[PC] Men of War Assault Squad

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi backden, 24/2/11.

1. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

map castle defence à, học tập từ modder không :))

2. lamthegreat

lamthegreat Mr & Ms Pac-Man

hehehe

Trận hôm nay, tank của biến thái bị tui thịt quá trời, chỉ dùng AT, bazooka và Arti support thôi mà một đống sherman, piercing, super piercing bị tui cho lên bàn thờ ngắm gà khỏa thân sạch sành sanh. Đặc biệt, có con Piercing bị AT đốt đít, mặc dù AT bị rất đông lính địch vây quanh nhưng vẫn thông đít con super piercing cả chục phát, cháy engine và nổ luôn, số phận của crew AT cũng hy sinh anh dũng khi bị bộ binh địch vây quanh và tiêu diệt. T.T

Toàn đánh những trận tạo nên những huyền thoại! -.-

3. maximusel

maximusel Legend of Zelda

:) Thấy Lâm thắng vui nhỉ. Cho nên ta quyết tâm làm trợ thủ đắc lực hco Lâm :)
    Anh em chú ý nhé. Anh em chịu khó down tunngle về: http://tunngle.en.softonic.com/
    Ai chưa down thì down. Xong thì lên đây báo danh nick trong tunngle nhé. Ngày mai dùng tunngle xem thế nào, tránh tình trạng hôm nay nhiều người muốn chơi mà không được :(
    Cảm ơn tất cả những anh em nào đã tham gia hội chơi MOW GVN từ trước cho đến bây giờ (trừ thằng biến thái ;)) ) Mong rằng hội MOW GVN sẽ luôn luôn sôi nổi và không bao giờ phải đóng cửa :)

4. noalana1

noalana1 C O N T R A

thằng maxi khốn nạn , tao cho mày bợp tai đấy nhá :)

trận này tui mới xài 50% công lực thôi nên Lam dê cứ chờ đấy :-"

5. maximusel

Tao bẻ răng mày bây giờ thằng noalana này chứ mà láo hả? :-w Nhà mi thì chỉ có công cốc chứ có lực lẹo gì =))

6. menofwar

menofwar Youtube Master Race

các bác cho em hỏi
    -----
    laptop của em là core i3 , đồ họa ati 5470 __ dư sức chơi
    ---
    sao mà em chơi tới màn 3 và 4 thì nó đứng hình lun ,__nhưng vẫn mở dc task manager thì nó báo là game đã chiếm 25 % cpu
    thế là bị đứng lun , phải tắt game = tay mới dc
    -------
    buồn quá , đang chơi ngon cái đứng máy__ con rái mẹ nó :((
    ---
    có ai bị như em ko
    em đã thử cài 2 cái patch và thử ko cài nhưng đều bị đứng

---------- Post added at 05:25 ---------- Previous post was at 05:22 ----------

laptop của em chơi crysit ngon lành mà tro này ko trơi dc
    bùn quá

7. noalana1

noalana1 C O N T R A

trò này cũng nặng lắm đó ,
    mà bác xài windown gì ? ông anh tui có cái laptop win vista cùi bắp chơi mow lâu lâu cũng bị đứng phải alt tab ra win bật task manager lên xog vào game lại thì nó hết đứng . mỗi lần đứng lại phải phải làm vậy

8. levinh36

levinh36 Youtube Master Race

trận tối hôm qua cho em xin lỗi ạ,đang chơi nhưng bị ba tắt mạng giữa chừng(em xài wireless)nên out 1 cách lãng nhách,và cho em bít kết quả trận tối qua có em tham gia với

9. noalana1

noalana1 C O N T R A

trận tối wa vì pé vinh tạo phản trốn wa phe lão làng nên team newbie thua te tua :-L

10. levinh36

levinh36 Youtube Master Race

à,em đăng kí nick tunggle là levinh36 nha,mà gần như vừa vào là em bị tắt mạng văng ra nên mọi người huề vốn rồi,với lại em the bác maxi chứ có tạo phản đâu

11. maximusel

Lâm ơi. lịch sử thay đổi. Cuối cùng ta đã đánh bại tên noalana biến thái. Hôm nay chơi 1 trận 1vs1 tên noalana bị ta dùng AT và jagtiger + với 1 đám lính cùi. Đánh cho tên noalana phải há mồm :). Mà công nhận con mortal của ta imba vãi tên noalana bắn hoài éo chết :). Còn con jagtiger thì thôi khỏi nói giáp cực trâu biến thái đành chấp nhận pó tay. :) Lúc cuối game ta vẫn còn dư hơn 1k mp :)

12. menofwar

menofwar Youtube Master Race

máy em core i3 đồ họa ATi 5470 + ram 2GB + win Xp
    -------
    chơi tới màn 3 và 4 thì bị đứng hình phải tắt game mới hết
    vào chơi lại dc 5 phút thì bị đứng tiếp

--------
    bác nào biet cách giai quyết giúp em với
    bức xúc quá ròi

---------- Post added at 18:18 ---------- Previous post was at 18:15 ----------

em chơi company hero ngon lành mà game này lại bị đứng
    bức **** quá

---------- Post added at 19:51 ---------- Previous post was at 18:18 ----------

trời ơi
    đây là lần đứng hình thứ 101
    ------
    có lẽ em sẽ chấm dứt game này mãi mãi
    thoi tạm biet + đồng mow lớn nhat VN
    ------------
    nghề nghiệp của em là ktv đã từng chinh chiến sa trường xử lý rất nhiều sự cố
    cấu hình khủng mà ko trơi dc men of war thì âu cũng là số phận__ có thể do ram ko dáp ứng dc số lượng binh lính tăng quá nhiều
    ---------
    thoi em trở về với company hero yêu ấu

13. Assassin H

Assassin H Mr & Ms Pac-Man

Cấu hình khủng quá nhỉ =))

14. awm

awm Legend of Zelda

1 thằng lợi dụng lòng tốt ấy mà , VGA 5470 bảo xịn có mắt ko thế giờ còn xài đời 4 =)) Máy ngon thật =))
    @ Max : thằng Biến thái thua tại nó nhường ấy , trưa bảo vs sao ko vào giận hã . Quả hồi sáng ta đùa mà 2 mi chữi =))

15. lamthegreat

lamthegreat Mr & Ms Pac-Man

Cái tay này hình như vào đây cốt để khoe hàng chứ hỏi han gì. Câu nào câu nấy sốc tận óc (khoe "cấu hình khủng", "chơi company hero ngon lành", "ktv đã từng chinh chiến sa trường xử lý rất nhiều sự cố")

Máy tui nè:
    Quad Core 9400, VGA 9800GT, Ram 3GB, Win 7.
    Đã bảo là KTV mà còn ko xử lý được thì bó tay, đám gà trên đây sao giúp nổi.

Gã này là fan của COH chắc luôn, tính qua đây khiêu khích đây này: "thoi em trở về với company hero yêu ấu"

16. maximusel

Nhường hà? =)) Móa hai thằng đánh qua đánh lại chiếm point thấy mẹ! Đã vậy tank tên biến thái còn imba vật. Ta phải canh me hắn. Quả đầu bị ta thịt 3 con tank với cả đám lính là đủ hiểu hắn hết MP rồi. Khúc sau lại còn lo tập trung tiêu diệt con jagtiger mà cóc được nữa :), thế là bạn ta đành phải nói câu "thôi nghỉ" :)) .

Máy ta nè: "P4", ati 4650, ram 3 gb, win 7 :(
    @ awm : Đùa hay chửi thật? Nhớ có người vô kêu ta với biến thái bị nhắn tin yahoo chửi nữa mà đúng không noalana ;))

17. noalana1

noalana1 C O N T R A

thôi pr cho mi tí :-" cơ mà sao 2 trận sau mi bỏ của chạy lấy người thế ? =))

18. Osadar Mizutani

Osadar Mizutani mãi yêu cụ Lão Làng GVN

bị ta thịt 5 con tank(3-4sq) thì lại chả chạy =))

19. Assassin X

Assassin X Mario & Luigi

Đã down được Men of War Assault Squad \m/
    Tên Hưng khi nào rãnh onl chiến với ta :>
    @awm: kidding :-j

20. fanofcc

fanofcc Youtube Master Race

Mình update lên ver 1.9 gì mới nhất trên trang chủ ấy, Vào game thì nó cho cái unlock code rồi bắt điền số serial. copy replace lại cái file crack trong đĩa ISO thì bị báo lỗi khi vào game.
    Bạn nào có cái keymaker của MoW AS thì cho mình xin ví @@