[PC] Men of War Assault Squad

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi backden, 24/2/11.

1. Quay1995

Quay1995 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Ai có link nào ngon ko, share với

2. Ngo_lam_Vu

Ngo_lam_Vu Mr & Ms Pac-Man

Lật mấy trang trước không thấy các bác Noalana biến thái, bác Maxi, bác Lâm nhỉ? toàn lính mới, phong trào giờ ra sao rồi? chuẩn bị mở room Hamachi bản VN đi chứ nhỉ? :D

3. quocduy282

quocduy282 Mr & Ms Pac-Man

Èo, chã thấy link down đâu cả :((

4. tony_michellin

tony_michellin Donkey Kong

e lính mới đây, liệu bác có cho phép e thỉnh giáo bác 1 trận :">

5. awm

awm Legend of Zelda

Đánh với mấy loại này làm mie gì thắng cái lên mặt coi thường người khác thôi :-j . Bác Vũ ở TPHCM hay HN nhỉ :-?

6. Ngo_lam_Vu

Này ai lại nói anh thế, anh với mấy bác ấy có "lên mặt" bao giờ đâu. Chú Phú làm anh buồn quá :(

Lính mới lính cũ thì để chỉ thời gian thôi, trình độ anh em mình ngang nhau cả mà ;)

Ps: ở Hà Nội, nói bao lần rồi :|

7. menofwar

menofwar Youtube Master Race

em mún đánh online mà chả dc nè
    chơi 1 mình còn bị giật liên tục
    chán thật
    ------
    chơi thữ bản VN còn giật ko nhĩ

8. lamthegreat

lamthegreat Mr & Ms Pac-Man

Tay Phú phản bội anh em rồi, lảng vảng đây làm gì. Đánh thua có tí thì Tony nó lên mặt có tí thì kệ nó, đợi ván khác đánh lại cũng có muộn đâu mà cứ cay cú chửi hết người này đến người khác. Đúng là hành động của kẻ não ko có nếp nhăn. Maxi với Biến Thái chả thấy onl đánh, chỉ còn 1 mình ta, chán! Lonely King of war T.T

9. RedRuby

RedRuby Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

^: lão mua bản game gốc đi rồi bem với bọn nước ngoài, bọn nó đánh kinh lắm cơ :-ss

10. awm

awm Legend of Zelda

Chú chữi tôi thì thôi , còn làm bộ lên đây ra vẻ thương hại người khác , đạo đức giả vãi :-j . Trận đó thôi mà cứ kể công =)) , giết được 6 thằng lính với cái mortar ngồi kể full cả kênh chat đầy cái màn hình luôn mới shock chứ , để ý lại thấy mình banh con tank lúc nào ko hay luôn vậy mà còn bảo thế này thế kia nữa chứ , mình treo cho nó cái danh hiệu để nó khỏi cãi với tên Lam thì mình sai à , hình như có thằng nào nợ mình lời cảm ơn vì vụ cái danh hiệu Đâm sau lưng đấy =))
    Vũ : Em nói thằng tony mà bác , đánh thử với loại này xem =)) đảm bảo nó thắng 1 phát là um sùm lên cho mà coi ở
    Đang kéo bản Việt Nam

11. tony_michellin

^ shut the **** up! trận đấy tay Lâm chê thằng Spetsnaz của ta cùi bắp để lính cùi nó giết nên ta mới kể công lao của thằng Spetsnaz đó, chú ngồi ngoài ăn đặc sản mèo nói leo các cụ thì ngậm mồm lại. Đánh kém thì chấp nhận đi, mà đằng nào trận đấy chú mày chả thua, tank chú mày có thêm vài con nữa như thế cũng ko có cửa thắng, sao phải đi chửi ng khác thế? Có phải là do cay cú ko? Chú hỏi thằng nhox, thằng quay xem ta đánh thắng nó có nói gì ko? Đừng có từ bụng ta suy ra bụng người. Nếu mà để thắng mà khoe thì tay Lâm là số 1 nhưng ta kệ, thích khoe ta khoe lại, có gì, chơi vui là chính, chú thua chú cay cú đi chửi ng khác thì nhận đi, ko phải đổ lỗi này lỗi nọ. Đúng là hành động của trẻ con, đi học hết lớp 12 đi rồi hãy chơi game!
    @Lâm: bác nói chuẩn vãi "cứ cay cú chửi hết người này đến người khác. Đúng là hành động của kẻ não ko có nếp nhăn", mà nói thật vs bác nó ko chửi e trước thì e có thần kinh bại não mới đi chửi nó "đánh ngu còn tỏ ra nguy hiểm ", tự nhiên đang đánh nó chửi mình thử hỏi xem có bực ko :| . btw, tối bác onl đi e đánh vs bác, ngày nào chưa thắng đc bác là ăn ko ngon, ngủ ko yên \m/

Chỉnh sửa cuối: 10/9/11
  12. GodSend

GodSend Legend of Zelda

Bản VN toàn Camp mới vào chơi Bắc Việt cho có 4 thằng lính nó bắt vs với 1 tiểu đoàn Mỹ =))

13. Ngo_lam_Vu

Tình hình là MOW VN người Việt lẫn Liên Xô đều xài English anh em ạ, chỉ có mục co-op chứ không có multi, tối nay mình lập room GVNMOWVN, pass 123456 nhé? thử luôn.
    Mà thôi, anh em chửi nhau làm gì, sai thì góp ý, đừng để mất hòa khí thế chứ :D
    Ai có nick yahoo kêu bác Noalana với Maxi down bản này về chiến đi ;)

14. Quay1995

Quay1995 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Thôi bác ợ! Thắng thua là chuyện thường tình, chả có thằng nào mới chơi mà thành Pro cả. Mà bác cũng thông cảm cho ku Phú, tuổi trẻ nông nổi ấy mà

15. awm

awm Legend of Zelda

Mình ko nông nổi tại vì thằng Lam bảo mình đánh solo với thằng kia mà nó vẫn còn để tank ở đó thụi mình , nó dụ mình chăng để phút cuối nó cũng thắng , thằng này nhiều thủ đoạn vãi chơi lâu mới biết cái mặt của nó , Còn cái thằng Tony kia nói thật đừng nó ăn theo =)) , kiểu như chó hùa ấy , thằng Lâm nó tưởng mình bảo ông Vũ nên nó bảo cứ cay cú chửi hết người này đến người khác đấy bạn , Già mà não ko có nếp nhăn à =))

16. tony_michellin

^ chú lại ngu còn cuồng ngôn, Lâm bảo chú solo với ta sao chú cứ hùa quân đánh vào cờ của Lâm :| Rõ ràng là cay cú nên chửi người khác. Thôi, chấm dứt chuyện này ở đây.

17. awm

awm Legend of Zelda

cờ của Lam là cờ nào ai biết =)) 1 cái lí do hết sức là vớ vẩn :-j . Tôi đã bảo rồi cay vì 2 điều trên ấy điều nào thì tự biết , ko biết thì đọc lại 100 lần đi thì sẽ biết
    :-j .
    Vừa coop Men of war Viet Nam với ông Kite và Nhox khó vãi , vừa đánh vừa cười vì cái đoạn lồng tiếng và bum sông tập thể =))

18. Ngo_lam_Vu

Thôi đi mấy bố, tôn trọng nhau chút xíu đi, mà bác Lâm có tuổi rồi sao chú Phú kêu bác ấy là "thằng" vậy?

19. awm

awm Legend of Zelda

nó kêu tui bằng mày kìa 8-} , tôi kêu bằng thằng là nể lắm rồi đó .
    Mà bác gắn ADSL để chuẩn bị Multi chưa xài 3G dis liên tục :|

20. lamthegreat

lamthegreat Mr & Ms Pac-Man

Này, nói năng cho lễ độ đấy nhá. Đã sai rành rành còn cứ cãi chày cãi cố, mọi người kể cả tôi với Tony đã cố giữ hòa khí rồi mà sao cứ lỳ hoài vậy. Chỗ này là dành cho những người có văn hóa, anh em biết điều nói chuyện với nhau chứ ko phải chỗ cho mấy thằng đàn bà. Thích thì ở lại đánh với mọi người, nói chuyện lễ độ và không nhắc chuyện cũ nữa. Còn không, nếu đã mang sẵn tính đàn bà, thích nói nhiều thì cút sang chỗ khác, chỗ này là dành cho đàn ông nói chuyện!