[PC]Darksiders II

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi liebe, 10/8/12.

1. silentlove1

silentlove1 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

^ Bạn click vô cái Icon qua bảng Map hoặc qua bảng chỉnh nút ấy.

2. Evil Spirits

Evil Spirits Nam Vương Thư Giãn Lão Làng GVN

Chuyển Tab thì chỉ cần Click chuột vào cái biểu tượng khác là OK ngay :D

Mới Finish Game xong , nói chung là Apo mà hơi dễ , quái trâu nhưng né tốt là quất được hết ! Giờ hết hứng chơi lại rồi , kệ mịa 100 Wave :6cool_smile:

3. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

cái đó , do game bị bug mấy hàng dưới đó ,dùng gamepad có thể add 3 hàng đầu thui, add hết đồ hàng đầu, mấy đồ sau trôi lên là add đc. mún ra opt ý mình thì , bỏ add đồ có opt mình muốn vào trước , đừng để cuối nhé. còn dùng cái dây chuyền 25k add vào sẽ có 2 hang op ramdom , hok thix thì cứ di chuyển wa tab khác( như tab skill) rùi way về làm lại.....kiên nhẫn sẽ đc op như ý :D

mình chơi PC nhưng dùng gamepad , là nút LT RT , chuyển wa tab skill rùi way lại là có thể add lại

mình thử nhiều lần rùi , bỏ món đầu opt mong muốn , may cái sau mình wang tum lum , mà cũng có may opt của mấy món trước..... và 1 món đồ chỉ có 4 opt thui , chưa thấy món nào 5 hết ak :|

còn cái regen thì mình hok để ý nữa , khi đánh VK hút máu ầm ầm, hem bit có regen hok :D

Chỉnh sửa cuối: 24/8/12
  4. Evil Spirits

Đập hộp khá ảo , lại tốn kém . Không biết có phải do Bug Game không mà tôi đập hộp loại nào nó cũng có thể ra được đồ Cam , không nhất thiết cứ phải đập hộp Cam mới ra đồ Cam .
    Tuy nhiên cái hộp Cam nhiều khi đập 4-5 lần chả ra cái món nào , lại phải thoát ra vào lại 8-x

5. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

có vụ này nữa ak , seo mình đập hộp nào thì ra đồ đó T_T
    ma cũng hên đập 3 hộp cam ra 3 món cam lun :D hem bik tỉ lệ phải 100% hok :D

thix mấy cây VK kill boss có đc , mà hok mạnh = VK add :3cool_adore:

6. shadow09

shadow09 Dragon Quest Lão Làng GVN

Hôm nay xài trainer cheat tiền với boatman coin mua legacy box kiếm cái armblade mà mua mấy chục box mới ra:8onion6:.Không cheat thì chả biết đến đời nào mới mua được:cuteonion36:

7. Evil Spirits

^
    Không Hack thì 10 phát ra 9 , hiếm khi hụt , Hack thì 10 phát chỉ ra có 5 , phải mua mấy cái đồ hoặc Box màu khác , sau đó quay lại mua hộp Cam mới được ... mua liên tục hộp Cam nhiều khi 10 phát tạch cả 10 ảo ảo :))

8. dungdails1

dungdails1 Youtube Master Race

ức chế cái bug con boss thứ 2 tên kakiros thì phải.đáp lên đáp xuống nó ko chịu nằm ngửa ra cho mình phập.xóa đi cài lại chục lần.chơi thử mọi chế độ game vẫn bị.ai có save game qua Q đấy cho mình xin với.2 ngày kẹt ở đó không qua được.copy các save khác vào nhưng lại ko hiện ở trong game.haizz.rõ nản

9. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

^ Lăn đá vào nó thì nó mới ngửa ra .............

10. dungdails1

lăn chán rồi.xem trên ytb nó đáp cào đâu cũng nằm ngửa ra luôn.còn mình đáp lên đáp xuống vẫn vậy.loay hoay cả tiếng:6cool_beat_brick:.thử chơi lại từ đầu xem có fix dc cái bug đấy không :cuteonion26:

11. kidhunt

kidhunt Mario & Luigi

đánh Thane thấy còn khó hơn,lv3 tán Thane apo,căng thẳng khỏi nói

12. dungdails1

mình lăn hàng tiếng đồng hồ không được.thấy mấy forum nước ngoài hội nó cũng kêu bị bug đấy.h phải kiếm save nào qua được đoạn đó là ổn.nhưng tìm gô-le mãi không ra thế mới đau :cuteonion3:

---------- Post added at 02:02 ---------- Previous post was at 01:57 ----------

nhìn con thane đô thế cơ mà.to gấp 3.:6cool_beat_brick: nhưng táng nó mất hơn nửa máu là xong Q:5cool_still_dreamin

13. LilyTrinh

LilyTrinh Superman là số một. DC bất diệt! GVN CHAMPION ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

con Thane mình đập một hit còn 1/3 cây máu.

14. dungdails1

1 hít.bạn nó cày đến lv bao nhiu rồi mới hít thane hay trainer :cuteonion36:

---------- Post added at 05:05 ---------- Previous post was at 05:02 ----------

ủa.mà cái ảnh bên dưới của bạn nhìn a death ăn chơi vậy :5cool_still_dreamin.mod hay đồ gì vậy

15. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

con đó , có mấy bạn bị bug đó , kiếm trainer one hit kill mà qua bạn :)

16. fantom1210

fantom1210 Donkey Kong

Chẳng hiểu sao né đòn của Thane khó lòi ra, hay vì mình di chuyển chậm, lúc nào cũng 1/3 bình máu

17. aluco

aluco Lãng tử vô tình

Anh đâp cái hộp cam ra cái liềm có opt bèo quá thoát ra vào lại mà vẫn bị dính luôn chứ có reset được đâu :((

Con đó khi nó đụng tường làm rớt cái trứng xuống thì bạn chạy lại cầm lấy trứng và dùng sức lăn mạnh cho trúng thì nó mới ngã ra ( chơi bằng gamepad xbox360 thì nút đẩy mạnh là RT ) chứ lăn bình thường có trúng nó cũng chẳng ngã đâu. Mẹo ở đây là khi bạn giữ quả trứng thì nhấn nút LT cho nó khóa mục tiêu rồi ấn RT đảm bảo lăn trúng.

18. Bach-Vo-Nam

Bach-Vo-Nam T.E.T.Я.I.S

confirm ngay từ đầu là ko work trên PC rồi thì phải @__@ , nên ko thử

mừng quá , tuy dính bug những cũng end được game ^____^

19. ren_momo2

ren_momo2 Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

^ trên pc có cái trò backup save vô đối , mình test possessed chán rồi thoát ra backup save cái lại hoàn tiền ;))

bác artmoney hay sao mà lắm tiền dữ vậy ????

20. samus

samus Dragon Quest Lão Làng GVN

Bạn chú ý, mỗi một món đồ đều có op của mình. Khi ép vk cam thì mỗi khi vk cam up rank thì bạn sẽ được chọn 1 trong số những op của từng món đồ mà bạn đã dùng để nâng cấp trước đó, chính xác là 4 op đầu tiên, không lặp lại của những item đã dùng nâng cấp trước đó.

Khi up vk cam, nên ưu tiên những dòng mà vk mình cần có. Thí dụ, cần crit change thì nên chọn những món đồ có dòng op như vậy, như vậy sẽ khiến độ tăng khi rank của VK cam cao hơn. Thí dụ, nếu bạn dùng 1 món có %crit mà vk cam up rank thì sẽ tăng 2%, nhưng nếu là 2 món thì sẽ là 3% hoặc hơn và nếu bạn up rank vk cam mà ko dùng tới item có dòng %crit thì ở rất nhiều trường hợp, %crit sẽ ko tăng khi up rank. Do đó, up rank cho vk cam bạn nên dùng những món đồ có op mình cần và làm sao cho mỗi lần mình up mà mình được sử dụng nhiều item có op mình cần để up rank nhất.

Ko phải vậy đâu. Đập hộp cam thì nó sẽ cho mỗi một loại vũ khí 1 cây poss, trừ vk chính ra. Nên, nếu muốn có được vk mình cần thì phải xem lại trong rương đồ của mình có cây poss vũ khí mình cần không trước đã. Có rồi thì bán đi, sau đó đập hộp cam sẽ có ngay thôi.

---------- Post added at 08:32 ---------- Previous post was at 08:29 ----------

Bạn lăn quả trứng hướng về con boss khi nó húc trượt bạn, bấm nút chuột giữa >>> bùm! >>> ngửa bụng cho bạn đánh.