Pata pata pata pon! Pon pon pata pon! :D

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi sonnycnn, 19/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. funbacon

funbacon Mario & Luigi

Trò này còn 1 mission lúc end game vẫn chưa unlock được, ngoài ra trong quảng cáo còn thấy có bọn lính cưỡi chim bay + đi thuyền chiến nhau, trong game không thấy mấy đoạn này.

2. maskofkpax

maskofkpax Youtube Master Race

Hơ,anh chả có stew gì vẫn lên gần hết 2x rồi, có com trùm cuối thì vẫn chưa chơi nhiều vì chơi xong đợi lâu vật, nhưng nhạc trận đấy là hay nhất.
    Mấy con tắc kè thì dễ, con sâu mà quẫy quẫy đập đập thì chắc phải có stew gì chứ nhỉ, cái đấy chạy lùi cũng ko ăn thua, phải defend chịu mất ít máu rồi chiến tiếp.
    Nhạc bài con cua là ghét nhất, chả ra thế nào.
    Còn cái cây thì chắc chịu, ko có chống ngủ.
    Khi nào có hứng chơi lại từ đầu vậy..

3. sonnycnn

sonnycnn Guest

bọn sản xuất nó làm với cả vẽ concept là 1 chuyện, cho vào game hay ko là chuyện khác '___' vẫn thấy con cưỡi chim ở ss bản 2

4. sututrang_st

sututrang_st Donkey Kong

Tin làm gì mấy hình ảnh quáng cáo bạn,còn nhìu cái không có cơ::(!
    P/S :sony có năng khiếu hội họa nhỉ,nhìn ông mắt trời thấy quen quen.Cái quảng cáo em kiếm đâu thế.Đá cho tuyển Ha Lan,ở ARS thì chắc là van.Persie,nhưng chân phải thì...:|

5. sonnycnn

sonnycnn Guest

ui giời, bác sutu đọc blog của em ah? =))
    vẽ vời em chỉ múa rìu qua mắt thợ thôi, chơi chơi cho vui :D
    còn cái quảng cáo đấy thì hay miễn bàn, mà nhìn quả đá phạt em thấy giống Pirlo nhiều hơn =))

6. sututrang_st

sututrang_st Donkey Kong

Anh dọc mấy bài thấy hay hay,cũng tại ở cơ quan hết trò thường vào blog người quen đọc.Sắp tới chắc cũng sang đấy học rồi,có gì gặp sony đá pes tí:p!

7. kobwad

kobwad Persian Prince

Mới phá đảo sáng nay :D
    Cái con boss flower,đánh thế nào cho hiệu quả vậy,cứ làm nó stun là nó lại cho phấn ngủ bay ra,mất bao nhiêu máu,đánh đến level 8 bắt đầu thấy khó rồi ::(.

8. sonnycnn

sonnycnn Guest

đánh nó thì có 1 chiến thuật rất hay là mang theo 1 cái Miracle (tớ hay dùng cái sấm sét)
    nó "ru" mình ngủ 1 cái thì dùng Miracle ngay để chờ quân ta tỉnh dậy :D
    mất Fever nhưng cứ đánh con này ở Lv15 trở lên thì chắc cậu cũng... hầu như ko dùng Fever nữa nên chả phải lo :D

edit: @sututrang: quên mất, cái quảng cáo đấy em xem lần đầu là hồi euro vừa xong trên kênh itv của bọn Anh :D trên trang chủ youtube có bản hình đẹp lắm anh ạ

9. kobwad

kobwad Persian Prince

Cậu dùng team gì hạ nó vậy?
    Đánh con level 8 bị nó đập chết lên chết xuống,chắc phải bỏ kibapon,khi nó dùng đòn dậm chân,mình ra lệnh retreat,chạy xong con kibapon nó xông lên như điên dính ngay phát đập của con đấy -> chết thẳng cẳng ::(

10. sonnycnn

sonnycnn Guest

đúng rồi :D phải bỏ Kiba, tớ dùng Yumi (ko thể thiếu), Mega và Deka :)
    Deka tuy hơi chậm (dùng Barsala thì cải thiện tốc độ rồi) nhưng mà các chỉ số của nó hợp hơn với con này :D cậu cứ thử mà xem

11. maskofkpax

Chơi con tắc kè 1 laser đến level 43 rồi nhưng càng ngày càng mệt, sonny đến con nào cao nhất rồi?
    Con giun quẫy quẫy có cách nào hay ko, nó đập mất nhiều máu quá, ko có stew nên chắc ko lên cao được, con cua thì dễ chăn.

12. sonnycnn

sonnycnn Guest

em đụng đc con cây lv31 thì ko chơi nữa '___' giờ cũng ko hiểu đống save đấy dạt ở đâu rồi (again)
    con giun đấy em nghĩ cách duy nhất là bác cứ canh nhịp mà... chạy cho nhanh + giữ khoảng cách chứ cái đòn quẫy của nó thì ko đỡ nổi

13. viet phat

viet phat Legend of Zelda

cho hỏi trống don làm sao để cầu mưa?mới lấy được giờ nó kêu mình gõ nhịp x-xx-xx mà thú thật đến cái nhịp này mình kg biết gõ ra sao.kg lẻ 1 nhịp x rồi ngắt 1 nhịp bấm 2 lần 2 rồi ngắt 1 nhịp rồi 2 lần x hả?hay là 1 nhịp x rồi ngắt rồi giữ nguyên x?xin chỉ mình.mình pó tay đoạn này kg thể hiểu nỗi quy tắc nhấn....hơi bị mù về âm nhạc::(

14. sonnycnn

sonnycnn Guest

X ngắt XX ngắt XX là ok bạn ạ :D
    gud luck

15. gtx8800

gtx8800 Youtube Master Race

Bà con cho hõi cách vượt wa desert crossing phát :;) , em mãi mê đuổi bò ;;) lạc dô đó fỏng chân chết sạch cã lính :'>

16. k66473

k66473 Mr & Ms Pac-Man

-cuối cùng cũng qua được nó. Phải đánh boss hết level 5, rồi có 1 con cung cao nhất (xanh lá), đúc 1 cây cung vàng, dùng cung, ngựa, lính thổi kèn... Sau trận đại chiến, chỉ còn 2 chú cung và 1 chú ngựa sống sót....

-chắc bản 2 là đánh trên biển quá, kết thúc game thấy cảnh đóng tàu thuyền mà..
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    phải có gương làm mưa, đến sa mạc thì hô mưa rồi mới đi tiếp, đến giữa sa mạc, hô mưa lần nữa ..

17. gtx8800

Chài ạ , sao bác không chỉ cách lụm cái gương làm mưa ỡ đâu luôn hộ em phát luôn đi :D
    thanks bác nhá

18. sonnycnn

sonnycnn Guest

19. maskofkpax

31 rồi á :cool:
    Đánh boss cũng có gu đấy, anh thì thích chăn mấy con tắc kè với cua, khủng long. Cái cây toàn ra đồ nấu ăn, mình lại chẳng có thằng nông dân nên ko đánh nhiều. Con giun thế thì chắc chỉ lên được 2x là nghỉ thôi.
    Đánh con 2 faces bàn cuối cũng hay nhưng xong toàn phải đợi nó ending à? có cách nào tua luôn ko, đợi lâu vãi.

20. gtx8800

bác ơi , làm thử roài mà không thấy có kết quả :-/ . em chạy lại cái cột có dấu " tam giác " va O cái nó biến mất
    đứng đó bấm " tam giác " - O một hồi thì thấy tiếng trống có vẻ khác khác nhưng sau đó lỡ nhịp nên lại thấy bình thường .... hết :'> . Chã lẽ cứ đứng gõ woài à :o . Thấy khó quá , cứ bị lệch fa miết X(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.