[PC] Battlefield 3

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mr.Dee, 16/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. annhau10000

annhau10000 Mega Man

Cái sign:">
    Tùy mục đích mỗi người mà nên xem có cần thiết mua hay là không:) Mà đầu tư đâu phải mỗi cái đĩa, cái key, để mà chơi MP thì máy cũng phải khủng đóa:-bd

2. chutieutocvang

chutieutocvang Mr & Ms Pac-Man

tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ 1 bên dùng hàng iraq 1 bên thì mua key

3. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Bỏ cái từ đại gia ra đi, nghe nó gom tụ và phủ phàng quá... đại gia chẳng ai ra cafe ngồi 15-30k/ly cafe đâu. Nhưng mà suy xét lại thì mấy cậu cafe mỗi ngày sáng tối lại ko hề chơi game mấy. Đi chơi game đời thật ko a..

4. annhau10000

annhau10000 Mega Man

Ý bác ý là nếu là sinh viên hoặc trên 18 tuổi í, thì kiếm việc mà làm, 1 tháng đôi 3 triệu có 2 3 cái game ra thì cố mà mua key không là bị chưởi=)) Mình thì lười sv xinh tiền bố mẹ thì cứ SP, là lá la:"> có tiền lên i3 cái đã rồi ta sẽ tính chuyện MP=.=" mà chờ đến lúc đó nó ra bà nó Battlefield 4=P~

Chỉnh sửa cuối: 24/10/11
  5. wintersotanaH

wintersotanaH Donkey Kong

Mày có bị hoang tưởng ko mà tao nghĩ tao phải "hận thù" với chả "khắc cốt" 1 thằng vớ vẩn mà tao ko quen biết =))
    đơn giản là mình rất ghét mấy thằng tỏ vẻ nguy hiểm thế này nên vẫn nhớ vụ này <-- hay khả năng đọc hiểu có vấn đề ? =)) , tưởng như mình là số dzach ko =))

6. annhau10000

annhau10000 Mega Man

Nếu mà muốn vừa chơi game đời thật, vừa chơi game ảo thì ta nên đầu tư cái nào hơn bác:"> Mà bác nói thế hóa ra mấy chú chơi game ảo chẳng chơi game đời thật mấy à, em buồn:">
    Bình tĩnh chú ơi, bay nick giờ=)) hận thù thế giới ảo cũng là 1 cái hay đóa:">

7. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

"Hận thù" và "Khắc Cốt" đã thể hiện qua cmt rồi...nếu ko HT/KC thì cứ "Pass" qua là xong, đâu cần phải nhắc chuyện cũ khiến mình anh ách làm gì. Ah mà mấy chú xem Kronpas "nguy hiểm" thì mềnh thấy cũng lạ...Kronpas chả nguy hiểm tẹo gì cả.

8. ghostkiller07

ghostkiller07 C O N T R A Lão Làng GVN

Bác ấy đang nói đa số, mà đúng như vậy thật, chẳng đâu xa khu vực mình ở khu vực dành cho sinh viên, nhìn rõ mồn một.

-Sắp tới giờ game ra, tình hình có vẻ "hot" nên có vài bác trong đây cũng nóng lên không kém.

9. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Không ông bác. Giờ down CG về, xả xong, là quay ra xem/chơi cái khác, tốn tg làm gì :'> Gà lâu rồi ko liên lạc.

Ấy không được, không được. Nhảy vào táp 1 phát, nhận được reply lại sồn sồn lên thế là thiếu bản lĩnh rồi, cần đầu tư train thêm. Số zách hay ko ko biết, chứ nhớ đến tận giờ, phát ngôn cái nhảy vào xun xoe liền, không phải fan hâm mộ của tớ thì cũng chẳng biết xếp vào loại gì nữa :(

Quan điểm đầu tư thôi. Game 800k-1mil, 1 năm chơi 3 game, đi nhậu chơi chơi tốn hơn là cái chắc. Đồng chí đang SV nên tầm nhìn chưa tới, nhưng quả thật SV tớ đã tự lo được tiền học, tiền chơi game và tiền mua PC rồi :)

10. annhau10000

annhau10000 Mega Man

Trong khi chờ đến giờ review anh em làm vài ván payday cho nó máu lửa. Normal mà chẳng khác gì Hard X_X

11. kratoshn

kratoshn T.E.T.Я.I.S

Cũng vào làm mấy câu, mấy bác đã mong chờ cái BF3 ra như thế, mong crack từng ngày hẳn là cũng có 1 con PC ko đến nỗi chỉ dùng để đánh văn bản. Tiền Order BF3 cũng ko phải đắt, nếu thật sự thick ( như em đây ) thì đã mua rồi, có điều mấy bác ấy ko muốn lãng phí thêm tiền vào game thôi ( đã chơi ko đc gì lại còn mất tiền ). Chứ bảo là nhà ko có điều kiện thì éo phải :D

12. DarkBoy®

DarkBoy® Spank me, bang me, oh my naughty boy Lão Làng GVN

Mình thì cũng có thể bỏ tiền ra mua game nếu chắt bóp lau dài nhưng mình thấy nên mua nhưng cái khác thiết thực hơn,như là mua quần áo,sinh nhật ...(với lại cũng chả có tiền dư :( )
    Mình ở Vinh thấy ở đây chả có việc làm thêm gì dễ thở cả,toàn giờ mình không thể làm dc,ko có đa dạng như ở thành phố lớn.Việc làm thêm duy nhất mình từng làm là đẩy gạch cho họ xây và mình có tiền mua con vga 4670 :))
    Mình thấy vấn đề ở đây là dân chơi bản quyền thì nghĩ"Bỏ tiền ra mà mua game chơi dc cả năm sao ko mua mà chơi,bớt tiền blab ra mà mua"
    Còn dân chơi cờ rách thì lẳng lặng chờ mà chiến,thỉng thoảng có mấy ông GATO :))
    Nói chung ai chơi gì thì chơi chả phải cãi nhau làm gì,như anh mình luơng giáo viên 1 tháng dc 1,7t khi biết tin D3 gần như game online thì ổng nói "Khi nào làm ngoài có tiền rồi thì mua chứ chưa đủ tiền ăn cộng xăng nữa là mày dụ tau mua bản quyền"
    ^ bác trên nói quá đúng có PC mid high mà ko có tiền mua đĩa xịn thì [​IMG]
    Máy mình ram 1,5gb chưa có ĐK lên 2gb nữa là [​IMG]
    Nãy giờ kể khổ tí cho mấy bác nghe để biết mà đừng quá dị nghị dân chơi crack.

13. annhau10000

annhau10000 Mega Man

PC gõ văn bản với PC playable em nó, với PC max em nó là cả 1 trời 1 vực đó bác. Thực sự là mong chờ game này chỉ vì đồ họa và sự sống động của nó. Nên SP tạm thời đối với PC playable cũng là tạm đủ, tạm an ủi rồi, chứ ai chả muốn nhất, nhất, nhất:D Thôi thì an phận biết không max dx10 được MP, thì cố max dx10 SP=P~ cái B2 em chơi lại SP đến 3 lần trên 3 cấu hình khác nhau, chỉ để thưởng thức đồ họa và gameplay thôi
    Hihi, cũng tự save được mua 4670 nè:"> mua đi mua lại 2 con liền, giờ mua con 275 mà còn nợ nần chồng chất=.="

14. Ninjakyo

Ninjakyo Fire in the hole!

Ông này cãi lộn trên forums mà mất bình tĩnh thế =)). Cha kronas gài chú tức lên rồi cho chú là kẻ tiểu nhân mà chú cũng ko nhận ra cái bẩy tầm thường đó à. Cái gì cũng phải bình tĩnh ko người được cười chỉ là cha Kronas đó thôi.
    Cãi nhau trên forums cũng là 1 nghệ thuật =)), đây là kinh nghiệm mình rút tỉa sau khi lên đây được 6 năm và nhiều trận chiến nãy lửa.

15. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Cũng là dân chơi crack đây, nhưng game nào thấy đáng tiền + thích thì vẫn cố để tiền ra mua.
    Nhịn ăn nhịn mặc hi sinh vì lý tưởng game lớn lao :)

16. DarkBoy®

DarkBoy® Spank me, bang me, oh my naughty boy Lão Làng GVN

Mình cũng tích tiền mua diablo 3 mà vừa mất điện thoại,mà đt thì ko thể thiếu được :(

17. ghostkiller07

ghostkiller07 C O N T R A Lão Làng GVN

Bác hơi bị bản lĩnh đấy, em chỉ thua bác mỗi khoản tiền học phí thôi (còn tiền học khác cũng tự lo =)) ).

18. kratoshn

kratoshn T.E.T.Я.I.S

o0 coi như cho thằng nhặt đc cái key D3 đê, mua điện thoại trước vậy :D

19. Páo Chù

Páo Chù Mr & Ms Pac-Man

Anh em chơ tí, 14 tiếng nữa tính theo giờ Mỹ (UTC -5) sẽ là giờ BF 3 ra mắt, mình sẽ làm 1 cái phóng sự ảnh tại Gamestop store :D. Cả cái store có khi mỗi 1 mình mình mua bản PC... toàn thấy chúng nó order xbox là chính :)))..... Hồi ở VN thì toàn crack là chính, từ hồi sang đây "đi học" mới có vài tháng mà đã tiêu hết tầm 1k tiền game bản quyền ...... "sa lầy" hơi bị khiếp :D

20. NeRo_In_Love

NeRo_In_Love Sonic the Hedgehog

Đã launch được Bf3 nhưng vào đến Battlelog thì Battlelog login is currently disabled, please try again in a while =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.