Patch FIFA v1.1 Demo 2 [Đã test hoàn toàn sạch] mới nhất VTC Chào các bạn! Phiên bản

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi chuongkim, 19/1/11.

1. leducviet1010

leducviet1010 T.E.T.Я.I.S

Cũng câu hỏi trên bác nào giúp với em dung fpt sever. dơnload game Need for Speed : Shift ..giải nen ra thu muc NFS trong đó co 2 thư mục con ( PS3_GAME va PS3_UPDATE )và 1 flle ( PS3_DISC.SFB ) dung lương 2kb..vậy bác nào cho em hỏi dung fpt sever thì copy thư mục nào. và vào đâu

2. offlinegame

offlinegame Mario & Luigi

MÀ tiện đây ko phải khoe khoang hay phá các bác kinh doanh. Mình cũng đã up thành côn CFW nên anh em nào ở HN ko làm đc mình sẽ qua nhà giúp :D mình cũng đem luôn đĩa để backup test cho anh em . Đương nhiên là ko lấy tiền chỉ cần đừng cách hồ gươm quá xa là đc. Đây là thiện chứ mong anh em đừng ném gạch

3. dark_boy0987

dark_boy0987 Donkey Kong

Cho mình hỏi ai đã test thử AC : Brotherhood với CFW KEMAW chưa nhỉ ? :)

4. offlinegame

có anh heoconunin đã test thành công thì phải. TÍ mình hỏi lại cho chắc :))

5. leducviet1010

leducviet1010 T.E.T.Я.I.S

Bác nào trả lợi hộ em cái.. gấppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

6. traneupcqk

traneupcqk The Warrior of Light

có ai biết patch Gran turismo 5 để chạy backup trên CFW Kmeaw ko :(

7. kaka-ps3

kaka-ps3 Guest

Cái thằng này ăn cháo đá bát lắm các bạn ơi, nó nhờ người ta chỉ nó xong rồi khi nó hướng dẫn người khác thì như shit vậy đó, thậm chí chửi cả người hỏi, mình đọc cái bài hướng dẫn của nó không hiểu gì cả mà nó nói mình ngu như heo, tóm gon là mod nên điều chỉnh del bài hướng dẫn của nó đi, vài ngày nữa sẽ có bài hướng dẫn đầy đủ và hay hơn của nó rất nhiều thanks

8. offlinegame

mình thấy mọi người nên ... bỏ qua chuyện câu nói đi dù sao thì cũng thôi rồi ko lên lôi ra làm gì. Hướng dẫn chưa kĩ thì chỉnh sửa sao cho hợp lý là đc đó mà. Ai cũng nóng tính ghê. Box ps3 dạo này nhộn nhịp quá =))

9. wasaby

wasaby Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

cho hỏi game trong ps3 của tớ đã patch lại để chạy FW 3.41, liệu khi up lên CFW có chơi được không hay phải down lại đúng file gốc

10. anti_intermilan

anti_intermilan Rossoneri

dùng cái patch lv2 rồi thì cần patch game chi nữa ???

11. kungfuboss

kungfuboss Mr & Ms Pac-Man

Cậu thử sử dụng gaia manager đi, nghe thiên hạ đồn rằng dùng gaia mới chiến được!!!

12. Bebi♥Tae

Bebi♥Tae Legend of Zelda

Nên kêu ai đó up lại EBOOT và PARAM gốc, còn nếu ko thì đành down lại game.

13. traneupcqk

traneupcqk The Warrior of Light

mình vào game thì đen xì bạn ạ :(
    hình như là có bạn ạ, cái GT5 của mình patch để chơi 3,41 bây h lên CFW tịt luôn :|

Chỉnh sửa cuối: 19/1/11
  14. Bebi♥Tae

Bebi♥Tae Legend of Zelda

^
    GP5 nhiều ng` confirm là chơi đc + online vô tư. Mình thì chưa có game này để test nên cũng ko dám nói gì nhiều

15. wasaby

wasaby Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

có ai chơi được COD:BO = CFW này chưa vậy, chơi được là tớ up liền

16. ryu_jin

ryu_jin Youtube Master Race

Mọi người khi down game về nhớ để ý có phải game gốc ko, và đôi lúc thử vài chương trình xem nó có lỗi ko. Mình down NFS về patch cũng ko được, dùng patch của người khác confirm là đã test cũng ko được, cuối cùng dùng CFW của Meo cũng ko được nốt --> iso lỗi 99% :(

17. heo_con_un_in

heo_con_un_in T.E.T.Я.I.S

post cái link cho ~ ai thực sự cần và đang xài CFW KMEAW: EBOOT.BIN gốc trong mơ của mí bác đây 8-> (nhớ là update PARAM.SFO kèm theo nếu có nhé (change lại version thay vì 3.4100 thành 3.5000 hay 3.5500 là dc)
    Mã:
    http://psx-scene.com/forums/f187/some-original-unmodified-eboots-76505/

18. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

,
    Không xài cái kmeaw này, đang xài cái Wanin nhưng chơi BO tốt nên chắc cái CFW này cũng thế. Mình xài bản BO với eboot gốc, đã install patch 1.05. Và không cần thay đổi PARAM dù nó đang ở 3.41 (tuy nhiên nếu thích thì cứ thay đổi như bác ở trên khuyên)

edit: chơi online hiện tại cũng vô tư

Chỉnh sửa cuối: 20/1/11
  19. ping203

ping203 Legend of Zelda

Nhìn chung bạn nào lỡ up lên 3.55 thì sài tạm mấy custom firmware này cũng được. Còn đang ở 3.41 thì đợi khi nào có bản custom firmware hoàn chỉnh thì lên cũng không muộn . Qua vụ downgrade một số đời máy FAT bị mất chức năng play bluray thì rõ việc update firmware hay downgrade đều ảnh hưởng nếu làm không cẩn thận, từ Custom firmware này sang Custom FW khác cũng có thể gây brick máy như chơi. Hy vọng trong 10 ngày nữa sẽ ra được bản Custom FW có giải pháp load game trọn vẹn được như đang sài USB hack bây giờ.

Chỉnh sửa cuối: 20/1/11
  20. S.W.A.T

S.W.A.T The Warrior of Light

xem ra cái CFW của Wani chỉ kill máy FAT thôi, mọi người vào đây mà xem tụi nc ngoài nó report về cái CFW của Wani, Slim sống và FAT die...

http://www.ps3hax.net/showthread.php?t=17935#axzz1BVJvPY00

còn cái CFW KMEAW thì chạy dc trên máy FAT tuy nhiên play game còn hơi lằng nhằng.

ít ra tới giờ phút này mọi người cũng đã đỡ vả hơn rất nhiều trong việc play game, giã từ cái USB jb và đĩa mồi, play game ổn định và quan trọng là vẫn online, tuy nhiên có lẽ Sony sẽ ko để chúng ta lộng hành ntn lâu đâu, mọi người cứ tận hưởng dc bao nhiêu thì hay bấy nhiêu.