[PC] Dungeon Siege III

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 10/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

2. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

ok cái thông báo đó , cop crack rồi chiến như bt bác ah

3. odixe8x

odixe8x Dragon Quest

Càng chơi càng phê. Có điều hơi nóng ruột vì CPU lúc nào cũng 80 độ C. Chắc tình hình tạm nghỉ 1 thời gian chờ crack fix.
    Còn cái vấn đề sound bị vọng là do CPU chạy trong tình trạng quá tải 100% CPU load nên sử lý ko kịp thôi! mình thì thoảng cũng bị.

4. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

tình hình là sau khi bem xong boss jnraji j j đó , có 2 lựa chọn : giết hoặc tha , mình save rồi load lại thử 2 lựa chọn , tha hay giết thì trước hết đều ko có đc đồ gì , cả 2 lựa chọn đều có 1 đoạn cắt cảnh riêng tương ứng , túm lại là ko biết sau này có ảnh hưởng gì đến game ko nhưng theo mình nên chọn lựa thả tự do vì biết đâu sau này lại có ích

5. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Mình đo = coretemp toàn >90 độ mà vẫn chơi nè, chừng nào đến ngưỡng 100 độ mới tắt đi. Game hay mà ko đc chơi thì tiếc, game hay có thể chơi được mà lại ko chơi vì nghĩ nó dở thì còn tiếc hơn nữa :D

6. odixe8x

odixe8x Dragon Quest

@@ cậu sờ tay vào nước sôi nó như thế nào thì cái CPU của cậu cũng sẽ luôn phải chịu trạng thái như vậy trong suốt thời gian cậu chơi game. Như vậy gọi là tra tấn đấy.

7. illidanhut

illidanhut Youtube Master Race

Bác có cài cái gì đặc biệt không? :D Hay là do chơi trên XP nhỉ.

8. ThieuLamDatMa

ThieuLamDatMa The Warrior of Light

nhiệt độ cho cpu chừng <60 là tốt , tui luôn giữ nó khoảng 50..ông nào mà cho nó qua 80 là chuẩn bị cho nó đi chầu diêm vuơng sớm :-<

9. tuanna

tuanna Donkey Kong

cái này chưa chơi hết game nên ko rõ về sau có làm cho nó theo mình được ko, hay chỉ ảnh hưởng đến nội dung nói chuyện (lúc gặp nó đi cùng jeyne ở khi mỏ thì nó có nói là mình đã tha chết cho nó, chấm hết :D)

Anyway, vừa mới phát hiện 1 điểm mà chắc fan DS ko thích ở bản này (theo đọc trên forum của Obs) là nó ko có chỉ chuột lên mob để đánh. Mình chơi Katarina bắn súng nên ko ảnh hưởng mấy nhưng mấy người chơi melee mà cảm giác chém bừa trước mặt chắc ko thích lắm. Đúng là nó viết game ban đầu là cho console ko phải mouse-oriented, rồi chuyển platform qua PC nên vẫn dính mấy cái lỗi về control mà PC gamer ghét :)

Chỉnh sửa cuối: 13/6/11
  10. LoneLyBird

LoneLyBird Persian Prince Lão Làng GVN

Tớ có mỗi con bé Anjali chạy theo thôi :-? Kiếm thằng cha đó ở đâu thế :D

Móa skill tăng loạn kênh lên kô biết đường nào mà lần XD Mà mình thấy chơi 2nd sword có vẻ hay hơn one handed sword ;))

11. oldman2101

oldman2101 Dragon Quest

hic. Nghe các pác comment nhiều thế chắc chờ version nào an toàn. Chơi kiểu CPU 100% thì botay.com :( Mình

12. motvisaonho91

motvisaonho91 Donkey Kong

vl thật, vào game rồi alt tab ra ngoài xem cái cpu thấy lên gần 70%, cpu thì đang 30 nhảy ngay lên 40 c

13. Ryner Lute

Ryner Lute Donkey Kong Lão Làng GVN

CPU trâu nhất trong đám linh kiện đấy,~80 xài còn tốt chán :->

14. hóng cháng

hóng cháng C O N T R A

edited , đã tìm ra nguyên nhân

Chỉnh sửa cuối: 13/6/11
  15. Cau2CJ

Cau2CJ Legend of Zelda

mấy bác cho hỏi có nên mặc đồ + doom với warding ko và 2 dòng đó có tác dụng gì vậy, vào help thấy nó ghi + dame mà chả biết là dame gì. Còn mấy món + Chaos: Vampine với Chaos: War.. gì gì ấy là gì vậy? Lúc đầu mình tưởng + kill nhưng mặc vào chả thấy lên tẹo nào.
    p/s: Xét ra thì thấy e Anjali là ngon nhức, đánh cả 2 đường nên chả ngán quái nào Cơ mà bác trên kia dùng e này thì phải nên đánh con nhện chả bom giọt nào vì có kill tự hồi máu nên mổi lần đặt bẫy lửa là máu lên vèo vèo :D. Lúc đầu chơi katarina phải vừa chạy vừa kill thục mạng mới win dc còn e này thì khỏi vì có kill bẩy quá ngon :D

16. tho_0

tho_0 Mario & Luigi

ở abilities có 3 cái recruit , sao mình bấm Q chỉ chuyển sang đc 2 dạng thôi nhỉ, đã unlock cái thứ 3 :(

17. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

??? Mới chơi game hả XD . Cái đó có gì mà phải kêu lên chứ .....:D

18. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

Ai sang cái làng cơ khí chưa, chợ toàn bán đồ xịn mà ko có tiền mua :D. Nhìn cái làng cơ khí đẹp tuyệt, đồ họa game này rất đẹp mà vẫn có người chê nhỉ :|. Square Enix phát hành có khác, cái làng cơ khí có hơi hướng thành phố trong FF9

19. tuanna

tuanna Donkey Kong

dùng Q là chuyển qua lại giữa skill cột 1 và 2, đứng im giữ space thì hiện skill cột 3

theo minh nhớ +doom là tăng dam khi critical còn wardking là tăng dam reflect. 2 cái này thấy ko quan trọng lắm nên cũng ít dùng. mấy cái +chaos là tăng effect, ví dụng Chaos:lighting là + lighting dam ....

---------- Post added at 13:08 ---------- Previous post was at 13:06 ----------

cái Foundry ở chỗ Grand chapterhouse á bạn. đi xong mấy quest ở thành phố đấy về bán đồ đi là đủ tiền mua đồ thoải mái đó bạn. mình đang có 130k, chưa đinh mua gì vì cũng ít thấy đồ ngon hơn hẳn nên cứ để tạm tiền đấy nhìn cho thích mắt :D

20. LoneLyBird

LoneLyBird Persian Prince Lão Làng GVN

game đẹp mà XD Đang đi tới vùng đầm lầy và mới lấy đc con bé bắn súng , haiz con bé này thấy chán hơn con bé lúc đầu nên thôi cho bé kia đi cùng ( móa bé ấy lúc change dạng khác nhìn cool vãi :x )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.