[PC] Create

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mr.Dee, 18/11/10.

1. zFantasyz

zFantasyz Admin note: đây là nick của kẻ lừa đảo.

games này thử trên xbox mấy ngày trc, dỡ đừng hỏi X_X........ lúc đầu nhìn cứ tưởng games gì ý chứ

2. Mad Scientist

Mad Scientist Youtube Master Race

^ Qua World 2 chưa mà nói trò này dỡ ??

3. zFantasyz

zFantasyz Admin note: đây là nick của kẻ lừa đảo.

mình qua tới World 2 rồi đây, cá nhân đánh giá trò này còn ko = cái Briad nữa [-(....... còn gì để nói ko , về tương tác đủ thứ có lẽ Briad ko = nhưng về cách giải đố thì có lẽ hơn đấy, ko phải loại chưa chơi mà dám phán đâu :-j

4. Mad Scientist

Mad Scientist Youtube Master Race

Vậy giúp mình Challenger 8 - World 2 đi, mình không thể nào di chuyển bình xăng trên cao trong 10 Item cả

---------- Post added at 22:45 ---------- Previous post was at 22:43 ----------

Với lại trò này không có walkthough trên mạng. Toàn mấy người đẩy cho em gái và bồ chơi hết rồi nêǹ bí cũng không biết hỏi ai. :(

5. lucky_2990

lucky_2990 Youtube Master Race

đang định down nghe các bác chê thế ko chơi nữa :(

6. comxuon

comxuon Youtube Master Race

ai mặt ngu trước mới biết thì rõ rồi

---------- Post added at 23:14 ---------- Previous post was at 23:09 ----------

7. Lê On

Lê On Space Marine Doomguy CHAMPION ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

Hôm qua down về cho nhỏ em gái chơi, tưởng nó thích ai dè nó chê dở, mình chơi qua thấy cũng dở thật, tốn cả công down.

8. comxuon

comxuon Youtube Master Race

game này ráp đồ lung tung sao cho qua bàn là được,ko trí tuệ lắm,may mắn cũng tới 70%,vd cho món đồ bật lò xo văng ra xa,thử cũng chục lần,may mắn thì 1 lần là bật trúng đích,game này làm ra cho ai có độ chai lỳ cao thì chơi được,còn sao thì chơi sẽ khắc rõ,con gái ko đủ chai lỳ nên ko thích game này là phải