[PC] Pro Evolution Soccer 2013

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi kill_9999, 16/9/12.

1. anhhungnup55

anhhungnup55 Mario & Luigi

do gameplay đã có trên demo 1 nên kể cả có thể đã thay đổi ở bản full nhưng nếu bị cộng đồng fản ứng dữ dội thì hoàn toàn có thể thay đổi gameplay sau vài bản patch :)

2. boyloveslife

boyloveslife Donkey Kong

Thật là chả biết trời cao đất dầy j cả, fan FF mà chạy sang PES xúc nhặng cả lên, thích hot shit thì về page FF mà hot chứ. Ở đây vừa hot shitj lại còn đc khuyến mãi gạch đá mà vẫn đâm đầu vào, bại não quá =))

3. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

mình nghĩ nên chờ nốt đến bản năm sau thôi :))
    nghe nói bản này là bản cuối cùng sử dụng engine này rồi,để năm sau xem thế nào :9cool_haha:

4. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Chỉ có cái thắc mắc là cứ mỗi topic về PES/FIFA thì hay có cái dạng bài thế này:

"Mình vốn là fan xyz, nhưng chơi game xyz, rốt cuộc game xyz thua xa xyz rồi, lý do thì abcdef..."

Nhiều lúc chẳng hiểu trình bày dài dòng thế để làm gì?? :-??

5. alan_smith89

alan_smith89 Mr & Ms Pac-Man

Nói chung đã thích chơi gì thì cứ lẳng lặng mà chơi ! còn đã muốn nêu ý kiến thì suy nghĩ kĩ trc khi nói , cái nào thích thì vào đánh giá cái hay cái dở của nó, cái nào ko thích thì thôi thử ko hợp thì đừng chơi nữa chứ đừng đem lên mục này để so sánh, các bạn nên nhớ đây là Topic Giới Thiệu - Bình Luận tránh gây war nhé !
    Như tôi với tư cách là 1 gamer yêu games bóng đá tôi chơi cả PES và FIFA.
    FIFA tôi để khi nào ở nhà có thời gian chơi, còn Pes tôi để chơi khi chơi ngoài hàng với bạn bè.Và nhiều lúc ở nhà đang đá FIFA chán lại quay ra chơi PES và ngược lại,mỗi trò có 1 điểm riêng và ko có cái nào dở cả , nó chỉ dở khi các bạn ko đặt trò chơi đúng chỗ trong tâm hồn mình !

6. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

có bác nào chơi = gp xbox k , sao từ cả bản demo cũng vậy , mềnh cắm vào chơi, nhận thì ngon lành k nói làm gì nhưng vào game cái chỉnh d-pad lên xuống nó cứ chạy loạn lên kiểu nút bị tịt vào hay kiểu nhạy quá ấy, chỉnh đội hình , option vv... cứ chạy loạn lên từ trên xuống @_@ là thế quái nào nhở ( con gp e vẫn xài ngon , chiến sleeping dogs , darksider 2 vv... ầm ầm mà có bị sao đâu )

7. HarryKing

HarryKing Không bao giờ DM u first :"> Moderator Lão Làng GVN

Nhiều thằng vẫn đang tưởng tượng đây là cái nhà PES của chúng nó là sao? đuổi cái gì mà đuổi? box của chúng mày à?năm nào cũng down cả 2 về chơi, dở hơn là dở hơn, và thấy dở hơn thì đc quyền nói là dở hơn, đặc biệc ở cái chỗ đc coi là công cộng thế này thì càng thoải mái mà thể hiện cái ý kiến, cảm thấy bất bình thì cứ phản kháng, sao phải chụp mũ fanboi cho ng ta rồi ra cái kiểu anti PES thì mới chê kiểu đấy. Tởm lợm.

8. lizard91

lizard91 Legend of Zelda

dở hơn thi bạn có quyền ko chơi ok.
    ko ai bắt bạn down về rồi ngôi chửi làm mất hứng người khác.
    Như tôi không thick chơi game RpG nhưng tôi cũng chưa bao giờ nhảy vào box rpg chê gameplay chán ngắt ,mất thời gian cả (theo ý kiến của tôi).
    Bạn dùng từ "cái nhà pes của chúng nó" thì bạn đã là fanboy của fifa rồi nên ko cãi nhau làm gì cho mệt.
    p/s: Ko thích chơi thì đừng down ,biết trước là dở điểm pes gần đây luôn thấp hơn FiFa tại sao cứ down về chơi 1 tý rồi lại chê. Có phải quá rỗi hơi ko.

9. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Các bạn fan FF chê PES rỗi hơi thật nhở

Biết rõ là vào topic PES chê nó dở hơn FF thì thế nào cũng gây war, vậy mà vẫn cố cmt nhở. Ngậm miệng lại rồi uninstall cái game là xong thôi.

10. HarryKing

HarryKing Không bao giờ DM u first :"> Moderator Lão Làng GVN

Cậu bị ảo à? tôi cũng chả bao h vào box RPG để chê bai RPG, tôi cũng chả vào box PES để chê bai PES, nhưng đây là cái sân chơi chung, ko phải cái box PES hay box FIFA, chỗ này có 1 tỷ thứ game, và game nào tôi đã thử thì tôi có quyền phát biểu ý kiến.

Tôi dùng từ "cái nhà PES của chúng nó" thì tôi là fan boi FF à? thế bh tôi bảo nhé : Cái bọn fan FF nó vẫn đang ở trong "cái nhà FF của chúng nó" đấy, bh tôi là fan gì?

Tôi down game về vì nó là game mới, có quyền hi vọng ko? ko đc như kì vọng thì có quyền thất vọng ko? Có người hỏi game có hay ko thì có đc bảo là ko hay ko? Hay tôi lại chỉ cái chỗ mà có người hỏi game thế nào cho cậu hiểu nhớ?

^ vâng xin lỗi cậu PES năm nay dở hơn Borderlands 2 vậy, đừng war nhé.

ghostkiller07 thích bài này.
  11. ghostkiller07

ghostkiller07 C O N T R A Lão Làng GVN

Đã cộng rep =)) Mình chả fan của ai cả vì trước giờ ít chơi dòng này, nhưng có một thằng bạn hay đá PES mà khi tải PES 2013 về cho nó xem và chơi cùng thì nó chỉ phán là chả khác bản 2012 là mấy và bảo xóa đi, t với m đá Fifa 2013 Demo tiếp =))

Chỉnh sửa cuối: 20/9/12
  12. redwing

redwing Dragon Quest

các bác có bác nào bị lỗi ko xoạc đựoc ko .em ấn kèm người thì ko xoạc được.như kiểu ko ấn được 3 nút 1 lúc

13. Rufus Se7enteen

Rufus Se7enteen Donkey Kong

Có muốn làm trò hay không nhìn vào cái comment thì biết.Chả ai hỏi là pes năm nay có hay hơn fifa không nhưng cũng toàn trả lời dùm là fifa năm nay hay hơn pes.Còn bạn Harry King ấy,mình bực là bực cái vụ cứ khi nào có topic pes là các chú Fifa vào lảm nhảm,nên bạn không phải fan Fifa ấy,thì bạn vào bực bội buông cái câu "nhà của chúng nó" làm cái gì,vậy nên đừng có cãi với cái lí do là thấy chướng mắt vào cãi dùm,nếu vậy thì bạn thật là rảnh rỗi.Mà mình thì không thích cãi nhau trong forum nên sau post này bỏ đi nhé,tại nhịn cái tình trạng vớ vẩn này lâu quá rồi nên không kiềm chế lần này,sorry anh em trong topic.

14. lamhoaicho

lamhoaicho T.E.T.Я.I.S

có thế thôi mà cũng tranh cãi , hay thì chơi ko hay thì thử xong rồi xóa đi thế thôi :9cool_haha: vào topic phán 1 câu game chán vãi bảo sao ko ăn gạch :9cool_haha: . tình hình là mai ra xúc 1 đĩa về luyện , mấy thằng bạn ở VN toàn chơi Pes , sắp về rồi ko thik ăn hành :4cool_beauty:

15. kikithai1994

kikithai1994 Mr & Ms Pac-Man

mình thấy bản năm nay về gameplay thì k thay đổi nhìu nhưng thấy game làm thật hơn rất nhìu từ dáng chạy cách sút r chuyền :) AI cũng tốt hơn bản 2012 về độ ảo thì phải nói là bớt rất nhìu r :)) mình đã chơi qua FF và thấy Pes k đến nỗi bị chê thậm tệ vậy :) ý kiến cá nhân :P

16. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

Ai có bản nào full của Reload ko nhỉ down cái iso bị lỗi 50% xong mất kết nối rồi =.=

17. footforfun

footforfun Mr & Ms Pac-Man

Cái thằng điên, khuyên mày đừng mất công hy vọng hay down pes về làm gì nữa, mất thời gian của mày và của mọi người xung quanh khi phải chịu đựng cách ăn nói thô tục của mày, cho dù mày có từng là fan pes đi chăng nữa thì comment của mày cũng hoàn toàn vô giá trị, người có tinh thần xây dựng sẽ phân tích rõ họ thích hoặc không thích ở điểm nào, còn những thằng như mày chơi vài trận rồi phán thì không có lý do gì để tồn tại trong cái cộng đồng pes này nữa, tao nghĩ mày nên biến đi!

// mình không nói gì đến mấy bạn chê pes, chỉ chúa ghét cái kiểu chửi bới như thằng này thôi nhé...

Chỉnh sửa cuối: 20/9/12
  18. RồngConyb

RồngConyb Donkey Kong

Chắc thức khuya quá nên viết mình đọc chẳng hỉu cái đờ bờ j

19. thongdk

thongdk Mr & Ms Pac-Man

^
    chuẩn, nhất là hai câu cuối cùng, câu đầu tiên khó hiểu còn câu thứ hai thì...tự nhiên lôi cả Borderlands 2 vào thấy chả có ăn nhập gì :2cool_burn_joss_sti

Cá nhân là fan fifa nhưng chưa bao giờ chê pes thậm tệ, vì nói chung vẫn còn tình yêu với pes ở bản pes 6 :9cool_haha:. Bạn nào thích chơi gì thì chơi , có chê thì cũng nói trong box riêng thôi chứ nói ở đây fan pes với fifa lẫn lộn thì thế nào chẳng bị ăn tạ :6cool_beat_shot:. Mình năm nào cũng down cả hai, thấy game nào hợp hơn thì chơi. Hồi chơi 2 bản demo của pes 13 thấy cũng khá, có tiến bộ so với bản 12 mà nghe nhiều người chê bản chính quá nhỉ. Nói chung cứ down về thử xem. :1cool_byebye:

20. toto124

toto124 ●๋• Reflect The Sky ●๋• Lão Làng GVN

Sao máy mình card GT650M mà vào setting nó cứ bảo không cho nâng thiết lập lên high nhỉ :-o