[PC] Dragon Age 2

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 4/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

cứ chơi đi,nhớ là save thường xuyên thôi :)) còn quest Act of mercy thì nhớ cầm theo thằng varric cho anh ấy chém gió

ko,chỉ có giáp là ở deep road thôi,gaunlets nằm ở trong cái hang ở map sundermount,còn cái giầy là ở chest trong quest Shepherding Wolves

p/s: cuối cùng cũng có đủ cả bộ stonehammer set =)) má đến act 3 mới có đc cái giáp,làm mình hồi hộp cứ sợ mất

Chỉnh sửa cuối: 11/3/11
  2. [GVN]Gladiator

[GVN]Gladiator Legend of Zelda

Bộ Champion chắc là trâu nhất game rồi nhỉ? Công nhận cả game được bộ này nhìn đẹp nhất.

Đang kiếm cái weapon cho bọn Two Handed Sword.Mới mua được 1 cái 35 vàng ở shop High Two.

Chém cũng tạm nhưng không biết cây nào khỏe nhất game để kiếm đây. |

[spoil]Bạn chọn support cho templar nó có lựa chọn 1 là để Ander bỏ đi, 2 là giết Ander.

Nên chọn support cho Mage thì chỉ bị mất Ferris một lúc thôi. [/spoil]

3. yumy3685

yumy3685 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Q herbalist's task kiếm nguyên liệu ở act 2 còn Vaterral tìm ở đâu các bác? Nó bảo ở Sundermount mà tìm mãi chả thấy :(

4. shadow_12357

shadow_12357 C O N T R A

có ai unlock và xài đc hết mấy cái DLC chưa. Tui unlock mà chả có cái nào xài đc là sao :((

5. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

chắc có ai cho mình xin save chap 3 đầu tiên đi chứ mò hoài ko ra 2 cái nv kia rồi thanks trước

6. Death.Knight

Death.Knight Mr & Ms Pac-Man

Hehe, vậy yên tâm rồi, để có gì thì reset. Cái phép có 2 bàn tay đó mình hỏi sao kiếm ko thấy nhỉ. Nó thuộc loại nào vậy bạn?

7. quangkhung_012

lại có vụ reset nữa cơ à chơi phép thấy siêu nhân quá mình chơi con kiếm thôi , mà ai có save qua 2 cái nv herbalist's task act of mer cyhoặc qua đầu act 3 thì cho tớ xin nhé kẹt quá gặp ko rảnh nhiều để chơi nữa ^^
    Mà quest herbalist's task thằng dalish nó ở đâu nhỉ ai qua cho mình hỏi luôn

Chỉnh sửa cuối: 11/3/11
  8. anhmoc

anhmoc Mr & Ms Pac-Man

mọi người ơi cho mình hỏi mấy cái junk có tác dụng gì vậy???

9. Cursed_Knight

Cursed_Knight Mr & Ms Pac-Man

thằng dalish là thằng bán hàng ở cái làng của con merris đó
    mấy cái Q herbalist cứ đi làm hết các Q kia, tự dưng đến cuối cũng xong luôn :-s lo gì

p/s : junk có tác dụng là junk :D đùa chứ toàn vứt shop, chả có tác dụng gì cả

10. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion

Hỏi về con Bethany tý:

[spoil]Có cách nào giữ nó lại không nhỉ? Mang theo Deep Roads thì chết, để ở nhà thì bị Templar bắt, nghe nói mang Anders theo luôn vào Deep Roads thì Bethany thành Grey Warden, mà cũng bỏ đi luôn :|[/spoil]

11. bloodomen

bloodomen Temet nosce GVN LEGENDARY ⛨ Empire Gladiator ⛨ Moderator

Giờ phải chơi lại để lấy đủ set Stonehammer..giá như cái nhà của lão lùn còn nguyên sau 3 năm thì đỡ quá..

12. yumy3685

yumy3685 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Mk, ăn nói sao mà xong Q, Anders vồ lấy mình hôn thắm thiết. Đang có Romance với Isa, ko biết có ảnh hưởng gì không :(

13. Death.Knight

Death.Knight Mr & Ms Pac-Man

Siêu nhân là sao bạn? Chơi Nightmare đi thì biết. Mình chơi lần đầu quất nightmare luôn nè. Tại thấy mấy cái review nó kêu là Normal dễ wa'

14. quangkhung_012

mình làm còn mỗi cái act of mercy với cái herbalist mà tìm mãi ko ra còn nhiêu sạch sẽ hết rồi :(

15. colodius

colodius Youtube Master Race

Trong CÒnig cũng toàn tiếng Nga thì chuyển làm sao. Chỉ tận tình chút đi bồ

16. Greend_Cat

Greend_Cat Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Bản này cũng có ghen , nó lại ko cho biết quan hệ là Love hay Friend nữa, mình hứa hẹn với em Merth nhiều quá, thế quái nào con Issbela biết được, giờ nó dọa cắt tờ rim, kiểu này chắc chơi lần 2 tập trung vào một đứa thôi
    [spoil]Các bác cho hỏi sau khi đánh nhau với bọn Quanari xong thì đã sắp hết game chưa[/spoil]

17. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

có ai bị lỗi giống tui k nhỉ

win7 64bit, dx11 max all, thường lúc chơi lâu khoảng vài tiếng là game treo, treo cả pc. reset lại vẫn treo tiếp khi vừa vào đến desktop, phải gỡ cả game ra mới vào lại bt dc.
    thứ 2 là cài mớ dlc vào thì mấy cái mũi tên chỉ quest bị thay đổi, mỗi khu vực chỉ còn hiện duy nhất 1 quest trên bản đồ chứ k chỉ tất cả các quest như trước nữa, mặc dù trong journal vẫn còn chừng chục quest chưa làm xong.

18. Hắc Ma

Hắc Ma HIV Ma Lão Làng GVN

sao tại hạ đang đánh con rồng trong bone pit thì tự nhiên nó debug game vậy trời, có ai bị giống vậy ko :|

19. Tyro

Tyro Legend of Zelda

Đánh con quái ở Ancient Crypt hoài không đc. :(
    Mang theo Ander, Bethany với Varric.
    Help me !!!!!!!!!! T_T

20. Valkyra

Valkyra Mr & Ms Pac-Man

Mình ko biết nó có ảnh hưởng tới đồ đạc hay vẫn giữ nguyên hay ko nhưng về sau sẽ có quest của companion liên quan đến cái nhà ấy nữa, nên bạn đừng chơi lại làm gì cho mệt :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.