[PC][Fanmade][Demo][WIP] Harvest Sun - The New Life

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi prince of games, 3/9/11.

1. Crazy DAC

Crazy DAC Mr & Ms Pac-Man

Tối qua vừa Test lại, giờ tự nhiên thấy trong bảng Skill có các chức năng mới rồi, hình như hôm trước do đã chép đè File mới lên nhưng lại Load cái Save cũ nên có nhiều lỗi bị kẹt lại, vụ sữa bò với trứng gà có lẽ cũng là do nguyên nhân đó.

Lạ cái là hôm qua rõ ràng đã vào mỏ được rồi, nhưng hôm nay Load ra lại (cái Save này là sau khi lấy giấy phép là chạy về Save luôn) dù có giấy phép cũng không vào mỏ được. :|

Chắc phải bỏ Save chơi lại từ đầu để Test lại, giờ đứng trong nhà mà Teleport ra ngoài là thời gian bị đóng băng lun, tới chừng đi ngủ mới hết. Chờ bản sửa lỗi mới rồi chơi lại luôn thể. :P

2. prince of games

prince of games Space Marine Doomguy

lỗi lần này toàn lỗi tôm tép
    để làm thêm cái hệ thống mới rồi up luôn thể

3. son4cang

son4cang Youtube Master Race

solo như bạn ra đc thế này thì tuyệt vời lắm rồi...Thiết nghĩ muốn giúp bạn 1 tay trong phần cốt truyện của từng nhân vật..Hùi trước cũng đã từng thử tạo ra các nhân vật Hm và cũng đã từng viết cốt truyện cho từng nhân vật rồi ;D... ĐỊnh khi nào rãnh rãnh giúp bạn 1 tay cho nó xôm tụ

4. Shany

Shany Mr & Ms Pac-Man

Vậy thì chúc thành công nhé,tớ cũng muốn chung tay vào cái project này lắm nhưng chẳng biết làm gì...

5. GameVn9554

GameVn9554 Youtube Master Race

Ủa mà game của bạn khóa nguồn chưa zậy ? theo mình ko nên khóa vì cho anh em sửa coppy với nhể !

6. GameVn9554

Lên ngựa là nghỉ xuống làm sao xuống ngựa đây bạn ?

7. GameVn9554

Bạn cho mình xin mấy cái tài nguyên của game này với ! ( test thấy đẹp wá )

8. namisuta

namisuta Youtube Master Race

Giờ game này sao rồi bạn? Có tiến triển thêm chút nào chưa, chứ mình thấy là 2 3 năm gì r đó :( Nếu cần mình giúp về cốt truyện và xây dựng nhân vật thì mình rất rất sẵn lòng ha ^^