[PC] Men of War Assault Squad

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi backden, 24/2/11.

1. lamthegreat

lamthegreat Mr & Ms Pac-Man

Công nhận có vài chiếc bị bắn hỏng turret, nhưng có vài chiếc bị bắn banh luôn mà.

Legend King Tiger! Công nhận bực thật ấy, bên ông có gần cả chục cái tank mà góc đó chỉ có mỗi con KT của tui đơn độc chiến đấu! >.<

2. noalana1

noalana1 C O N T R A

banh luôn là 2 con BP đó , chết ko còn xác =]]
    vãi con KT với cái khẩu AT flak của ông ập cánh phải là tui phải huy động gần hết tank wa đấy để cản ông lại.
    giữa thì cha maxi cho veteran tiger thọt nên phải điều 2 e firefly ra ứng chiến , 1 e ff bị thọt chết , 1 bay lên thọt chết dc con veteran tiger =]] cánh phải banh 2 blackprince , 1 con achilles ,2 con armor , hư 1 con churchill , và vô vàn người lính ngã xuống cuối cùng đã thịt dc KT và khẩu AT trâu bò với chiến công của ông long dâm =.=! , sau đấy 1 em JT lên bắn phá cánh phải nữa, e BlackPrince cuối cùng phải lui về núp , con JT này bắn phá lính , AT , 1 con achilles ko thương xót , tui phải điều con ff còn lại ban nãy wa ứng cứu và đã thịt dc con JT đấy .
    và trận đánh dây dưa cù nheo với ko biết bao nhiu sinh mạng nằm xuống vì point giữa và point trái tui ( phải phe ông ) 1 con JT nữa của ông lăm le nhắm point giữa và trái bắn chết 1 con priest và gãy nòng 1 churchill team tui -.- tank bên này ko con nào có range bắn tới dc JT mà có tới thì chắc bắn đến lên chức ông nội luôn cũng chưa thủng =]] cuối cùng con ff hi sinh xông pha thọt chết dc con JT và đã yên nghĩ với chiến tích kill 2 JT , 1 veteran tiger , chục đứa lính , 1 puma , vài con armor và vài ụ súng máy =]], con armor car cuối cùng thì kill dc 1 ụ súng máy , 2 hummel và vài thằng lính =]] , sau đấy thì tank team tui thừa thắng xông lên chiếm luôn 2 point trái và giữa kết thúc trận đấu =]]
    đấu xog mệt phờ râu dê =.=

3. maximusel

maximusel Legend of Zelda

Vạch chiến thuật hả? Ta mà không lag thì có của mà thọt được con jagt của ta. :)

4. noalana1

noalana1 C O N T R A

mi thì muôn đời trước h chết dưới tay ta rồi cơ mà , tên đê tiện =))

mà hình như cái trên ta kể còn thiếu 1 con JT của mi nữa =]] mi 1 con , mrphung 1 con , Lam 1 con , khúc hết trận Lam dê có ra thêm 1 con nữa nhưng mà đã quá trễ

Chỉnh sửa cuối: 21/7/11
  5. maximusel

Con cuối cùng đó cũng là của ta đó. Vì lag quá không điều khiển được sợ lại bị mất nữa nên mới đưa Lâm. Chứ mi có cửa bắn chết jag ta à :)

6. Osadar Mizutani

Osadar Mizutani mãi yêu cụ Lão Làng GVN

lúc ấy có ra KT cũng thế thôi mất sạch 3 P 2 tay kia hết MP bọn tôi thì đang tràn lên 1 con tank thì sao thủ được ( có thêm 1-2 khẩu MG hoac aa gun thì may ra )

7. levinh36

levinh36 Youtube Master Race

cho em hỏi mọi người đánh onl version mấy để em tham gia với

8. noalana1

noalana1 C O N T R A

9. lamthegreat

lamthegreat Mr & Ms Pac-Man

Hehehe, thx ông đã confirm số lượng tank bị kill bởi con KT của tui, quả là quá lẫy lừng! ^^
    Lúc cuối trận ko bik bên ông còn bao nhiêu MP, tui đang gom MP để ra thêm 1 con KT nữa mà ko kịp nên gọi Jtiger ra nhưng cũng ko làm gì được. T.T

Kỳ sau phải rèn chiến thuật để không bị mất tank oan uổng nữa!

6 tank và armor trong một trận đánh kéo dài chưa đến 10ph! >.< (chưa kể lính bị hạ)

10. levinh36

levinh36 Youtube Master Race

trận típ khi nào,room nào,tên và pass,cho em tham gia với

11. menofwar

menofwar Youtube Master Race

bác đã giúp thì dúp cho chót lun bác ơi
    -----
    up cái video tiếp đạn dùm em nhá
    ---
    thank

---------- Post added at 02:49 ---------- Previous post was at 01:58 ----------

cám ơn bác 1000 lần
    em làm dc ròi

---------- Post added at 02:52 ---------- Previous post was at 02:49 ----------

------------------------
    khi xe tăng hết xăng thì bơm = cách nào bác

---------- Post added at 02:54 ---------- Previous post was at 02:52 ----------

-------------------------00000000000000000000000

---------- Post added at 02:56 ---------- Previous post was at 02:54 ----------

-----------------------------------------------------------------

12. awm

awm Legend of Zelda

Ko có chủ ngữ thì thằng nào giúp dc , Trong văn học thì đây là thiếu tôn trọng khi nhờ người khác giúp
    @All : ghét chung team vs mấy đứa sợ hy sinh X_X

13. cachepuon

cachepuon Donkey Kong

mọi người chơi qua cái gì thế ..................thấy trong Gameranger cũng có phòng của game này ko biết mọi người chơi qua cái gì

14. noalana1

noalana1 C O N T R A

trong xe tải đạn có thùng xăng đấy , cho thằng lính lấy ra nó sẽ hiện hình cái phễu quay quay , bấm chuột trái vào xe nào cần đổ xăng thì nó sẽ đổ vào xe đấy . còn rút xăng thì lấy cái thùng rỗng nó sẽ có hình giọt nước bấm chuột trái vào xe cần rút xăng thì nó sẽ lại hút xăng vào thùng
    chơi wa hamachi đó bạn , kéo về trang trc hình như có tên room + pass

15. maximusel

Hết xăng thì mua xăng. Kiếm chỗ nào có cây xăng mà mua :) Xăng giờ 21300 d/lít. :)

16. Ngo_lam_Vu

Ngo_lam_Vu Mr & Ms Pac-Man

17. menofwar

em cám ơn bác rất nhiều

em cám ơn bác rất nhiều

em cám ơn bác rất nhiều

---------- Post added at 16:53 ---------- Previous post was at 16:50 ----------

vâng em kiếm dc cây xoăn ròi anh ơi
    anh là anh em với hoài linh hã :D

---------- Post added at 16:56 ---------- Previous post was at 16:53 ----------

giờ em biet tiếp đạn + đỗ xoăn ròi
    hy vọng ngày nào đó dc tương tàn 1 trận với bác , còn bây giờ thì em chưa đủ tuổi

18. noalana1

noalana1 C O N T R A

mow dạo này cũng biết cách rút tiền ghê , mow vn chắc nó cũng làm thế
    mà mình chơi lậu nên cũng ko có í kiến =]] ko có thẻ giao dịch nên ko mua dc đành chơi lậu tạm , nay mai đi làm rồi mua đền nó sau =]]

19. menofwar

em mới lên coi ròi
    ------
    bác nào hào hiệp mua hay tìm dùm cho anh em khác thì rất hay

bản Skirmish Pack này sẽ mở rộng thêm 5 chien truong mới , có thể chơi online voi nhau hoặc là chơi 1 mình 1 ngựa
    5 new defense based skirmishes:

[USA] Philippines
    [Germany] Seelow Heights
    [UK] Tobruk
    [Soviet Union] Kursk
    [Japan] Okinawa

20. maximusel

:) Chắc cỡ 2 tuần down được gói mới này. :)