[PC] FIFA Soccer 12

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 24/9/11.

1. Ninjakyo

Ninjakyo Fire in the hole!

Vậy h tôi hỏi bạn 1 câu đơn giản thôi. Extract 1 lần rồi double click nó với extract 2 lần rồi phải xóa thêm cái iso cũ nữa cái nào nó tiện hơn. 1 câu hỏi mà đứa con nít nào cũng biết :))
    Và xin thưa với bạn, 99,9% game bây h đều up theo dạng iso (tôi down torrent chứ ko down = mediafire nên khỏi xoắn). Nếu muốn kiểm chứng thì lên lasttorrent hoặc extratorrent mà coi nhé :))
    Tớ ko lên án việc unrar iso mệt nhọc hơn nhưng tớ khẳng định nó tốn thời gian hơn đấy. Bạn nói cách bạn là tiến bộ nhưng tôi thấy nó lại tốn tg hơn =))

Chỉnh sửa cuối: 2/10/11
  2. Rufus Se7enteen

Rufus Se7enteen Donkey Kong

Mấy bạn bây giờ rảnh nhi,đi đâu cũng thấy đụng tí lại war,chung quy bạn đó cũng chỉ cho người ta cách mà bạn đó thấy la tốt nhất thôi,còn nó tốt nhất cho trường hợp của bạn thì đó là vấn đề của bạn,có gì mà phải nhảy dựng lên bảo người ta "fanboy winrar".

Mình thì hiện giờ xài daemontool nhưng ông anh và 2 đứa bạn của mình đều xài 7z,vì daemontool trên win 7 có một số máy bị sảng,cứ báo lỗi khi mount và khi gỡ ra thì bị kẹt ổ đĩa ảo lại,trên mấy trang nước ngoài cũng chưa ai biết cách sửa.Chỉ có một người vào thắc mắc thì thay vì giải đáp cho người ta thì thôi đi,cứ bô bô lên.

3. cow112

cow112 Youtube Master Race

ai có lòng tốt chỉ mình cách set nút đi , mình đang sài tay cầm nazar v48 hxhx set mấy nay ko dc nút jì hết :(

4. thienhk

thienhk Mr & Ms Pac-Man

Haha có vụ giải nén hay để nguyên cục cũng war đc gần 3 trang,haizzz.May mà chuẩn bị cho fifa tậu lun cái tay xbox có dây,tuy hơi xót tiền nhưng xứng đáng,cắm rùi luyện thui.hiz đến giờ mà đá MU vs Sunderland (legend)mà bị nó dẫn trc 1 trái đến phút 77 lận,cuối trận ăn đc 2 trái mừng húm,ko hỉu sao FF12 khó nhắn hơn FF11 hen,mà đá khó vậy đã ghê

5. quaden133

quaden133 Donkey Kong

mẫy bữa nay ít theo dõi ko bít, bản repack khác bản full nhìu ko nhỉ, nên down repack hay full? thấy war tùm lum mà chưa thấy ai đánh giá nhận xét nhỉ

6. convoicon111

convoicon111 T.E.T.Я.I.S

down về rồi làm sao chuyển qua tiếng anh vậy các bác

7. minhjyu

minhjyu Youtube Master Race Lão Làng GVN

Các bạn chơi thì cướp banh theo cách nào thế? Nhấn LT để manual jockey hay là giữ A để auto jockey zậy ? Cách nào mình thấy cũng khó cướp banh hết,manual thì nó ngoặt banh 1 cái là trở tay ko kịp-->toàn bị sửa lưng, còn auto thì nó theo được nhưng toàn giữ khoảng cách với đối phương-->ko takle được T.T Bữa giờ toàn lấy Barca ra đá tập,bị nó quay như chong chóng,hiếm lắm mới lấy nổi banh của tụi nó. Có pro nào có tuyệt chiêu j hay ko,chỉ với T.T

8. lydaiphong

lydaiphong Youtube Master Race

lúc vào game nó bắt chọn cờ đó, cờ nước nào tiếng nước ấy

9. hailan123

hailan123 Youtube Master Race

có pro nào giúp em với :( không hiểu sao em cài xong thì vào chơi được lần đầu tiên. các lần sau em vào thì chỉ thấy đồng hồ cát hiện lên khoảng 3 giấy sau đó chẳng có chuyện gì xảy ra nữa, không vào game..hjx

10. cyv4040

cyv4040 Dragon Quest Lão Làng GVN

Bản repack nó cắt bình luận với cỗ vũ, muốn thì down thêm 1 phần riêng.

11. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Ủa ! sao giống topic phổ cập tin học thế . :D KKKK vào toàn gặp thần đồng vi tính ko àh..

12. Rufus Se7enteen

Rufus Se7enteen Donkey Kong

Tay Xbox có dây nhiêu tiền vậy bạn,gắn vào là tự nhận nút luôn phải không,rung có tốt không,đang tính mua một cái nên trả lời giúp mình nha.

13. annhau10000

annhau10000 Mega Man

^Hơn 900k 1 tay ngon=.=" cơ mà tốn kém quá, chơi KB khó chịu lắm, thích thì nên đầu tư;)

14. Ninjakyo

Ninjakyo Fire in the hole!

Mình thấy có mấy con 500-600k là loại gì thế nhỉ ??

15. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

^ 2nd đó , nhớ hồi trước có người bán cả tay mới (Tất nhiên chính hãng) tuy nhiên mất box bán còn có 650 - 700 k ......
    Chắc h vẫn có mà , tớ mua đc 1 tay từ site 5s với giá 600 k =) , chính hãng xài đc hơn 1 năm rồi :x.......

16. annhau10000

annhau10000 Mega Man

Ăn chơi thì đừng sợ mưa rơi, mua 2nd hàng ngon thì k sao chứ hàng lởm về bác tra tấn em nó nhanh đi lăm=.="

17. ricky99

ricky99 Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi sao cái controller mình gắn vào chơi thì nhận hết trừ cái right analog ấn ko ăn là sao nhỉ ? chơi career nhiều khi cần xem chỉ số cầu thủ với chụp penalty mà cái right analog ko xài dc khó chịu quá ..
    à mà mình có cái tay xbox 360 của máy xbox giờ muốn chơi trên PC mua dây usb cắm vào có dc ko nhỉ hay là phải mua cái riêng cho PC ?

18. [R]ainy™

[R]ainy™ Shop Game Bản Quyền Lão Làng GVN

-Mua 1 cục reciever 300k là chơi ngon lành à...................................

19. halo_gen4

halo_gen4 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác chơi sang thật.....tui pụp 2 em PS2 1 cái cổng chuyển PS2 to PC trọn vẹn chưa tới 300k.........dùng giã lập Tay Xbox........tối 2 anh em đá với nhau ngon lành, đã ve kiêu lun. Chi mà xắm tay 900k rùi cục chuyển chi tốn kém quá vậy. Anh em nào có Pad tàu cứ mang ra chơi dùng giả lập tay Xbox chơi vẫn hay như thường. FIFA 12 ôi thật là hay!!!!!

20. Jaguar™

Jaguar™ Sorrowful Farewell

Sao bác lại bàn lùi như vậy chứ... :))
    Anh em nào máu thì cứ múc tay X360 đi
    Mình cũng đang kiếm con có dây 2nd nhưng chưa có chỗ nào bán :-<