Onimusha 3

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Great_MAV, 6/4/04.

1. gamesoundtrack

gamesoundtrack Legend of Zelda

Thanh kiếm Lv 6 đó chỉ có khi giết Nobu thôi àh nếu bạn lấy được thanh Bishamon thì khi giết Nobu thì thanh kiếm lv6 này sẽ trở thành lv MAX => uy lực mạnh hơn ....
    Hai món đó chính là vũ khí mạnh nhất game rồi đấy => thấy dùng /\ trên Nobu thì hắn cũng phải thở nữa là mấy con vặt kia chứ :)).

2. gamesoundtrack

Phần này dễ thôi mà có gì khó đâu chỉ cần nhấn im R1 rồi nhấn lên + [] rồi nhấn [][][][][] ..... đều đặn và sau đó nhanh dần đều đấy => phần thưởng sẽ là 1 Talisman (nghèo bỏ xừ :(( mà làm khổ người ta :(( )

3. gamesoundtrack

Phần này dễ thôi mà có gì khó đâu chỉ cần nhấn im R1 rồi nhấn lên + [] rồi nhấn [][][][][] ..... đều đặn và sau đó nhanh dần đều đấy => phần thưởng sẽ là 1 Talisman (bèo bỏ xừ :(( mà làm khổ người ta :(( )

4. dominhquan

dominhquan Youtube Master Race

Tui nghĩ chắc U chơi chưa kĩ hay sao ấy chứ tui thấy ONI 1 là number one,chỉ thua O3 về đồ họa thôi chứ cách chơi thì...tuyệt,nó LOGIC hơn O3 nhiều O3 đi thì nhiều chỗ chứ dài chẳng bao nhiêu còn O1 thì chỉ vài chỗ thui mà cốt truyện lẫn cách chơi vẫn tuyệt O3 nhiều.Ngoài tui ra còn nhiều GAMER trên thế giới cũng nói thế chứ tui kô phải tư nhiên mà nói vạy đâu,kô tin cứ qua diễn đàn của GAMEREDGE.COM xem.Bạn sẽ tự thấy.O3 tui chơi có 3 lần là chán,còn O1 tui chơi cả chục lần vẫn chơi tốt 0:)

5. gamesoundtrack

Đúng là tôi chỉ chơi Oni 1 chỉ 1 lần thôi àh vì nó dở wá hà ....... Chơi game này chủ yếu là những đòn issen ấy chứ ,bên này có nhưng khgôn đã nên tôi cho là dở chứ ,game hay đồ hoạ tệ thì cũng có nhiều điều đáng để nói đấy chứ .

6. sEphIr

sEphIr Youtube Master Race

Bác gamesoundtrack ui, bác cho em hỏi cái Code Onimusha 3 của bác cho lần trước có chỉnh cho Ver US dc hung dzạ? Seo em chỉnh hòai mà ko dc.

7. gamesoundtrack

Code của tôi có hai loại lận : japan và english .Những code tôi post gần đây là code của English đấy ,mà những code ấy được nhập vào Cbv6 là tốt nhất chứ CBv7 thì không được đâu => đứng hình 99%. Những code tôi post mới đây là dành cho loại US như cậu nói đấy.

8. Rink

Rink Youtube Master Race

Cho mình hỏi làm thế nào để hoàn thành hai cái Training cuối cùng vậy? 1 Cái bảo mình ấn nút vuông sau khi Critical, mình đã làm theo hướng dân nhưng vẫn ko được. Còn cái cuối thì bảo ấn lên+vuông, nhưng mình cũng không làm được luôn, mong được giúp đỡ

9. FINAL MIRACLE

FINAL MIRACLE Donkey Kong

Cái thứ nhất gọi là đánh bồi critical,bạn hãy nhấn vuông sau khi một đòn critical vừa kết thúc[ngay lúc kết thúc thì đúng hơn-rất khó]
    Cái thứ hai cũng là đánh bồi,bạn nhấn vuông sau khi xài chiêu lên+vuông vào đối thủ,nhớ phải ấn thật nhanh ngay khi chiêu lên+vuông còn diễn ra nhưng mà cũng rất khó làm,tối đa cho mỗi lần thực hiện là mười phát đánh bồi

10. Rink

Rink Youtube Master Race

Vậy anh Final F đã luyện được hai cái này chưa? Phần thưởng là gì vậy, mình có cần đến nó không? CHứ cái Black Vest thì quá cool

11. FINAL MIRACLE

Theo như mình biết thì hai cái phần này không có gì ngon đâu chỉ có phần train critical attack là có bộ black vest là được thôi,thế bạn đã có bộ này chưa vậy.

12. Final_AeonFFX

Final_AeonFFX Mr & Ms Pac-Man

Ôi trời . Hoá ra phần train critical là được cái bộ áo black vest của Ako hả . Mình cứ tưởng là phần ten-point Slash là được cái áo đó chứ ,,Ôi , mất công mình ngồi suốt mấy tuần để mò cái phản train đó để xem cái kết thúc cuối như thế nào . Mất công quá

13. Rink

Rink Youtube Master Race

Lyện hết Training cũng có lợi chứ bộ, sau khi giết trùm Unlock đuợc cái Secret cũng hay đó chứ. Có ai đi hết cái Mode Critical chưa vậy? Cái mode này đi khùng lun á, tui đi tới chổ đánh con người máy trên Khải Hoàn Môn thì ko chơi nữa, chơi khó quá => hơi nản nên nghỉ lun gùi

14. FINAL MIRACLE

Bạn chơi rồi hả,tui không khoái nó lắm nên không chơi[khó thì đúng hơn]vậy chứ đánh deflect critical attack ở phần đó địch có chết không vậy.Chơi xong cái phần critical này là có ngay phần mới là oni mode nhưng tôi chưa có biết nó như thế nào cả.

15. matnaden89

matnaden89 Youtube Master Race

may bac con bit tro nao choi cung hay nhu onimúha ko.y tui la the loai y

16. minhmeoquay

minhmeoquay Youtube Master Race

hitman đó chơi thử đi rồi biết củng được

17. FINAL MIRACLE

Trò onimusha này chắc có học hỏi từ trò resident evil đấy nhưng cái trò r-e này rùng rợn hơn nhiều và có thể nói khó hơn oni một chút đó.