[PC] Assassin's Creed III

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi death_evil_91, 17/11/12.

1. athanh8807 .

athanh8807 . Già Làng GVN Lão Làng GVN

File AC3SP.exe đây, thử xem nhé :)
    Cái lỗi màn hình đen này hình như nhiều game bị lắm, hên xui thì bị dính, chắc là do xung đột máy :))

2. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Cám ơn Aomari0 nhều nhé, đã chơi được nhưng lại phải chơi từ đầu :(
    Mà cái vụ chơi new game này đến lần này là lần thứ 4 rồi, ngán đến tận cổ ( đi 3 chapter đầu )

3. ciel1990

ciel1990 Youtube Master Race

Em tới cháp 4 hay 5 tới phần Trading thì bị đơ :4cool_oh: . Dùng Crack Theta và skidrow điều tới đó bị đứng :7cool_feel_good:, ko trade dc . Ko out game được . Out ra vào lại thì cũng như vậy . Nên dùng Crack nào mấy bác ?

4. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Có phải là cái lúc mua hàng gì đó sau khi đi thăm con tàu hư ko ?
    Nếu đúng là vậy thì bạn coi game nó yêu cầu nhấn nút gì thì cứ nhấn theo là ok, lúc đó có muốn out game hay quay trở lại cũng ko được. Cái này là game chứ ko phải do crack hư hay gì ( tui chơi bằng gamepad thì lúc đầu nhấn A, tiếp theo di chuyển sang ô thứ ba cũng nhấn A để kết hợp củi với thằng cha bán hàng là xong, sau đó nhấn Y để đưa xe đi )

http://www.youtube.com/watch?v=Ow7xqHZOjDo

xem cái clip này đoạn 9:27

5. ciel1990

Ko bác ạ . Cái này chắc em nghĩ bị lỗi Crack thôi, nó hướng dẫn làm thế nào em làm thế ấy mà ngặt nỗi là mua gỗ rồi qua bên chuyển đi lại ko có chuyển đi. CÓ thì Send Cov = phím Space cũng chẳng được . Bác có Link crack nào tốt send cho em :4cool_oh:

6. seiko2271993

seiko2271993 Youtube Master Race

mới biết chơi game. k hiểu lắm về mấy cái crack
    mua đĩa về cài, crack theta

xài dell
    ram 2g
    ati 5470 1746mb
    i3 2.3
    chơi đc nhưng hơi giật...có cách nào cho chạy mướt k...?

7. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Máy bạn VGA yếu nên chơi bị giật, muốn chạy mượt thì chỉ có cách dùng desktop với VGA mạnh.

Dùng thử crack THETA này xem, tui dùng và chơi hết game rồi
    http://www.mediafire.com/download/bwqcbrd6m6b6c7j/t-ac3c.rar

8. skyfall.

skyfall. Donkey Kong GameOver

giờ down game thì chịu khó tìm bản BlackBox, chỉ cần cài và chơi, hết game cũng ko bị lỗi gì

9. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Mình chơi xong phần nhiệm vụ chính bây giờ đi làm các quest phụ thì thấy có những điều ko hiểu:
    1/ Lúc trước thì có nhiệm vụ đi tìm thanh gươm trên hòn đảo ( cái nv này mình vừa làm xong thì bị hư file save phải cài lại game ). Bây giờ sao ko thấy nv đó nữa mặc dù đã tìm được mấy cái trinkets cho lão Peg Leg ( tìm được 10/14 cái rồi )
    2/ Nhiệm vụ đi tìm 4 mảnh bản đồ kho báu thì chỉ có làm được 2 cái nv là Dead Chest Treasure và Fort Wolcott' còn lại 2 nv kia thì ko biết làm như thế nào.

10. Aomari0

Aomari0 Mega Man Lão Làng GVN

1. Sếp hỏng file save thì phải cài lại unlocker cho file save đó vì nhiệm vụ lấy cây kiếm đó phải unlock mới chơi được.
    2. Hai nhiệm vụ còn lại ở Jamaica và Northwest Passage thì chắc phải sau năm 1777 mới unlock đó sếp.

11. aluco

aluco Lãng tử vô tình

1/ Nhiệm vụ lấy cây kiếm đó có cần phải cài cái DLC nào ko hay là trong game có sẵn ( đã cài cả 3 cái DLC của Tyranny Washington nhưng sau khi cài crack THETA của bạn thì cái DLC này ko chơi được ).
    2/ Đã giải xong hết game ( hình như thời gian là đến 1781 ) bây giờ chơi tiếp để làm mấy cái quest phụ ( lúc trước làm nv tìm thanh kiếm vừa tìm thấy thì bị hư save nên sợ ko dám làm nó trong lúc đang chơi mà phải đợi cho đến khi kết thúc game mới quay lại làm thì ko thấy nó đâu hết ). Có phải nv này cần 1 cái DLC nào đó và file unclocker save mới hiện ra ?

12. ciel1990

Bản repack Black Box: có khác gì bản full ko bác ? . Bác cho em link Fshare Bản Full Eng theta dc ko ? Bản em dùng là Rus , chuyển ngôn ngữ . Chắc do lỗi gì đó . EM dùng bản theta của bác cũng bị ngay đó

13. Aomari0

1. Đúng là như vậy.
    2. Sếp dùng cái unlocker cho file save THETA: http://rghost.net/41946915
    Đường dẫn file save ở C:/Users/Username/AppData/Roaming/Theta/Orbit/54/

14. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Nếu unlocker thì có bị chơi lại từ đầu ko ?
    Tại sao nv tìm 4 miếng bản đồ chỉ làm được 2 cái rồi thằng cha Peg Leg ko cho hiện lên địa điểm để làm tiếp nữa ?

- - - Updated - - -

Nếu unlocker thì có bị chơi lại từ đầu ko ?
    Tại sao nv tìm 4 miếng bản đồ chỉ làm được 2 cái rồi thằng cha Peg Leg ko cho hiện lên địa điểm để làm tiếp nữa ?

15. ciel1990

Mới xóa game . Down bản BlackBox về . Lúc đầu thấy file save cũ cũng mừng . 15p vẫn ngay chỗ trading :4cool_oh: . Vào ProgamData xóa file Save . Vào ProgamFile xóa file Ubisoft . Xóa game cài lại vẫn còn cái save ngay đó :4cool_oh: . LCtrl thì đứng game ? Làm thế nào giờ mấy bác ?

16. songoliem

songoliem Youtube Master Race

bạn đập máy vài phát là được hà :1cool_byebye:

17. ciel1990

Ây da ! Dc rồi . Loai hoai hoài cũng dc ^^!. Hihi :9cool_sweet_kiss: . Đôi khi biết TA cũng tốt . Mấy trường đoạn main với nv phụ có nêu một số tên ko có trong game . Tìm wiki đọc , game này cốt truyện khá hay he . Tới năm Desmond thì hội assasin vẫn song hành với templar . Cứ tưởng hội còn vài người chứ :1cool_look_down:

18. Scythe

Scythe

bản này thực sự là nặng hay do lỗi game vậy các bác, máy mình chiến ngon lành crysis mà gặp thằng này teo... down thử save full về thử thì mấy trận trên biển mượt còn trên bờ thì lag...:4cool_doubt:

19. Aomari0

Game port lởm đó bạn, nhưng mà cũng chỉ ở Boston mới lag thôi.

20. Scythe

Scythe

Mình thấy nó lag ở mọi nơi trên mặt đất kể cả New York, v.v... chỉ trừ những nhiệm vụ trên biển là ko :6cool_beat_brick:

anonymous200400 thích bài này.