[PC] Phantasy Star Universe Ambition Of Illuminus-HATRED

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi hoangpt, 22/11/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jimmytong

jimmytong Legend of Zelda

cho bít làm sao để chơi được ofline thế, hiện có mấy người mua rồi nhưng đang cần cách để chơi offline ở HCM này, chia sẻ với

2. randyorton

randyorton Dragon Quest Lão Làng GVN

Có chắc là fx5200 chơi được ko bác

3. redfireha

redfireha Mr & Ms Pac-Man

mình không biết là máy cậu bị làm sao chứ trước máy mình GF 5500 128Mb, Ram 512 Mb, chip 1.7Ghz chơi phe phé mà....mà con GF5500 thì cũng không mạnh hơn con 5200 nhiều đâu...nếu bạn chơi thấy chậm thì đừng để fullscreen
    mà nên dể cấu hình winmode thôi ....
    @jimmytong:cái này chạy offline dễ lắm bạn ạ...chỉ cần nhà bạn có mạng thì update cái gameguard thôi.Sau đó bạn vào trong thư mục cài game rồi copy chép toàn bộ cái gameguard ấy sang cái gameguard ở trong thư mục shttps của cậu ấy ...thế là chạy ngon ngay... cái gameguard này chỉ có 1,54 Mb thôi nhưng mình không up lên đây được ...cậu cứ làm như mình bảo ấy rồi update lên cho anh em trên gamevn này...
    lưu ý: chỉ cần mạng để chạy lấy file gameguard lúc đầu thôi ... Nếu ai không có mạng thì mang USB sang chỗ nhà ai có mạng mà lấy là được..sau chạy thì không cần mạng đâu hoặc đợi ai đó up cái gameguard đó lên trên này down về, sau đó làm như mình hướng dẫn là được.....

4. hoangpt

hoangpt Mario & Luigi

he he he, cạnh tranh ghê quá. Hà cho mua bộ 4DVD cái, đem tới số 3104 đường Hùng Vương, thành phố Việt Trì cái.

5. redfireha

redfireha Mr & Ms Pac-Man

Anh Hoàng cứ khéo đùa em ...anh thích thì bao giờ sang lấy đĩa của anh em cho anh hẳn 1 bộ:D. Cái này em down mất gần cả tuần nên cố gắng gỡ lại tý tiền điện ấy mà ....:p
    ps: anh Hoàng đổi cho em bộ oranger box đi, em cho cái đĩa 3 vào như anh bảo mà chạy vẫn bị lỗi như thường, em nghĩ chắc là tại cái file cab2 ấy lỗi rồi...::(

6. jimmytong

ok, sẽ sớm có bản shttp mới và sẽ up lên nhanh cho anh em trong nay mai

7. Soul Revanous

Soul Revanous Legend of Zelda

Sao lại thế ? :O
    máy tôi cũng 5500 512Ram 2.4Ghz mà k thể chơi nổi bản đầu vì nó cứ chầm chậm dù tắt hết các thứ đi + window mode
    hay là 5500 chơi đc bản này thế ?

8. jimmytong

chơi được thì tức là chạy được game chứ có nói là nó chơi tốt đâu =)), game nào chả thế, cái này còn nương tay là cho mình chơi kiểu matrix đấy, chứ game khác thì nó đã ko cho ngay từ đầu =)), nói chung là vào option chỉnh low end, nếu còn chậm thì giảm độ phân giải, tắt hết các hiệu ứng lun, cái skip frame rất quan trọng, lưu ý đừng chỉnh nó về 0 nhá, nếu ko là bạn chơi kiểu matrix còn ớn hơn nữa =))

9. Soul Revanous

Soul Revanous Legend of Zelda

ôi giời làm mình thất vọng
    haiz, noel này đành ngậm ngùi đi chơi với gf thôi, k ở nhà chơi game nữa =))
    chả có game nào chơi đc cả

10. Games boy

Games boy Youtube Master Race

cho hỏi ở nhà ổ đĩa windows là ổ E cài cái shttps có chơi được trò này ohline ko???

11. jimmytong

vẫn được như thường, yên tâm :D, miễn sao là vào đúng cái folder system32 như nó hướng dẫn là ok :D

12. gundamhack

gundamhack Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Hic Link Die Hết Rồi Ai Cho Em Xin Cái Link Mới Với ,,,, Huhuhu Muốn Chơi Wa ,,,,,, Cho em Xin luôn link phần 1 Còn Sống Luôn Nha Mấy PRO ^....^ ,,,Thanks các Pro Trước

13. LINHPHAN025

LINHPHAN025 T.E.T.Я.I.S

chài ai pó chiếu , em chả chơi đc trò này ▀▀oo▀▀ ai có cái link down GameGuard cho em với ~:>

14. residentevil2468

residentevil2468 Youtube Master Race

Bạn xài lại cái server cũ nó vẫn chơi tốt mà.Cài bằng Internet Information ấy.Mình cũng đã cài và chơi Offline thành công rồi

15. vanness308258

vanness308258 Donkey Kong

cho minh hoi minh moi mua tro nay thay no de chu online nhung ko biet cach choi
    ban nao biet cach choi online tren ps2 thi chi minh nha:D

16. Hell_Hunter

Hell_Hunter Youtube Master Race

mấy anh cho hỏi , sau khi mua đĩa về , em đã cài đặt thành công, khi ấn vào cái icon trên desktop thì nó hiện lên bảng chọn chế độ "story mode,network mode..." em đã chọn story mode nhưng nó không vào game dc , mấy anh chị vui lòng hướng dẫn em tý

17. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

mua dĩa gốc đi em laq2 chơi online trên ps2 dc thôi à.dĩa cũng rẽ thôi.

18. vanness308258

vanness308258 Donkey Kong

cho em hoi vay anh co biet cach cai mang vao ps2 ko vay chi cho em luon va cho dang ky mang ps2 o dau chi cho em luon nha

19. Stry203

Stry203 T.E.T.Я.I.S

Hix, mua về cài, cài xong thì bị như thế này :((, đã đổi disk nhưng vẫn bị như vậy, có ai biết cách khắc phục giúp tớ với

View attachment 74234

20. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Trò này hay tuyệt >mình đã phá đảo phần 1 giờ chơi bản mỏ rông này :-)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.