[PC] Darksiders

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 22/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

hên wa xem teo chưa up ^^

2. TieuBangTu

TieuBangTu Guest

vừa up xong \m/ .

3. Hakbit

Hakbit You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Cài sang ổ khác thoải mái mà . Cần trống 15GB thì phải .

4. ^o^^o^^o^

^o^^o^^o^ Mr & Ms Pac-Man

Cứu em với , hix em lỡ dại tò mò mua cái lưỡi hái , giờ không xài được cái găng tay . Trong khi cần để phá băng , giờ chuột phải là nó xài cái lưỡi hái mà trong mấy cái đồ như phi tiêu , tù và em vẫn thấy có cái găng tay nhưng ko xài được , nó nằm ở cái số 4 ma em bấm số 4 ko dc , chỉ được 1-2-3 :(

5. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

Bạn bấm phím 1 rồi click vào mấy cái đó, nó sẽ hiện thị các số ô mà bạn muốn đặt :)

---------- Post added at 23:47 ---------- Previous post was at 23:45 ----------

Cái con nhện mà cứ biến hình thì đánh kiểu gì nhỉ :( đánh mãi mà nó biến loạn cào cào lên ức chế quá :(

6. eminemco

eminemco Mario & Luigi

con nhện chúa lúc đánh nó nên ấn F để nhìn toàn cảnh , nó có biến dập mình thì nhìn cho dễ né

7. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

có chứ! con nhện chúa đó mình dùng F liên tục! cái chính là lúc nó dừng lại mình phi tiêu để kéo mình gần nó rồi dập nó phải ko? mình dập liên tục nhiều lần mà chưa có chết! ko biết là đánh đúng hay chưa?

8. LoneLyBird

LoneLyBird Persian Prince Lão Làng GVN

Bạn dùng cái giả lập tay XBOX360 cho PC là đc :) Khi down về sẽ có 1 file exe để thẳng vào folder game rồi chạy là đc

Link : http://code.google.com/p/x360ce/downloads/list

Chỉnh sửa cuối: 26/9/10
  9. eminemco

eminemco Mario & Luigi

cứ dùng móc rồi chém thẳng mồm nó thôi, rồi lúc sau nó bò lên mái nhà thả đống mìn lúc đó nhanh tay mà leo lên 1 quả khi nó chuyển màu đỏ rồi leo lên nó dứt điểm là xong.

10. ^o^^o^^o^

Không được bạn ơi , mình bấm 1-2-3 là nó cho chọn tù và , phi tiêu với súng thôi , còn cái ở dưới cùng là cái găng tay nó không hiện số lên nên ko lấy ra xài được :( , giờ làm sao để xài được :( . À còn mấy cái huy hiệu gì đó chả biết để làm gi mà trade cho con veturan gì đó 1 cái được 1k soul , cái đó quí không ?

11. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi lúc nãy ghi nhầm! bạn bấm phím I rồi sang cái mục có các dụng cụ "súng, tù và, phi tiêu..." rồi click vào từng cái rồi nó ra cái bảng sắp xếp theo ý bạn :)

12. lionfanta

lionfanta Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi khúc này [​IMG]
    h làm sao để nhảy lên típ,h em ko xuong đc mà lên cũng ko xong :((

13. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

Không có ảnh đính kèm sao chỉ được :D

14. lionfanta

lionfanta Youtube Master Race

---------- Post added at 00:15 ---------- Previous post was at 00:14 ----------

sao em ko pót ảnh đc,mấy bác xoá dùm em mấy bài trên nhé,hok phải em spam đâu
    đây là link trực típ của em nó http://ca5.upanh.com/13.889.18099485.8QG0/sadtled.jpg

15. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

thấy được chết liền! sao bạn ko up lên imagehack hay photobucket hoặc flickr cho dễ :)

16. ^o^^o^^o^

Không được bạn ơi , cái trong I la chỉ cho chọn 1 trong 3 cái thôi , còn cái găng tay nó nằm phía dưới mà không có số mà không biết cách nào lấy ra xài , còn hiện giờ kẹt cái lưỡi hái rồi , cứ chuột phải là xài cái lưỡi hái :( .mình muốn xài cái găng tay cơ :((

17. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

Mình dặn ở trên là bạn bấm phím I nó sẽ ra hệ thống này!

18. cyv4040

cyv4040 Dragon Quest Lão Làng GVN

Mình up lên crack mới load save cũ ko dc, lấy crack cũ chép vào cũng ko load save cũ dc luôn, ai có cách sửa ko.

19. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

Trường hợp của bạn mình cũng bị dính 2 lần, nhưng cứ thoát ra vào lại thì lại ổn! ko biết crack bạn dùng thế nào, tớ dùng crack trong file của anh vuduc bên softvnn và thấy dùng rất ổn định :)

20. ^o^^o^^o^

Bạn hiểu sai ý mình rồi , thôi mình up hình lên cho rõ , à làm sao coi được máy mình chạy được bao nhiêu fps game này vậy . Đó cái găng tay nó nằm ở dưới , trên tay giờ là lưỡi hái , vào i mục đó thì chỉ chỉnh được 3 món thôi , còn cái găng tay nó nằm ở đó không di chuyển được

Chỉnh sửa cuối: 27/9/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.