[PC] Dungeon Siege III

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 10/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. baotha

baotha Mr & Ms Pac-Man

bro này nói đúng nè ...
    có 1 cái lạ là vừa rồi chơi , con trai mình nhào vô mượn tay cầm x360 của mình bấm thế nào mà nó chuyển qua player thứ 2 (trên vòng tròn logo xbox ngay chính giữa) và thế là nó hiện lên 1 bảng gì đó lạ lắm cho mình chọn 3 char còn lại trong party rồi điều khiểng char phụ đi đánh còn char chính mình chơi ban đầu thì tự động đánh như char phụ lúc bình thường , chơi 1 hồi thoát ra giờ vô chơi lại ko biết làm cách nào chuyển qua player2 dù đã thử đủ thứ cách.
    anh em nào đang chơi tay xbox thì mò cách chuyển qua player2 đi ,rồi chỉ mình cách chuyển qua với.
    100% là thật ,chứ mình ko nói sai , lúc đầu cũng thấy có nhiều người chê về vấn đề ko cho chuyển đổi các nhân vật trong party nên mình mới post vấn đề này

2. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

ai đánh nổi rajini mức hardcore không khó quá, chỉ đánh nổi form 1 của nó thui

3. dragon kiss

dragon kiss Legend of Zelda

Mình down về rồi nhưng nó bị lỗi đang chạy cái file steambackup n báo là companies need ....If you like this game,buy it !!

4. HarryKing

HarryKing Không bao giờ DM u first :"> Moderator Lão Làng GVN

Có ai bị vấn đề về cái tiếng nó cứ vang vang ko?

5. GhostLiter

GhostLiter Youtube Master Race

dow về chơi ngon.. game này na ná giống diablo nhưng cách đánh và skill đẹp hơn :)

6. darkwolf

darkwolf Dragon Quest

Rajini là em cầm giáo phải hok ta ^^?

tớ thấy 2 class cận chiến chả thể nào ăn đc con Witch trong hang.
    Xáp lại gần thì nó chưởng ccucj màu tím ngay vị trí nó đứng, dính phát 4x máu, ra xa thì nó chưởng 5 cục tím nhỏ, ăn 1 phát 2x máu :((
    skill thì đc vài phát hết Will, tóm lại chưa bao h` đánh nó đc quá 1/5 bình máu :">

class súng thì có skill phá giáp nên bem khá nhanh, h` tớ bem boss mini 2', boss hầm ~5' ^^

class mage thì đc cái đặt trap + skill sét ban đầu damg cao nhất trong các class nhưng agi thấp quá.
    Đc cái đánh thường trong phạm vi rộng nên Will tăng nhanh ^^! h` tập trung chơi em súng nên chưa test class này.

p/s: các em gái sau này mặc đồ vàng vào sexy quá ^O^

[spoil]các lựa chọn có ảnh hưởng mạnh đến cốt truyện hok ae ? mình chọn thả con nhỏ Anchor boss chap1 [/spoil]

Chỉnh sửa cuối: 13/6/11
  7. North Dakota

North Dakota Youtube Master Race

có đấy.
    Mã:
    Nếu thả nó đến trước đoạn đánh trùm cuối nó cho hướng dẫn

8. Cobber

Cobber Fire in the hole!

cũng đang định down game này về chơi, cho tớ hỏi đọc hết comment sao người bị lỗi này người lại ko bị lỗi, 2 cái lỗi 1 cái là 100% cpu, 1 cái là ko thấy cái menu đâu, ai ko bị 2 lỗi này là down link nào của bản nào vậy, tư vấn cho tớ thank

9. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

Rajani là con boss archon ý, con boss cuối của làng 1 thì phải, oánh phần hardcore nó cho 2 hit là chết. lại còn có 2 form gít form 1 của nó, nó lại hóa ra thành con màu xanh hơi giống con cầm giáo.

10. athanh8807 .

athanh8807 . Già Làng GVN Lão Làng GVN

Còn nếu giết thì có đc đồ j xịn xịn ko :">

11. se7gecko

se7gecko Youtube Master Race

cách giết mụ phù thủy đây.... class nào cũng có thể giết êm ru..:"> Lúc đầu cố tìm và giết 2 bà phù thủy k phải là boss, sau đó đi vêf phía bên trái thấy cái "Xô" nhấn E vào đề hồi máu, có 1 chỗ núp, cụ bà ấy bắn k vào đc :)), Load khúc dố khoảng 15 lần "Hardcore". Thử đi ae..

12. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Chơi xong cái The Witcher 2 rồi, giờ bắt đầu tải cái này về chơi. Kiểu chơi vẫn như bản 1 à ?

13. odixe8x

odixe8x Dragon Quest

Game này lúc mới vào chơi cảm giác thấy bình thường nhưng về sau học đc những skill hữu dụng + hiểu đc gameplay thì chơi rất thú. Chia buồn cho những bạn nào chơi game theo kiểu cưỡi ngựa xem hoa rồi đã del game.
    Game chỉ có điều dở là hệ thống moving control và camera nhưng chơi 1 lát là quen thôi. Còn cái 100% CPU load thì mình nghĩ là do crack lỗi.

14. Blue_Gene

Blue_Gene T.E.T.Я.I.S

cài DirectX đ kèm với game sẽ fix đựoc lỗi này các bạn nhé :)

15. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Đồng ý ! 1 tác phẩm dc mở màn dở ko có nghĩa là 1 tác phẩm tồi

p/s:Có nhiều friends hời hợt chơi chưa dc 1/2 game mà chê ..... bùn cười . Còn hệ thống control tôi thấy cũng ko quá khó để quen, nhập gia tùy tục cái cốt yếu là game nào cũng đòi cùng 1 cách đk thì chả còn gì thú vị .

16. Phạm Kiều Anh

Phạm Kiều Anh Youtube Master Race

Càng chơi càng thấm..sau khi hạ em boss 1 thì thấy hưng phấn hẳn lên...đánh boss nhỏ và to đều phê cả......đúng là phải thưởng thức trọn vẹn mới thấy hay..lúc đầu cụng đinh remove sau nghĩ do 2 thằng nổi tiếng + mang tên D3 thì không có nhẽ lởm được...Đồ họa nhiều bác kêu xấu, theo mình với 1 game chặt chém kiểu này thì độ họa quá Oki...cảm nhận con hơn thằng DAO , mình ghét thằng DAO ở cái sau khi giết quaí máu vẫn bám ở mặt đứng nói chuyện khó chịu vãi...

17. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Có nhiều man nói nhìn mặt char ngu + xấu = del .... hài vãi .chắc vừa chơi vừa thủ .... chăng . Thôi đừng làm gamer nhi đồng mà mè nheo .

p/s: ai biết vụ chơi qua systemlink với Lan thì share lên nhé . Mình kiểm tra thấy :
    Tiếc quả cuối lại No

18. LoneLyBird

LoneLyBird Persian Prince Lão Làng GVN

Mới chơi đc khoảng 1h+ thấy game khá ổn đấy chứ :-? Nếu trách thì chỉ trách camera hơi lởm khởm thôi ;)) Còn đâu thì cũng khá mà , tiếp tục chơi sẽ thấy đc nhiều cái hay của game

19. votuu1234

votuu1234 Guest

sorry mình hơi gà hỏi tý tăng máu cho nhân vật chỗ nào vậy bạn đánh không có máu chết hoài àh

20. tuanna

tuanna Donkey Kong

mới chơi qua 2 ngay cuối tuần, đang chuẩn bị đánh Jeyne ở fortress của nó. Cảm nhận cá nhân là rất hài lòng. gameplay tốt, ko bug, bố tri skill dể hiểu, interface dễ sử dụng, nói chung là đáng chơi. Mặc dù còn 1 điểm, mà đặc biệt là các fan ruột của dòng DS sẽ ko thấy thoải mái làm là việc ko còn được điều kiển 1 team nữa mà chỉ là 1 char chính với các đệ auto , tuy nhiên cá nhân mình lại thấy hay vì ko thích phải điều kiển quá nhiều char, mất cảm giác RPG.
    có điều thấy nói hơi bị Diablization :D ko hiểu mọi người có thấy thế ko

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.