[PC] NARUTO SHIPPUDEN: Ultimate Ninja STORM Revolution

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 16/9/14.

1. conanran12

conanran12 Dragon Quest

Tui thj mê shisui move set tuyệt vời . Tốc độ sức mạnh . Ninja move đẹp . Thích cả Lee nữa . .

2. Không Ai Biết

Không Ai Biết Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Minato khắc ấn lên người đối thủ rồi làm sao bay tới được vậy mấy bác?

3. Rewels

Rewels Fire in the hole!

Edo minato? Dùng tilt đánh dấu nó rồi thì mỗi lần xài tilt sẽ tự di chuyển ra sau lưng nó.

4. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

5. nướcđá7A3

nướcđá7A3 ◥▶◀◤ Moderator Lão Làng GVN

tối nay mới mò online trên pc, gặp vài pro đánh range xa thì couter thế nào nhỉ, với cả hokage 1 true awakening thì đứng def cho đến hết à :8cool_cry:

6. Rewels

Rewels Fire in the hole!

Nó xài combo kunai thì gọi supp nào bắn ra (Darui chẳng hạn) Ninja move sang bên hông, ở tầm gần thì xài charka dash.

Còn thằng Edo 1st Hokage mà nó biến lên ông phật thì lo né đi, ráng đừng ăn chiêu Summit Budha là thoát, nói chung so vs Danzo vs Mecha-Naruto Amode thì dễ thở hơn nhiều =)

7. meomeoZell

meomeoZell The Warrior of Light GameOver

Có mấy thằng đánh Danzou TA mode cho rằng khi sub chiêu tetregram thì sub với gạt cái cần analog sang trái thì sẽ sub được... ai xấu số gặp Danzou Awake mode thử xem =]]

8. conanran12

conanran12 Dragon Quest

có cách nào đánh khắc phục susano , khi awake của sasuke không ,, , nó cứ chakka dáh mình rồi sau đó đánh mình túi bụi cho đến chết ,

, cầm kakashi đâm chidori 1 lần thì nó dính , lần thứ 2 nó đỡ xong làm thịt mình , không biết khi nó dùng susano mình có dùng counter âtk để phá đượC KHÔNG

9. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

mấy thằng mà dùng range spam là noob thì đúng hơn, pro ko ai chơi vậy. đối với nó thì cần gì counter cứ chakra dash vào lát nó cũng sạch sub kết hợp thêm support đánh xa nữa
    sub bình thường nha bác ko cần gạt analog gì cả, chiêu đó chỉ có guard là ko đc thoy guard mình vẫn ngủm, 1 điều nữa là lúc danzo đang hết hoàn toàn sub mà nó xài chiêu đó miss thì nó tạch tại chỗ =))

- - - Updated - - -

ko counter đc susanoo nha bác, bản này mà bác còn ko đánh đc thì storm 3 còn thọt hơn, bác cứ dash vào đánh nó lúc nó sub đánh mình thì mình sub xong cứ lao vào tiếp thoy, bản này fix cái sub xong vẫn hiện ra trước mặt nên khỏe hơn

10. conanran12

conanran12 Dragon Quest

đánh với người cơ chứ đánh với máy thắng dễ lòi

thằng chơi cùng nó hóa susano là mình đie , hôm qua cầm kakashi giết được susano của nó 1 ván

đầu tiện awake lên sau đó chọi 2 quả chidori 1 cái lb 1 cái rb nó đỡ xong thì dash vò tấn công cho đến khi nó bị choáng vì bị đánh vỡ block

sau đó kết thúc bằng chiêu chidori (y + B ) đi luôn >> kết luận muốn đánh lại được susano thì chỉ có chơi chiêu tầm xa vào gần là ăn hành

11. Rewels

Rewels Fire in the hole!

Kakashi làm gì có chidori, chỉ có Raikiri thôi, mà có chơi thì chọn thằng có Lightning Blade : Speed lên Amode dc 2 skill mới vs kamui.

Nó đang ở Susanoo combo bằng charka dash cancel không được nhưng amode cancel vẫn dc, combo thường > cancel qua amode > combo down thả cái shadow clone raikiri vào khúc cuối > đi gần hết 1 cây máu.

Với lại chơi thì đừng có chơi single, chơi team match kiếm mấy thằng supp mạnh mạnh mà bỏ vào ( Kiba, Goof Tobi, Darui, Third Kazakage, Nagato )

Chỉnh sửa cuối: 25/9/14
  12. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

thì mình toàn đánh onl ko mà có nói đánh COM đâu =)) mình vẫn áp sát win nó ầm ầm nhé, chủ yếu là cách đánh thoy, còn support nữa chi

13. conanran12

conanran12 Dragon Quest

skill cái dòng này ít có mỗi cancel , susano atk khỏe phạm vi tấn công lớn nhanh dữ dội ,, bác nào bày ch0 cách đánh áp sát mà hiệu quả đi

- - - Updated - - -

VÃi , shisui move set cancel kết hợp với ultimate jutsu nhanh hiệu quả lắm ,, ( không phải chakka dash cancel nha )

- - - Updated - - -

vậy mới nói thì dễ , đây susano lên nó cứ tấn công liên tục vào bằng niềm ,

14. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

tiếc là lúc mình đánh ko có quay lại, nếu ko up cho bạn xem, đánh vs awakening bản này ít bị thọt hơn storm cũ, có nick steam ko khi nào rảnh vào đánh :3:3

15. nướcđá7A3

chắc đi mua cái tay ps2 vác theo ra net chơi quá, trên bàn phím đánh với ai dưới cơ còn được, đánh onl lâu lâu vào trong thấy cái ping thằng host đỏ lòm, đánh 1 là bị delay 1-2s cả trận 2 là cứ có cái bảng trans... hiện ra ức cmn chế :8cool_cry:

mấy con range như Deidara thêm mấy sup như thằng tobi lúc giả ngáo, hôm qua gặp nó nữa mà lo né cũng khổ dash lại thì ăn bom vẫn chưa biết cách đánh mấy chú này :8cool_cry:

mà cái couter nhiều khi dash không kịp cancer là ăn stun bay hơn nửa cây máu, rõ khổ tập n :1cool_choler:

16. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

cũng may là mình chơi máy nhà cũng đang xài pad, mình ngại đem cái pad ra ngoài net quá, đôi lúc mạng nhà lag mún ra net mà sợ cầm cái pad theo thiên hạ nó nhìn =)) mà nick steam bác là gì

17. nướcđá7A3

nick fake là http://steamcommunity.com/id/gvnnuocda/ , mà có bị ban thật không nhỉ, ps3 chơi máy hack mà nghe nói đến cuối năm nay tỉ lệ bị ban là cực cao nên mới mò lên pc :5cool_sweat:, chắc thấy nó giảm giá mạnh xúc luôn bản gốc thử 1 phát quá

18. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

chắc ko đâu, mình chơi coop Resident 6, Storm 3 cũng bằng fixsteam lâu nay cũng đâu có gì

19. Rewels

Rewels Fire in the hole!

Ninja move cancel? cái đó nhiều con làm được lắm.

Mà Shisui ko chơi amode thì hơi phí ;))

20. GTAIVvip

GTAIVvip Youtube Master Race

add steam rồi nha có gì mai vô solo =))