Onimusha 3 trên PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi JinLeonhart, 3/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SeiferAmusi

SeiferAmusi T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Khúc của vietchau đi chỉ cần bắt đầu ba lần đều đi từ mặt trời rồi trăng ,sao là tự nhiên lòi ra đường à (có thể thất bại 1-2 lần ).

2. xoioi

xoioi Donkey Kong

đi theo thứ tự vòng tròn. mất xíu máu là đi qua mà

ghét nhất cái trò Onimusha ở đoạn chơi xếp hình...phần 1 là đoạn thằng samanosuke bị nuớc đè....phần 3 là đoạn mở thùng lấy cái tăng máu

3. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

Mấy cái xếp hình này dễ òm, có gì đâu mà khó ??? Thử chừng vài ba lần là mở được.

4. banda

banda Persian Prince

Nói thật là ngay lần chơi đầu tiên, tui đã mở được hết mấy cái hòm này mà chẳng phải nổi nóng tí nào cả, thử khoảng độ 3 lần là OK:D.

5. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

cái trò xếp hình theo tui là quá dễ so với các phần trước .Ghép 2,3 lần là dc thôi mà

6. AJ_Mcclean

AJ_Mcclean C O N T R A

sáng nay down xong link torrrent bro j đưa trên kia , vào chơi thử với máy cấu hình dưới sign ở res 1024 768 full thấy khá mượt dùng FRAPS hiển thị toàn 60FPS đôi khi cảnh có khói thì xuống tầm 40 như vậy là game ko đòi cấu hình cao lắm đâu ^_^

Ít ra lần này xài ATI chơi rất mượt ko như Oni1 T_T

7. pigcon91

pigcon91 Youtube Master Race

Hix mình mua disc về không chơi đc xài thêm cái 3Danalyze thì có chơi được nhưng chẳng nhìn thấy cài gì toàn mấy cái hình vuông bay qua bay lại huhu tiếc quá chòi

8. banda

banda Persian Prince

Đó đó! Đây chính là nguyên nhân mà bọn tui nói dùng cái đấy chỉ tổ mệt (mà chưa chắc được).Nếu được thì giống như bạn đó (đẹp ghê nhẩy:D).
    Thế nên tết này tậu con FX về cho bõ ghét, sau đó cày nát mấy game loại này cho sướng.

9. *Tidus*

*Tidus* Donkey Kong

huhu em vừa ra hàng mua đĩa về cài
    setup song em login thì nó tặng em hàng chữ này
    anh nào giúp em với hic hic

10. AJ_Mcclean

AJ_Mcclean C O N T R A

Cài Direcxt 9.0c coi nếu vẫn ko được thì có lẽ card đồ họa ko hỗ trợ rùi

11. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Card của ông là card gì,nếu kô là FX 5200 và ATI Radeon 9550 trở lên ( dòng Ti thì 4200 + ) thì còn lâu mới chơi được,trò này tưởng là nhẹ mà cũng quái vật lắm ( máy mình chạy ngon nè :-" )

12. animaxchild

animaxchild Guest

Bác nào biết đến đoạn Samanosuke ( ở Pari á ) vào cái nhà thờ to đùng ấy phải đi thế nào không ?( Sau đoạn con Tengu tới tương lai để cảm ơn thằng con Ông Jamques đã đưa cái chìa khóa xe máy á ) . Tui vào tận sâu trong đó có 1 đường dẫn đến cái hố nhưng không xuống được . Còn 1 đường thì phải có Kiếm "Air" mới vào được . ( Nó còn cho 1 cái bùa hình như là anti gì đó nhưng không sử dụng được .

13. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Lấy lá bùa đó đi tới các bức tuợng hút hết mấy cái khí đen con sư tử sẽ nhả viên ngọc Air cho(nhớ là phải hút theo thứ tự của mấy cái đèn thắp sáng phía trc bức tuợng.

Ai làm ơn huớng dẫn các Chain Critical đi mà

14. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Critical mình biết có làm có 2 chiêu à T___T , 1 chiêu mình nháp nháp nút đỡ , sau đó đối phương đánh vào sẽ phát sáng , ngay trong lúc phát sáng đó chém nó sẽ đc 1 chiêu critical

Chiêu thứ 2 mình biết là khi nó vung chém mình liền chém lại liền là sẽ đc :D

Còn có cái nửa là khi con Ako mang áo cam phát sáng thì mình chém là được :D.

15. hadahi

hadahi Legend of Zelda

tui mới chơi, đoạn điều khiển thằng người Pháp ở quá khứ đó, gặp ông thần bắt đứa con (tên henri) của nó xong đi tiếp 1 đaọn gặp thằng sammurai, lên tiếp trên kia có ngôi đền thằng sammurai bỏ đi, ở ngôi đền có 2 hướng đi, tui chọn hướng bên phải rồi học được chiêu đu dây nhảy qua vực, trở lui lại đường bên kia nhưng ko đi được vì có mấy cái cây, như cây roi đó, đi vào là nó đập mình ra, ko biết cách đi qua, bật bản đồ lên chỉ thấy còn mổi đường đó để đi thôi, mong mấy bác chĩ dùm

16. animaxchild

animaxchild Guest

Đoạn đó đến nơi cái vực đó ấy ! Khi nào thấy cái con ở giữa trời chuyển thành màu xanh ( lá cây ) thì nhấn Ctrl + Enter ( Nếu bác không đổi nút ) , ông Jackques sẽ dùng roi đu qua vực . Đoạn đó lúc đầu tui cũng không biết làm sao vì Capcom có hướng dẫn nhưng lại là cho PS2 ( Gì đó mà Vuông + R1 ) .

À quên ! Cảm ơn bác dark_slayer_83 nhiều nhé ! Lúc đầu tui cũng thử hút nhưng không theo thứ tự nên toàn bị sét đánh , định bỏ rồi chứ ! Bây giờ thì ổn rùi .

17. animaxchild

animaxchild Guest

À nhầm ! Post xong mới đọc lại kĩ bài bác hadahi ! Xin lỗi hì hì...
    Bác qua bên kia vực sẽ lấy được một cái " bronze ... gì đó " xong quay lại lắp vào cái cột cao lúc trước thì sẽ lấy được kiếm lửa , dùng nó mà chặt mấy cái cây đó .

18. hadahi

hadahi Legend of Zelda

là sao nhĩ, tui wa bên kia vực có lấy được mấy món, lắp vào cột là lắp ra sao, tui tới lại cây cột nhưng ko co gì xãy ra cả mà

19. animaxchild

animaxchild Guest

À ! Là bác tới sát mấy cái cột đó , bấm Space , chọn mục Item , chọn " Bronze .. gì đó" ( Tui nhác nhớ mấy cái tên này lắm ) , rồi Enter . Thế là nó sẽ tự động lắp vào thôi , và bác sẽ có cái kiếm lửa chơi vui

20. animaxchild

animaxchild Guest

À bác dark_slayer_83 cho tui hỏi tí nữa với ! Tui bây giờ đang vào pháo đài , nhưng mới vào thì kẹt đường luôn ! Một cái cửa nó bảo bị khóa và gì đó , còn một cái thì nói gì đó liên quan đến mặt trời .
    Cảm ơn bác trước nhé !!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.