnh -autohp 90 để auto bơm máu 90%. Nhưng MP thì ko làm vậy đc :|
    + Có Áo là ngon rồi =))

14. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

chài ơi ! Không lẽ C0ngChua test 1 mình từ đó đến giờ ư.Thiệt là siêng năng đáng để học hỏi
    :| chẳng có ai cả nhỉ! Chán!

15. f)ộc Cô f)ồi Bại

f)ộc Cô f)ồi Bại C O N T R A

phái ngoại công đánh miss vãi tè còn con TL đao đánh mà lên chử nộ 2-3 hit mới lên dame không biết phải miss không mà ghi chữ nộ
    con boss bên Tống mạnh vãi nó cưỡi ngựa chơi chiêu dậm lữa rồi còn dịch chuyển tức thời mạnh hơn hẵn con boss bên Kim @_@
    Cong Chua chắc thấy tui đẹp zai quá nên qua test đó mà ;))

16. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

choi single ko vào dc tầng lăng mới ac mà làm sao ep vk cộng 3 ta ai biết chỉ giùm

17. ngocanh147

ngocanh147 Mr & Ms Pac-Man

nè anh luci ơi. hum nay mới dính cái lỗi này xong

18. volam15klove

volam15klove Youtube Master Race

sao anh không đưa lên epicwar cho nó tiện còn patch thì để chổ khác cũng được mà

19. Provn

NDC gì mà đánh chẳng có độc rút gì cả
    Độc đc đúng 1 phát rồi chẳng thấy gì nữa

20. _C0ngChua_

_C0ngChua_ T.E.T.Я.I.S

nếu thế mất công vào 2 web chỉ để down patch và map =)) thế có mất time quá ko ;)) ai chơi thì tự túc lên đây mà down ^^~

p/s: tớ mất 1 buổi chiều ngồi test đó >"<! đánh hơn chục con MSP chứ chả chơi :D

^
    sao 5DC đánh ko rút độc. Rút nhiệt tình =)) con đó về sau deal boss mới khiếp ;))