Patch nho cho fìfa 2005

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi k49, 12/10/04.

1. yugioh!

yugioh! L0v3

cách đá phạt này nhìn kic thì chơi cung đã thiệt đó chứ
    còn vụ chỉnh detail lên hight là đúng nhưng nếu mún khắc phục nếu ai bị giựt thì đừng thoát ra má chỉ cần nhấn nút có biểu tượng window trên bàn phím sau đó ấn vô chơi tiếp là hết liền
    CHÚC MỌI NGƯỜI CHƠI CÀNG NGÀY CÀNG TIẾN BỘ

2. quachbachlong

quachbachlong Mario & Luigi

mà cái mục đó ở đâu vậy? gamesitting hả hay là ở đâu vậy?

3. yugioh!

yugioh! L0v3

mục chọn sân ấy à bác chọn đội ở phần chọn đội bác nhìn ở dưới thấy setting nhấn vô đó trong đó có phần chỉnh sân đó vô đó mà chỉnh nhé

4. phaolo999

phaolo999 Youtube Master Race

sorry, cho tui hoi ong 12345... phải chép cái Patch 99999999 vào đâu, tui tải về rồi nhưng không biết cháp vào đâu

5. yugioh!

yugioh! L0v3

nói rõ 1 chút đi tui chỉ nói khơi khơi như thế hiểu chết liền mấy ngày nay 123.... ko lên được OK thông qua tui

6. *(^_^)*

*(^_^)* T.E.T.Я.I.S

cho hỏi có patch nào để chép các file nhạc trong FF2005 ra thành file mp3 ko?

7. Klos

Klos Youtube Master Race

cho tui hỏi: tại sao khi chơi phần Practice hay multiplayer là cái màn hình nó nháy tùm lum??? có patch nào sửa cái đó hông? hay là do máy tui?

8. quachbachlong

sao tui làm như mấy bác nói mà khán giả có vỗ tay đâu? tui chỉ thấy nó ngồi như bưv1 phong hà, chẳng cử động gì hết trơn

9. quachbachlong

hình như đây không phải là lỗi về phần patch mà là lỗi của phần cấu hình của máy bác hay là cái cd của bác nó bị vấn đề gì rùi nên cài vô nó bị một số lỗi gì đó. Cái máy của tui chơi FF phần Practice đâu có bị giật gì đâu, mặc dầu tui chưa có cài bản patch nào hết trơn ngoại trừ cái bản khỏi dút đĩa cd thui

10. snow angel

snow angel Dragon Quest

Hà ! Cái này bác chịu khó chỉnh cái detail ( trong option ) lên medium hay high là thấy kết quả ngay thôi lưới sẽ rung lên và khán giả nhảy múa loạn xạ :hug: , nhưng nếu con card của bác mà dom quá thì khi chỉnh đồ hoạ lên cao là giựt lắm đó nhe
    Làm theo cách này mà bác vẫn thấy khán giả ngồi yên chả nhúc nhích gì thì ... :D

11. MduckyVN

MduckyVN Youtube Master Race

Hiện tượng màn hình bị giựt hay sọc, có khi không thấy banh đâu là do driver của card màn hình đó. Tui từng bị như vậy trong Career mode, cài driver khác thì lại bị trong các mode khác. Tui phải cài lại cái driver củ thì mới ổn (nVidia).

12. Klos

Klos Youtube Master Race

chỉnh detail không xong, lại phải chỉnh độ phân giải mí giải quyết được, không nhất thiết phải cao muh chỉ cần có chỉnh là được :D

13. darkknight212

darkknight212 Youtube Master Race

Sao khi tui chơi thì xung quanh quả bóng có những kí hiệu rất lạ (hình như là số cầu thủ thì phải!). Bác nào chỉ giúp tôi bản patch với!

14. MduckyVN

MduckyVN Youtube Master Race

Sao tui xài cái patch Quick Match v2 không được vậy. Bấm vào nó hiện ra cái bảng lựa chọn đội, sân,... rồi tui bấm PLAY thì nó hiện ra cái thông báo lỗi chỉ có mỗi cái dấu chấm than và 2 chữ Retry với Cancel thôi. Bác nào có xài cái này thì cho tui biết nhá, cảm ơn nhiều.

15. snow angel

snow angel Dragon Quest

Cái này hình như do máy của bác chứ không phải lá do bị lỗi đâu , có lẽ do trong quá trình nạp bị lỗi , tui chơi đâu có bị zậy đâu ::)

16. flame of recca

flame of recca Mr & Ms Pac-Man

Sao mình đã down cái big raptor về rồi sau đó import máy cái file up cho fifa 2005 ( mấy cái chỉnh sửa mặt mũi ,.v.v.. mấy cái file fhs gì đó) nhưng khi import nó chọn nó thì nó bảo " File is not in game " thì phải làm sao đây ai giúp gium xíu đi....

17. sk8er boi

sk8er boi Youtube Master Race

Máy tui cũng bị vậy nhưng chỉ trận đầu tiên thôi, còn từ trận thứ 2 trở đi ko bị nữa đâu

18. darkknight212

darkknight212 Youtube Master Race

Máy tui cũng hết bị luôn rồi!!!

19. ntha82

ntha82 T.E.T.Я.I.S

Đã dọn dẹp lại Thread này 1 chút,bây giờ sẽ đưa lên chú ý. Ai có hỏi gì về patch mời vô đây.