[PC] Dungeon Siege III

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 10/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Bạn phải có được cả 2 cái nhẫn signet of gì gì đó, ở ngoải cửa vào có 2 bức tượng, lắp cả 2 chiếc nhấn vào lần lượt 2 bức tượng là cửa sẽ mở. Còn cái nhẫn thì lấy ở quest gì mà đi đến gốc cây trong khu rừng để lấy cái nhẫn để mở Causeway, đó cũng là nơi mà lần đầu tiên mình gặp Radiant Youth ấy

2. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

choa hỏi trò này có co-op hay có hình thức đánh LAN như Diablo, Titan Quest .. ko vậy các pro :x

3. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Trang đầu post 1 có hướng dẫn chơi co-op đấy, nhưng phải cài steam

4. Hyunbo

Hyunbo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Cái Hero Script j ấy mình chưa vào, qua tới vùng đất băng rồi thì có nhẫn để vô chưa nhỉ :(

5. Cobber

Cobber Fire in the hole!

mình nói bạn nè, đừng cố tỏ ra vẻ nguy hiểm nữa =)) chỉ càng chứng tỏ mình thùng rỗng kêu to thui =))
    còn nữa, game cậu nói thì thiếu nhi rõ lun, còn game này mà cậu bảo thiếu nhi chơi thì liệu mún ăn tạ nguyên topic này cho cậu ăn thoải mái

Chỉnh sửa cuối: 16/6/11
  6. ViscaElBarca

ViscaElBarca Donkey Kong

Cobber... "Người đặc biệt".1 sự phản kháng quá yếu ớt.Cậu luôn miệng phản bác người khác chê game này,tuy nhiên bản thân thì chả đưa ra được 1 lập luận nhỏ nhoi nào để bảo vệ quan điểm của mình.Marvel thiếu nhi mà còn phức tạp hơn cái này.cái này đích thị là 1 game thiếu nhi thị trường,y chang Dungeon Hunter trên Iphone.
    Xét thấy cãi vã chẳng đến đâu,mà giờ cũng đã chuyển qua chơi Alice,tôi xin để Người Đặc Biệt tự sướng vậy.

7. KloverK

KloverK T.E.T.Я.I.S

cho hỏi là cai vụ cou bi 100% fix dc chưa, tính test game mà ngại vụ đó qua :D

8. ColdRain

ColdRain Dragon Quest

Cũng chả sao đâu,CPU mềnh cũng 100% vẫn chiến tất, lo gì =)) Chơi = Lap, để suốt cả tuần nay chưa shutdown hay restart cũng chả thấy máy nóng lên mấy =))

9. Hyunbo

Complete thằng già trong 8h :@), chết như ăn cơm bữa, toàn chờ bồ cứu ko :-<

10. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

nguyên 1 topic ném tạ 1 thằng thì bên nào là bên tự sướng nhỉ;)),nội thấy so sáng DA với tiatan quest,diablo là thấy ngu học gòi,đang nói DAO nhá,đừng dọng cái DA2 vào@_@

hix,cái PC vẫn kg chơi dc game,vào lần đầu khi mở máy thì okie,vô game mà lỡ thoát ra menu thì nó cứ loading,out game vào lại nó cũng loading lun,trong khi cái lap chạy bình thường,khó hỉu@_@

Chỉnh sửa cuối: 17/6/11
  11. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Mình nghĩ là có cái nhẫn đó rồi. Game này kì cục ở chỗ là ko có mục iventory cho quest item, nên nếu bạn muốn biết là đã có quest item chưa thì chỉ còn cách phải thật để ý mỗi lần làm xong quest ấy. Cái nhẫn này lấy được khi bạn đến khu rừng Mournweald gì gì đó, dưới gốc cây khổng lồ có rất nhiều xác chết, và bạn lục xác của ông gì gì đó thì ra cái nhẫn, sau đó thì bạn gặp Radiant Youth ấy. Nếu mình ko nhầm thì vào Heroes' Crypt đó sẽ kiếm được cái áo màu cam đầu tiên.

12. odixe8x

odixe8x Dragon Quest

Cái đoạn đi qua cầu gặp 1 bãi toàn xác lính ấy. Sau khi quay lại thì gặp linh hồn 1 thằng nhỏ hiện lên.

13. caominh0412

caominh0412 Youtube Master Race

bạn ơi , sao mình k thấy cái đoạn đó á :|

14. Hyunbo

Tổ dad nó complete game rồi mà chưa vào Hero Script :(, chiến lại em 2 tay 2 súng phía sau 1 súng vậy :(, chơi thằng già mà hình như đối với 1 game nhập vai thì hơi ít skill nhỉ :(

15. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Chắc là bạn quên hay sao ấy, chứ để đến được vùng đất băng phải sử dụng Causeway, mà Causeway thi chỉ có thể mở được sau khi bạn gặp Radiant Youth (thằng bé đó). Bởi trước đó, nhiệm vụ của bạn là đi vào khu rừng Mournweald gì đó để lấy chiếc nhẫn để mở Causeway, tuy nhiên, khi gặp thằng bé thì nó nói là chiếc nhẫn đó ko thể mở được Causeway đâu, mà nó sẽ ban cho mình khả năng mở Causeway, bù lại mình ko đc đến khu rừng đó thêm lần nào nữa.

16. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

ủa mà các bác cho hỏi cách bấm cái gì mà tự auto chạy cho mình ấy nhỉ?? chứ giữ chuột phải mãi mỏi tay quá >.<! thi thoảng tự dưng bấm được nó auto tự chạy cho mình, nhưng chả rõ bấm thế nào :(

17. Cobber

Cobber Fire in the hole!

sao không chơi trên lap lun đi ? mà sefer tải bản nào ? tớ cũng chơi trên lap ko có hiện tượng gì cả game tốt, cpu cũng chỉ có 55%, con core i5

18. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

tải cả 2 repack với bình thường lun,con lap chơi bình thường,chỉ có con PC bỏ vô cái nó kiếm chiện,thui kệ chơi trên lap lun vậy,dù gì cũng chơi tay cầm:D

19. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

có bạn nào chỉ cho cách click để character tự di chuyển theo hướng chuột không, chứ giữ chuột phải đi lại thế này mỏi tay quá :(

20. motvisaonho91

motvisaonho91 Donkey Kong

có cái này nữa hả, bác nào biết chỉ với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.