[PC] Prince of Persia: The Forgotten Sands

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Gà Con 1, 27/6/10.

1. TheGunner1234

TheGunner1234 The Warrior of Light

Cũng GTS250 :D. Câu trả lời cuối cùng: về XP xem sao, mình max setting chơi chả bít giật là gì :))

2. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Tui chơi ngon rồi, đíu hiểu sao lần đầu vào lại bị giựt. Chắc có chuơng trình nào chạy ngầm chưa end task nó.

3. anhhungnup55

anhhungnup55 Mario & Luigi

bình thường mà, hầu như trò nào tớ chơi phá đảo xong chịu khó ngồi xem đếu có ít nhất 1 hai thằng người việt tham gia, bèo nhất là làm tester :))

4. techno_freak

techno_freak Mr & Ms Pac-Man

Đang bị kẹt ở phần sau khi chiến với 3 thằng gọi quái vật chỗ căn phòng có cái cột nc ở giữa vào 2 bên là 2 màn nc, bật qua bật lại lên tầng 2 chạy nhảy 1 lúc thì đu vào thanh ngang vàng, lẽ ra cửa phài mở để đi tiếp ra ngoài lan can rồi lại gặp thằng phá lan can bên ngoài lần nữa (xem trên Youtube mới biết) thì bị kẹt chỗ đó, cửa nó ko mở đề mình ra ngoài. Hết chơi, mặc dù đang chạy crackfix (từ lần trước cánh cửa sau khi oánh thằng boss đầu tiên bị kẹt thế này đã phải chơi lại từ đầu với cái crackfix này rồi, giờ tới đây nó lại bị đoạn này, chẳng nhẽ chơi lại nữa thì ốm). Mấy bác phá đảo trò này chắc may mắn ko bị... Đau thế!

5. minhtri595

minhtri595 The Warrior of Light

có cái crack fix v2 qua đoạn đó rồi mà
    SKIDROW gọi là repack ấy

6. namdongda

namdongda Youtube Master Race

Ai chỉ hộ em qua đoạn này với e ko biết cách qua
    Quay cái cần trái thì thanh chữ L xoay, quay cần bên phải để cho cái bánh răng cưa xuống dưới nhưng khi dẫm vô thì vẫn ko xoay đc cái bánh xe to

7. techno_freak

techno_freak Mr & Ms Pac-Man

Thank you bạn hiền mình tưởng chỉ có 1 bản, hóa ra có 2 vừa thử bản của bạn death evil 91 đã qua đc chỗ đó rồi, tí nữa tưởng phải đi lại từ đầu thì thôi hết cả chơi. Quote lại luôn cho ai giờ này vẫn gặp mấy bug kia.

Xin mời vào đây http://www.youtube.com/watch?v=eSjJHNgvQeg&feature=related, tua tới 1:43 rồi sắp xếp cho giống vậy!

8. neroPTIT

neroPTIT Mr & Ms Pac-Man

ơ thế là có thể chơi hết POP rùi à các bác? bữa trc em vào thấy các bác kêu lỗi dữ wa' nên chưa dám down. giờ em chẳng biết tìm đâu cái crack full trong topic này. mong bác nào biết và có lòng hảo tâm giúp em với. thank nhìu.

9. nmadtu

nmadtu Mr & Ms Pac-Man

vừa finish, mình thấy bản này khá hay, độ khó chủ yếu tập trung ở màn cuối, thấy khó hơn POP:T2T và bản 2008 ( chỉ so sánh được 2 bản này , 2 bản đầu ko chơi :D ), đánh đấm thì như đánh hình nộm, cơ mà đông quá click đơ cả chuột :(, bây h đi ngủ đây, đuối như trái chuối :D

10. Mr.Nice

Mr.Nice Persian Prince

^POPT2T có cặp Bros Axe & Blade, có lẽ là Boss khó nhất trong Series POP rồi.

11. Sarah Kerrigan

Sarah Kerrigan Queen of Blades

Twins Warrior trong T2T khó một phần cũng do hệ thống camera củ chuối xoay chóng mặt.

12. kendogame

kendogame Dragon Quest

đúng òy,con trùm đó chơi ấn tượng nhất, lúc đánh con đó mình nhớ lại con twin trong devil may cry.

13. duhine42

duhine42 Legend of Zelda

các bác ơi, sao em thấy controls nó để nút đông cứng nước là nút R, làm nhiều lúc di chuyển, khó vãi chưởng ra,tại ngón trỏ của mình là dùng để ấn nút sang phải, lúc đông cứng nước lại dùng ngón đấy, nên lúc mà nhảy hướng sang phải, khó ấn ko đỡ được :(
    Theo các bác config thế nào cho chuẩn đây 8-}

14. Hyunbo

Hyunbo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

^ ủa mình nhở đông nc là nút shift mà pác :@)

15. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Cho mình hỏi trong game có bí mật j ko, sợ chơi lướt nhanh quá bỏ quên đồ đạc ko lấy thì uổng.

16. anhhungnup55

anhhungnup55 Mario & Luigi

tự cònig làm sao cho hợp với mình nhất, chứ hỏi thế ai biết trả lời như thế nào,, mỗi người thuận một tay mà
    tớ phân bố nút tất cả nút kỹ năng đều là nút tab, shift, ctrl, alt spacebar v.v. ko dính dáng đến abcd gì hết :D

17. Bebi♥Tae

Bebi♥Tae Legend of Zelda

^
    Có 21 cái hidden sarcophagi, lấy đủ là xong

18. vitcum13011991

vitcum13011991 Youtube Master Race

Thấy có mỗi cái bí mật là lấy 21 cái bức tượng thôi, nếu có bí mật gì thì chắc nó cũng phải giới thiệu cái đầu tiên cho mình thì mới lấy được chứ :-?

19. gamelive89

gamelive89 Guest

quay cai thanh chu L theo mong vong kim dong ho, sao cho cai rãnh không bị chặn lại, rồi bạn quay bánh rặnh là được

---------- Post added at 11:02 ---------- Previous post was at 10:58 ----------

quay cai thanh chu L theo mong vong kim dong ho, sao cho cai rãnh không bị chặn lại, rồi bạn quay bánh rặnh là được

---------- Post added at 11:47 ---------- Previous post was at 11:02 ----------

20. Vanhelsing13

Vanhelsing13 Dragon Quest

mình cũng bị như của bạn này ! xem clip trên youtube thì cửa nó mở mà ! ai giúp với :(