OPen New SV Huyết Long. mừng Thiên Long BomBoom tròn 1 năm

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi vonguyenzap, 29/3/11.

1. anhchuaheyeu55

anhchuaheyeu55 Youtube Master Race

chán wa ko vao game dc là thế nào? GM lai ko onl? kiu~ này nap card kiu gi đây? hay mún đóng sv roi ?

2. baby36

baby36 Mr & Ms Pac-Man

sv kỉu này off lun đi cho rồi =))

3. baby36

baby36 Mr & Ms Pac-Man

thằng gm boom tức tao thì tức chứ việc *** gì phải lây sang thằng kia , mày *** làm gì đc tao nên mới làm nv ak , tao bán acc cho nó thì mày để im cho nó chơi việc *** phải làm nv , rõ nhục =))

4. vonguyenzap

vonguyenzap Youtube Master Race

nick sang liên tục nếu không thấy tức là nick bi chặn rồi đó pm bằng nick khác

5. baby36

baby36 Mr & Ms Pac-Man

he he , sv vẫn chơi đc mừ , thỉnh thoảng chỉ hay bị ddos thui , thi thoảng lại bị out , chán :-/

6. vonguyenzap

Từ chủ nhật 8-5 tăng ẽp va giam giá 1 số item kà

7. baby36

baby36 Mr & Ms Pac-Man

híc viết sai chính tả ntn thì cho ai đọc đây :-/

8. vonguyenzap

đã cập nhật lại NPC nhận x2 kinh nghiệm hằng tuần rồi

9. baby36

baby36 Mr & Ms Pac-Man

chủ topic chăm on thật , 1 tuần lên coi 1 lần :))

10. P0900

P0900 Mr & Ms Pac-Man

đã fix lại link tải game lai cho ae. giờ tải rất nhanh

11. vonguyenzap

TLboomboom sẽ tạo điều kiện để các bạn mới chơi có thể đua theo người chơi trước bằng cách từ ngày 17-5-2001 khi tạo nhân vật sẽ mặc định dc tặng 10k điểm thuộc tính cường,nội,thể lực. và 5k trí lực, 2k thân pháp, với số điểm hổ trợ đó có lẻ tương đương với hơn 20 lần chuyển sinh

12. vonguyenzap

sr đính chính với ae trang chủ đã thay đổi. ko phải chém đâu :(
    TLboomboom sẽ tạo điều kiện để các bạn mới chơi có thể đua theo người chơi trước bằng cách từ ngày 17-5-2011 khi tạo nhân vật và vào phái sẽ nhận tp các quyễn 150 kể cả bí tịch

13. vonguyenzap

18-05-2011 : Hổ trợ người mới chơi, Tưng bừng khuyến mải
    TLboomboom sẽ tạo điều kiện để các bạn mới chơi có thể đua theo người chơi trước bằng cách từ ngày 18-5-2011 khi tạo nhân vật và vào phái sẽ nhận tp các quyễn 150 kể cả bí tịch, đặc biệt dc tặng cả Set Huyết Long lần đầu tiên xuát hiện ( thời gian kéo dài đến hết tuần này).Giảm 50% giá ngọc 9 ( đến hết ngày 19-05-2011 ) Các bạn tải bản patch để hiển thị đúng Set Huyết Long nhá, vào trang download có hướng dẫn
    hình em nó

Uploaded with ImageShack.us

14. P0900

P0900 Mr & Ms Pac-Man

AE chú ý để hiển thị chính xác Set Huyết Long và LV 100 xài dc thì các bạn phải xài đúng client của SV, Dạo này web hay bi tấn công, lắm lúc ko vào dc anh em pm yahoo gm_bomboom để dc hổ trợ trực tiếp. trang chủ http://tlboomboom.com

---------- Post added at 14:18 ---------- Previous post was at 14:15 ----------

AE chú ý để hiển thị chính xác Set Huyết Long và LV 100 xài dc thì các bạn phải xài đúng client của SV, Dạo này trang chủ http://tlboomboom.com hay bi tấn công, lắm lúc ko vào dc anh em thử lại sau hoặc pm yahoo gm_bomboom để dc hổ trợ trực tiếp.

---------- Post added at 14:42 ---------- Previous post was at 14:18 ----------

AE chú ý để hiển thị chính xác Set Huyết Long và LV 100 xài dc thì các bạn phải xài đúng client của SV, Dạo này trang chủ http://tlboomboom.com hay bi tấn công, lắm lúc ko vào dc anh em thử lại sau hoặc pm yahoo gm_bomboom để dc hổ trợ trực tiếp.

---------- Post added at 15:05 ---------- Previous post was at 14:42 ----------

15. baby36

baby36 Mr & Ms Pac-Man

ko bít tạo nv lâu òi có đc đồ ko nhỉ :-/

16. nhims2heo

nhims2heo Youtube Master Race

Tạo nv lâu rồi cũng có đồ Huyết long mặc đó. Nhưng với 1 điểu kiện là 20k/1 món. Heheheh. GM ko free cho bạn chơin lâu rồi đâu. Đằng nào muốn trau bò cũng phải nạp thẻ thoai hahahahaahh.

17. P0900

P0900 Mr & Ms Pac-Man

Hộ trợ 50% giá ngọc 9 chỉ còn lại 1 ngày :)

---------- Post added at 11:38 ---------- Previous post was at 11:20 ----------

những người chơi trước đâu cần tran bị cả bộ Huyết Long làm gì xem tinh hình nội thủ, ngoại thủ mình mà sắm, với lại xem tình hình thù nhân mình nữa :)). bộ Huyết Long chủ yếu cũng cố lại phòng thủ thôii tránh tình trạng PK chết quá nhanh gây chán.

18. Heroboss12

Heroboss12 Youtube Master Race

Ai reg giùm mình một nick server Huyết Long đi mình reg nhiều lần mà đăng nhập không được cứ báo sai pass. PM GM thì GM bảo reg trên trang chủ.

19. P0900

P0900 Mr & Ms Pac-Man

tôi đăng ký binh thường log vào ok gởi wa cho ông, ông bảo sai pass. thì kiểm tra lại bàn phím ông đi. chứ ko biết giúp ông kiều nào nửa:(

20. P0900

P0900 Mr & Ms Pac-Man

kéo dài thời gian tặng trọn bộ Huyết Long cho người mới chơi. chỉ cần tạo nhân vật là có ngay. xem thêm trang chủ: http://tlboomboom.com