[PC][DEMO] Pro Evolution Soccer 2012

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 23/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. libikey43

libikey43 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Nhìn mờ mờ ngu không thể chịu đc ><
    dáng chạy thì vẫn thế nhìn ghét ghét :|

2. namhaitac

namhaitac Mega Man

dạng chạy hết gù gù rồi,có gì mà ghét :|

3. redwing

redwing Dragon Quest

Bản demo này chơi khá ổn nhưng mà AI thủ môn hơi ngu.dáng tạt đẹp hơn nhưng lặp lại quá.
    cho em hỏi tắt đoạn phim mở đầu thế nào? với cả e đá laptop thì nút tua khi xem replay thì là nút nào các bác

---------- Post added at 15:56 ---------- Previous post was at 15:53 ----------

Nó làm đúng quá còn gì bác.thằng de qea ở ngoài bắt chả ngu

4. rapidash89

rapidash89 Mr & Ms Pac-Man

ai bày cho em cái teammate control được ko? Ko hiểu phải bấm như nào cả :|

5. hoanghoihai

hoanghoihai Sam Fisher, Third Echelon Agent Lão Làng GVN

Delete 2 file pes12ci.sfd và pes12pv.sfd,tua thì chỉ gamepad mới làm dc chứ key thì ko

6. Thunder Knight

Thunder Knight Donkey Kong

Gì chứ thủ môn phản xạ chậm, lại hay ói bóng ra cực kì :-w So với thủ môn FIFA thì còn kém lắm =,=!
    Chơi dc 1 lúc có cảm giác chóng mặt 8-} Có lẽ do blur motion chăng :-? (Cái blur motion này PES 11 có rồi, mà PES 11 mình ít chơi, chơi dc 2 ngày là cho nó thăng luôn =) )
    Mà quái, trong khi mình chơi mấy game đua xe có thấy chóng mặt đâu nhỉ 8-}

7. dragon_voice87

dragon_voice87 Mayor of SimCity

cảm giác lắm pha xử lý bóng cứ ảo ảo làm sao ấy? __ __ cầu thủ nhiều khi cứ như lướt trên sân băng ấy

8. nhatlink12

nhatlink12 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Bóng dính vào chân cầu thủ một cách không tự nhiên làm cho việc dắt bóng nhìn không thật :( độ chuyển tiếp giữa các động tác vấn chưa nhuyễn.

9. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Sao lại có 2 ý kiến trái chiều về AI thủ môn thế này, người thì bảo thủ môn bắt như nhựa, bay như chim, người thì bảo thủ môn ngu như thú 8-}.

10. Jaguar™

Jaguar™ Sorrowful Farewell

Theo cảm nhận thì không khác mấy cái PES11 @@

11. namhaitac

namhaitac Mega Man

down về chơi và cảm nhận,nghe bàn tán chả đánh giá gì đc đâu :))

12. Xù Handsome

Xù Handsome Legend of Zelda Lão Làng GVN

Theo cảm nhận thì gần y như PES11 đẩy tốc độ lên, lắp sút xa của bản cũ và làm mờ đi @@

13. vitcum13011991

vitcum13011991 Youtube Master Race

Em thấy bản này AI thủ môn vẫn chán, cả môn nó lẫn mình, toàn sút sệt ngoài vòng cấm nhẹ hều thế mà không bắt được, chọc khe vẫn ảo như ngày nào
    Tốc độ nhanh hơn bản 11, làm gì cũng nhanh hơn, đá AC thì robinho phóng như bay, imbra cũng không hề kém cạnh, ko biết đến lúc có messi hay cr thì sẽ như thế nào nữa
    Đổi người thỉnh thoảng cần đổi người ở hơi xa một tí để phòng thủ vẫn không được
    Phạm lỗi thì có vẻ ổn hơn, máy tấn công cũng có vẻ ác, cầm bóng tốt, đi bóng cũng khá là ảo, đồ họa nhìn nuột mỗi tội hơi bị nhiều blur
    Một chút ý kiến ạ :D

14. DaiCaChimSe

DaiCaChimSe Youtube Master Race

đệch.em ko phải gây war nhưng nói thật pes năm nay lại một nỗi thất vọng lớn.PES rất biêt cách làm fan đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác khi năm nào cũng cho các fan đi từ thất vọng này đến thất vọng khác.Nhiều lúc em tự hỏi các bạn trẻ đang ngày ngày chơi PES có cảm thấy ức chế ko(hay ức chế nhiều nên quen rồi) chứ nói thật em đá PES 11 đúng 1 lần em bẻ đĩa(em dùng xbox360) vứt vào sọt rác và thề từ h sẽ không bao h chơi PES nữa
    p/s: vâng đây là bản demo thưa các bác.nhưng các bác cứ yên tâm là đến bản full thì nó vẫn thế thôi mà.mấy năm nay thế rồi mà các bác vẫn ko nhận ra điều đấy ah.EM XIN CHÂN THÀNH XIN LỖI CÁC BẠN TRẺ LÀ FAN CỦA PES.NẾU EM ĐÃ LÀM TỔN THƯƠNG CÁC BẠN THÌ EM XIN LỖI 1000 LẦN

15. opera5387

opera5387 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Phát triển luẩn quẩn, chưa có một phiên bản nào thật sự làm bước đệm vững chắc để đi lên, tốt nhất là nên sa thải tên Seabass đi và kiếm người khác vào làm trưởng dư án, may ra tương lai có thể sáng sủa.

16. Thunder Knight

Thunder Knight Donkey Kong

^ Thuốc đắng giả tật, nhưng bro này cứ "bạn trẻ" này "bạn trẻ" nọ nghe khắm lọ value =)

17. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Mới làm 1 trận ,tởm cái đồ họa quá.Để high mà nhìn giống Pes 2010 Low.

18. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

theo cảm nhận của mình thì khi vừa vào mình tưởng lầm là down lộn bản demo 11 :|

19. ping203

ping203 Legend of Zelda

Bọn máy dê vãi chưởng, chơi một lúc nhức mắt vì mờ quá, botay với bác konami đồ họa không lên mà chỉ có xuống, còn làm blur nữa - cầu thủ đã nhỏ rồi như xem TV SD :D

20. thienhk

thienhk Mr & Ms Pac-Man

thấy nhìu ng phàn nàn nhỉ,bản này thấy khác hẳn pes11 mà,nhuyễn hơn hơn,nếu ra vào năm ngoái chắc ko kém cạnh FF11 đâu.Nói chung những thay đổi của PES 12 đáng có chiều hướng tích cực,mới demo 1 mà than khóc nhíu wá,cầm bản full lúc đó tính,mà FF năm nay nge dân tình đồn rằng hay lòi mắt,ghê ghê

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.