[PC] Call of Duty: Modern Warfare 3

Thảo luận trong 'Call Of Duty' bắt đầu bởi death_evil_91, 5/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. caysi103

caysi103 C O N T R A

Cái hay nhất của bạn này cho đến giờ là cái Survavial. Thực sự rất hay

2. LaLaTT

LaLaTT Donkey Kong

reliable command buffer overflow
    lỗi tào lao :)), đi vào buiding thì ko bị j, ra ngoài đường là dính lỗi:))

Chỉnh sửa cuối: 10/11/11
  3. BoAMyLove

BoAMyLove Dragon Quest

Mình chơi game ko để ý lắm đến cốt truyện, vì những điểm làm cho game khác biệt so với nhưng loại hình thức giải trí khác ko phải ở cốt truyện mà là ở đồ họa, âm thanh... nên chốt lại 1 câu MW3 như 1 cục shjt. Các cậu nào khen thì cứ khen, sở thích mỗi ng khác nhau mà.

4. stup

stup The Warrior of Light

MW hay ở cốt chuyện. Còn đồ họa ,âm thanh đỉnh thì chơi battlefield 3 (muti nhé)

5. KentaShiro

KentaShiro Mr & Ms Pac-Man

Yeah Yeah \m/.

Sáng nay bắn Campaign được một hồi thấy chán chán , nhảy qua Spec Ops xem thế nào . Làm cái Survival mà thấy phê kinh . Địch thì đông , giáp thì giày , đạn thì có giới hạn , súng đổi qua đổi lại liên tục , bom quăng ào ào , làm đủ các kiểu mà chết là vẫn cứ chết ... \m/

6. softcore_gamer

softcore_gamer Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi game không để ý lắm đến đồ họa, vì thứ khiến cho những người chơi game nhớ tới nó là cốt truyện và tình tiết và cách thức mà nó truyền tải cho người chơi, nên chốt lại 1 câu BF3 là 1 cục đặc sản, cậu nào khen cứ khen, sở thích mỗi người khác nhau mà

7. vubaongoc1510

vubaongoc1510 Mr & Ms Pac-Man

^ fan của MW2 nhưng công nhận bản này hơi cẩu thả, chơi đc 40% story mod mà k muốn chơi tiếp nữa. Story còn cảm giác hay như mw2 nữa. K biết các fan khác thế nào nhưng mình thấy bản này ná ná như World at war với Black ops ấy. Điều mình thấy ưng ý nhất là mục Survival, chắc là phát huy từ zombie của WaW với BO.

8. lifesyle

lifesyle The Lone Traveler from Vault 101 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

Tháng vừa rồi mới dow lại 1 loạt game FPS về chơi , crysis 1-2 , cod4-6-7 , battlefield 3 , moh, giờ gặp cái mw3 này nói thật chơi nhạt quá các bạn :( . Ngồi bắn từ 9h sáng tới giờ out ra chả có tí cảm giác gì luôn .
    Ấn tượng là thiết kế màn chơi như cục kít í .Chật hẹp gò bó , như cái màn châu phi gì đấy , đoạn đầu steal mà lính nó đi qua đi lại cách có vài bước chân , cỏ che tới đầu gối lòi cả cái đầu ra mà bọn nó cũng đíu thấy được thì đúng là...

9. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

sai lầm, cực kỳ sai lầm =)) thà nói rằng english ko đủ để hiểu còn nghe dc =))

10. xxhellangelxx

xxhellangelxx Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

bác death fix lại part 1 ban repack đi , bị lỗi rồi

11. beatlove

beatlove Mr & Ms Pac-Man

Tên nào BF Fan thì đề nghị out khỏi topic đi, ngồi ăn nói hàm hồ, ko chơi thì thôi, còn khối người muốn chơi, chưa chơi đã làm nhụt nhuệ khí rồi, bực mình tụi troll này quá đi

12. softcore_gamer

softcore_gamer Mr & Ms Pac-Man

Đâu, mình đâu dám nhận là fanboy, mình chỉ đáp lại y như j mà bác ý cm thôi, story mod công nhận vs bác là bt vì vẫn chỉ là mô típ giết khủng bố, cái hay là cái TÌNH TIẾT, cái cách kể câu truyện. Thêm nữa là WOW nó khác hẳn mw 3, cốt thì có thể hơi giống black ops nhưng black ops nó chi tiết hơn nh

---------- Post added at 15:08 ---------- Previous post was at 15:07 ----------

Chơi game toàn Skip với cả không màng nội dung thì thấy không khác nhau là phải rồi, thông minh đẹp trai yêu game ham tìm hiểu như mình mới thấy hết bản sắc được :-S

13. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

Mình nghĩ các mod nên mạnh tay dùm ai nhất quyết thích troll thì cứ cho ra đảo 1 tháng dạo này troll nhiều quá đi thôi , người ta ko biết cài game đến còn ko dám vào đấy vừa có 1 bạn hỏi mình cài game vì sợ vào 2pic này xong lại ra đảo =,=

Chơi game ko cần hiểu cốt truyện =__=

Chỉnh sửa cuối: 10/11/11
  14. MaxAnthony

MaxAnthony T.E.T.Я.I.S GameOver

thú thực là em mới mua cái bộ đĩa 4 DVD ngoài hàng về cài MW3 chơi nhưng nó ghi đây là bản D9 (em ko hiểu)

vào game bật setting em thường xài ở máy em (trong hình ) (máy em thuộc dạng ko tồi ) chơi mà ko hiểu sao hình ảnh còn tệ hại hơn cả MW1 các bác ạ thế này đây nhìn cứ mờ mờ ảo ảo khó chịu vãi

máy em I3 Card 6670 Ram 8GB xài win 7 64 bit

đây là MW3
    [spoil][​IMG]
    [​IMG] [/spoil]
    còn đây là MW1
    [spoil][​IMG]
    [​IMG] [/spoil]
    chụp trên cùng 1 máy
    các bác so sánh và giải thích dùm em với
    máy em ngay cả BF3 chơi cũng đâu đến nỗi nào đâu mà MW3 nó lại giở quẻ vậy :((
    [Spoil]
    [/spoil]

15. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

Bạn chắc mua trúng dvd ngoài tiệm xài cái 3dm v1 rồi lên #1 mà quất cái v3 về kìa nó fix hết lỗi rồi còn save thì ko mất đâu mà lo

16. MaxAnthony

MaxAnthony T.E.T.Я.I.S GameOver

down carck 3DM rồi dán vào đâu hả bạn chỉ mình với :D

17. Viruslqh

Viruslqh Youtube Master Race

- Mấy bác giúp e với :( tình hình là e cũng mua 4 DVD ngoài tiệm về cài , nhưng đến DVD thứ 4 thì nó báo lỗi ko setup được file intro.ff ( zone/english/intro.ff ) !!! e bỏ qua file đó thì vẫn vào game nhưng đến phần loadding thì văng ra ngoài và báo lỗi Disc read error ! Ai có file intro.ff ( ~195mb ) thì up lên giùm e nhé , e cảm ơn nhìu ! đi đổi đĩa 2 lần rồi mà vẫn bị như vậy T.T

18. MasterDiablo

MasterDiablo Black Knight

Chơi xong rồi, cái BF BC2 mình chơi đi chơi lại được mấy lần, cái dòng MW này chơi một lần là quá đủ rồi lol kể cả có thêm cái Special Ops thì mình cũng xóa luôn lấy chỗ cài L.A Noire :))

19. Fallen_Angel_

Fallen_Angel_ C O N T R A

Cái 3DM là của Tàu bạn ạ. Page đầu có Cr@ck của ReLoad đó quất vào chơi thôi.

20. Eazy.

Eazy. The Warrior of Light

đang down repack mà ai cũng kêu lỗi là sao, có nên tiếp ko?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.