[PC] Dead Space 3

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi death_evil_91, 2/2/13.

1. patapon95

patapon95 Mega Man Lão Làng GVN

Ít nhất mình nghĩ chơi lại lần 2 mới ngâm cứu nổi, lúc đó đồ đạc kha khá thì okie, đi lần đâu đồ khan hiếm lắm, lúc nào cũng ko đủ đô hết =.=!.

2. hoangfpt01

hoangfpt01 Donkey Kong

ngu thì im bớt nguy hiểm cho nó nhờ...mở mồm ra là trẻ trâu lol hiểu mình có hơn ai đc không thế? chơi game để giải trí chứ quan tâm lol gì lắm thế...tàu nó chiếm đảo mình hô hào tẩy chay chứ có dám ngừng giao thưong buôn bán vs nó *** đâu,có cái chuyện chơi game mà cũng lôi tàu vs chả ta vào lol

3. patapon95

Thấy ông này trích lại mới biết, cha quangkhung_012 đừng quá quắt thế chứ, chơi hàng tàu thì sao chứ ? Miễn nó ngon là được rồi, sao lại nói bọn tôi trẻ trâu @@.

4. XileRo56

XileRo56 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Các bác cho hỏi mình có nên kéo bản ở #1 ko hay là chờ hàng chuẩn hơn, vs lại các bác chơi crack ở đâu vậy? k thấy bác Death up lên #1

5. kratoshn

kratoshn T.E.T.Я.I.S

đệch cũng vừa lắp con đấy vào, nhưng cái báng súng phải dùng loại heavy mới lắp đc, mà chưa bắn thử, nếu Reload lâu qua lắp thêm 2 con chip Speed vào chắc cũng đỡ :D. Mình đen quá lúc đầu không biết chế ra 2 cái súng đó liền, mà khẩu tỉa thì chưa có.

Cứ kéo link Fshare hay 4share ở #1 ý, còn Crk thì qua Voz ý, ở đây người ta đợi ck chuẩn cơ :)

Chỉnh sửa cuối: 5/2/13
  6. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

Cái này do ý thức mỗi người mình chỉ kêu gọi thôi ai làm thì làm ko làm thì thôi sao ép được mà cứ phải xoắn :4cool_oh: VIệc buôn bán bên ngoài thực tế nó khác hẳn với chơi game , bạn có quyền chọn lọc cách chơi hoặc ko chơi , đôi lời thế mong các bạn hiểu :D

Chỉnh sửa cuối: 5/2/13
  7. shoo1000

shoo1000 C O N T R A GameOver

Ignore nó đi. Chơi game lậu mà tàu với chả tây, crack tây nó có thể tốt hơn không có nghĩa là bọn chơi lậu tây hơn bọn lậu tàu đâu ạ:-j có confirm xài tốt không bug, không spy hay virut thì xài thôi. Ngu dốt còn bày đặt cao sang;))

8. Gregar

Gregar Legend of Zelda

Bạn nào tốt bụng hướng dẫn sơ qua cái cơ chế nâng cấp và chế tạo vũ khí nhé, tóm lại là cái bench, cảm ơn ^^

9. seri2201

seri2201 Mr & Ms Pac-Man

frame war làm ji. Bản thân trong nhóm skidrow cũng có thằng Trung quốc làm thành viên đó thôi. Chẳng qua là muốn chơi free lại an toàn không dính phải trojan free thì đợi các nhóm nổi tiếng có uy tín cr**k, nếu không sợ thì cứ xài bừa miễn là cái nào dùng tốt là được. Mà bây giờ ai chả xài phần mềm bảo vệ internet nên cũng khó dính lắm. Ai thích cứ chơi trước kệ họ. Mình thì vẫn đợi file iso ra mới load vì có file iso tiện lưu giữ hơn sau này có co-op hay unlock thì còn có cái back up ^^.

10. ren_momo2

ren_momo2 Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

vâng, bạn nói 1 câu thể hiện sự ngu dốt của mình, bọn tôi chửi lại thì bị kêu là trẻ trâu =)) già đầu hơn ai là thể hiện trình bố đời ở đây thế ? Chưa kể cr@ck tàu thì sao ? Xài skidrow / reloaded thì thể hiện mình là gamer ? Xài hàng lậu mà còn thích thể hiện mình cao sang ...

11. patapon95

Chỉ cay 1 cái là bảo ai dùng hàng tàu là trẻ trâu, kiểu như kỳ thị bọn tàu ấy, mà có kỳ thị cũng đừng làm quá lên như thế, ko phải thằng tàu nó cũng muốn kiếm chuyện với mình, ko phải thằng nào cũng độc ác.

12. kratoshn

kratoshn T.E.T.Я.I.S

Mình đã bảo rồi mà không nghe, vẫn cứ thích thể hiện, trước khi nói người khác cứ xem lại mình đi đã, kêu gọi thì không ai phản đối, nhưng đừng nói bừa người khác thế này thế kia, gây war rồi tự đi mà chịu.

-Cái mục đầu là "craft wp" nếu chọn craft new, bạn phải craft cái báng súng trước sau đó mới mắp các phần còn lại. Nếu chọn súng bạn đang dùng nó sẽ cho bạn craft thêm bớt các bộ phận cũng súng đó.
    Súng thì chia là 2 phần chính Upper là Lower, kiểu như nòng trên và nòng dưới ý, với 1 vài bộ phận thêm vào như laser, dao, bla bla
    -Mục 2 hình như craft nguyên khẩu, nó co sẵn mẫu đủ nguyên liệu là craft đc (nhưng hơi đắt đấy)
    -Mục 3 là add thêm chip vào WP
    -4 là Craft Item (đạn, máu, mana)
    -5 là inventory cất đồ đạc vào đấy.
    Ở mục 4 5 có thể sell item đc

13. Queenbj

Queenbj C O N T R A

vãi gamer, lôi từ chuyện crack game rồi bàn tới chính trị luôn, công nhận crack tàu thì lắm bug thật, nhưng chơi đc thì cứ chơi thôi trong lúc đợi tay to. chơi game thì biết chơi game thôi, có tẩy chay tàu hay ko thì chợ vẫn đông, các bô lão VN và China nó cũng éo thèm quan tâm đâu.

14. quangkhung_012

Thôi 2 từ "trẻ trâu" thì đúng là mình sai tự nhận khuyết điểm sẽ tìm và sửa lại các bài nào có 2 từ đó , dù gì cũng có ý tốt muốn khuyên các bác ko nên xài thôi :D Vụ này cho qua nhá trở lại với game thôi :D

Mục 3 add chip là sao nhỉ còn item trên đường có dư dả ko mà có cả phần craft vậy

15. shoo1000

shoo1000 C O N T R A GameOver

Đậu phụ, cái đèn chiếu từ mắt mũ bảo hiểm sang đến chap 5 để ý là nó không sang chiếu vào tường như mấy chap trước nữa là sao :(

16. kratoshn

kratoshn T.E.T.Я.I.S

Item cũng nhiều, đc cái nhặt đồ craft nó cho vào 1 chỗ riêng nên không tốn diện tích, muốn item nhiều thì phải đi lục lọi các ngóc ngách, quái giết được phải đánh nát xác để lấy item. Lâu lâu nhặt đc nguyên cái nòng hay cái cò súng xịn, lắp luôi khỏi cần craft.
    Đạn máu giờ cũng chỉ có nhặt và craft chứ ko bán.
    Giáp thì có chỗ update, mà chưa thấy chỗ cho mua bộ giáp khác, khéo cho nhét hết vào DLC thì bựa.

17. quangkhung_012

Vậy là ổn rồi nắm 1 số bước vào game nó quen dần thôi :D DLC 11 cái lận mà súng ống ngon và hình như 2 bộ giáp

18. akano123

akano123 Donkey Kong

Xong game, kết cục ko có DS4 nếu có thì character khác

19 chap, đi hết đc 71% nếu ko tìm mấy cái secrec. Ko có chỗ mua giáp j hết, tự về sau nó unlock, ko biết tìm máy cái secrec thì có thêm dc ko chứ full hình như có 6 cái, ko tính N7 vs 2 cái trong limited, về sau new game + dc thêm 1 cái suit nữa. về sau nhặt dc con bot thì thả nó xuống, nó đi tìm nguyên liệu craft cho mình luôn

19. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Hôm qua down crack về là quăng lên virustotal kiểm tra liền thì thấy có người kiểm tra trước rồi, nói chung là ok. Ai chê hàng tàu chứ trước giờ mình chơi cả đống game toàn crack tàu mà máy có bị sao đâu, mấy bạn cứ thích kén cá chọn canh. =))

20. quangkhung_012

Game chỉ bắt đầu thực sự ở lần chơi thứ 2 chăng ?