[PC] Prototype 2

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi death_evil_91, 21/7/12.

1. Shooter_CD

Shooter_CD Gian thương trốn thuế Lão Làng GVN

Chơi phần 1 rồi thì mới thấy cái hệ thống skill của nó quá nghèo nàn, ko nhờ cái trò 2 tay 2 skill gỡ gạc lại tí thì mình bỏ game lun rồi, boss phần này ngoài cái con đầu to chân teo ra thì chả có con nào gọi là hoành tráng, đánh nhau còn thua cả phần 1

Điểm duy nhất mình thấy hài lòng là cái đồ họa của nó

2. CloUd_n0.1

CloUd_n0.1 C O N T R A

bạn soi gương bao h chưa ? mình nghĩ bạn đã gặp thằng ngu hơn mình rồi đấy :7cool_feel_good:
    [​IMG]ko,mình vừa ngủ vừa gõ bàn phím nên ko suy nghĩ =)) bi** pls
    LOL =))
    cái gì thế nói bạn có chút kĩ năng đọc hiểu thì chắc sẽ hiểu lý do tôi viết mấy cái dòng trên chả liên quan gì tới việc điểm hay điểm dở ở đây cả , tôi chỉ nói đến mấy câu nói quá thốn và thiếu i ốt của bạn . ok
    cũng là chê game nhưng có người lại nói ra những cái rất ngu ngốc tôi chửi bạn vì bạn viết ngu kể lể nhiều dẫn chứng game khác làm gì . ai không hiểu thì cứ lên vài post đọc
    bạn lưu ý hộ mình câu này
    nếu đã là nv chính thì chả có chuyện thêm vào thêm vào vì có liên quan đến cốt truyện của game ...và đã thêm vào và nó không liên quan đến nội dung thì nó là nv phụ .
    có hiểu đc chữ phụ và chữ chính ko. nếu ko thì hỏi người lớn nhớ :9cool_haha:
    đừng thấy người ta nói chất xám xong cũng lôi ra dùng mà trong đầu chả hiểu cái gì cả .ok , mà tôi cũng ko hiểu nghĩa bạn giải thích hộ cái :5cool_still_dreamin
    những thằng như bạn lắm giọng game làm y 1 kiểu nhiệm vụ thì kêu nhàm , game lặp lại , game thay đổi cách làm nv thì kêu là câu giờ , nhảm nhí
    -assassin's creed leo trèo ->lấy nv -> ám sát -> quay lại từ đầu
    "tim tôi đi" =)) wth

ở Mĩ việc chửi tục là việc quá bt , nv game ko phải là thánh để mà lúc nào cũg dùng từ ngữ hoa mĩ
    ko muốn game chửi tục thì chơi the sims . mario . game M chắc ko phù hợp với bạn
    có loại bạo lực tốt nữa hả chắc là kiểu anh hung giết kẻ xấu thì tốt còn người xấu mà giết người vô tội thì là bạo lực xấu ah , lấy phim vượt ngục ra so sánh là biết thốn như thế nào rồi .
    chơi có xem đoạn phim nào ko hay là skip rồi phán
    bạn viết cảm nhận còn tôi viết cảm nhận về bạn .có luật nào cấm ko ?Tôi thấy sao nói vậy? Problem?
    sao phải suy bụng ta ra bụng người =)) hỏi thì sao? Problem? nếu là Hoursea thì chả noí làm gì còn nếu là thằng trẻ trâu này thì cũng có tí :7cool_feel_good: ý kiến gì ko ?
    viết dài hơi mỏi tay , để người khác vào đọc và cảm nhận 2 cái cm "cảm nhận" của bạn còn nếu muốn tỏ ra có i ốt hay anh hùng ok :1onion75:
    ps phát : có biết game mác M là game gì ko , nếu ngu đến mức ko biết thì tôi ko có ý kiến gì về cm của bạn nữa . have fun
    có tí google search :cuteonion7:

Chỉnh sửa cuối: 23/8/12
  3. Onikage

Onikage Mayor of SimCity ✟ Grim Reaper ✟ Tàu ngầm GVN

game này kéo cũng được nửa tháng rồi mà chưa chơi xong :)) cũng tại game nhiều bug quá :-<

4. vanngoctien2

vanngoctien2 Donkey Kong

@CloUd_n0.1: End ở đây được rồi đấy, tôi sẽ để những người có kinh nghiệm sạc bài cho bạn giùm tôi, chỉ tiếc là họ thấy ko đáng phí thời gian với loại thiếu kiến thức như bạn, rồi vẫn để cái ngu của bạn ở đấy thì thiệt thân bạn thôi, giờ tôi chả nói với bạn làm gì nữa, bạn đã comment ngu ngốc và hiếu thắng vậy thì ko có lí gì tôi lại cãi với bạn nữa rồi. Mình tưởng tượng ra một bạn thanh niên chưa học hết cấp 3 ngồi gõ lách cách cãi lấy cãi để nhằm chứng tỏ bản thân, bạn thật tầm thường. Tôi chả nói với bạn nữa, trình độ bạn ra sao tôi rõ rồi. Chào bạn.
    Chỉ lưu ý một điều: Ko phải tôi gõ nhầm, mà là bạn đọc nhầm:
    Xem lại có đúng thế ko nhé.

5. showstopper

showstopper T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Giết người hồi máu là chuyện bình thường trong game, có gì mà bạo lực một cách thô thiển? Chửi tục cũng thế, không thấy gọi là "quá mức cần thiết", chơi cái sleeping dog mới đây nó chửi còn tục hơn ấy, hay mấy dòng gta trước cũng vậy, mà có chửi tục thì đấy cũng không phải yếu tố khiến game rẻ tiền.
    Chơi hay khen, dở chê là chuyện bình thường trên diễn đàn, có điều nhận xét thế nào cũng đừng bảo game "dở hơi" hay "rẻ tiền", người ta làm game ra để bạn chơi lậu đấy.

6. Auditore

Auditore Mr & Ms Pac-Man

Vãi triết học, có bỏ tiền ra mua game éo đâu mà đòi chê hay với dở, giống như thằng ăn xin được người khác cho 1k mà không thèm lấy, giỏi thì mua game về chơi đi, rồi lúc ấy muốn chê gì thì chê :7cool_feel_good:

7. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

Mình xin giới thiệu với bạn một game không ai mua, bởi vậy không ai chê và nó là hoàn hảo
    http://www.gamespot.com/street-cleaning-simulator/reviews/street-cleaning-simulator-review-6326398/

8. arsenaler

arsenaler T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

mấy bác cho hỏi mình lỡ down bản preload về rồi , giờ ko biết cài làm sao . Bác nào chỉ mình giúp

9. KloverK

KloverK T.E.T.Я.I.S

sign bác dv nào thế, trông iu quá =p~

10. arsenaler

arsenaler T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Yui Aragaki :6cool_surrender:
    cơ mà bác biết vụ kia ko , chỉ mình vs

11. GTA:VN

GTA:VN Legend of Zelda

edit: lộn chỗ, sory

12. CloUd_n0.1

CloUd_n0.1 C O N T R A

như đã nói ở trên để mọi người vào đọc cm của bạn và cảm nhận .
    người có kinh nghiệm là người có kinh nghiệm chơi game Ec, hay là những người phi thường hơn bạn vào sạc bài cho tôi
    đương nhiên là tôi cũng chỉ tầm thường như những người khác , có khi còn tầm thường hơn , nhưng tôi không phán như thánh sống và tỏ vẻ ra oai
    ai ngu ai hiếu thắng thì người khác vào đọc sẽ hiểu ,btw có vẻ bạn thích tưởng tượng và tưởng tượng hơi nhiều cái đấy chỉ thiệt thân bạn thôi.
    câu cuối với cái loại không hiểu game M là game gì thì chơi xong rồi phán những câu thần thánh thì trình độ kiến thức thế nào đủ hiểu. đã cm khó chịu người khác thì phải chấp nhận bị phản bác lại , cảm thấy ức chết bất đồng ý kiến thì nhẩy vào chửi bới tầm thường , rẻ tiền ,hiếu thắng ... không phải cái gì bạn cho là đúng thì nó cũng đúng và ko phải cái gì bạn cho là sai thì nó là sai . mới có mấy câu nói mà sĩ diện đã dồn máu lên tới đầu tỏ bức xúc khinh thường người khác thì chỉ khổ bạn thôi . have fun
    có nói nữa với bạn cũng chỉ đến thế nên tặng bạn luôn cái này ngồi nghiên cứu rồi tìm game phù hợp với mình mà chơi nhé

Chỉnh sửa cuối: 24/8/12
  13. lvt9x

lvt9x Youtube Master Race

Mới nâng cấp từ Q6600 lên i3 2120 quả là frame đã tăng rõ rệt, khoảng 26+ . Dự là game này chỉ chạy mượt mà được với core i7 thôi !

14. Evil_King

Evil_King Fire in the hole! Lão Làng GVN

nói quá rồi! lap mình core i5 chạy tốt, có lẽ hơi giật khi đánh Goliath ở Redzoned chỗ đông người nhưng ngoài ra không lag chút nào.

15. SETTLER

SETTLER Mr & Ms Pac-Man

Chơi game thể loại để tìm cảm giác thoải mái,game này tui chưa chơi và sẻ chơi,gamespot cho 7.5 điểm cũng đáng thử qua,game này chắc cũng ko tệ,chơi cốt tìm cảm giác bay nhãy chém giết,phần 1 chơi dc nữa game phải nói là game ko tệ và khá hoành tráng,ah mà chơi game chùa,game ko hay thi del mẹ đi chơi hết game làm gì rùi lên đây comment đủ thứ.

16. Tran Huy Anh

Tran Huy Anh Youtube Master Race

Hiện tại mình đang xài phiên bản sau
    Link Prototype 2 FLT
    Nhưng crack của nó cài sẵn vô làm máy mình rất giật, máy mình là macbook mid 2012 mà ko chơi đc game graphic tầm trung này thật vô lý quá, mình có thấy các mem nói là do crack, thế ai có link cho mình down bản ok nhất ko ?. link chủ topic đã bị del mất rồi .
    THANKS

17. huy8153

huy8153 Mr & Ms Pac-Man

Sao game này ko có link mediafire nhỉ , mà nếu có bạn nào up dùm với :9cool_too_sad:

18. patapon95

patapon95 Mega Man Lão Làng GVN

Các bác trên này cứ cải nhau về cái game này làm gì, chơi xong hay hoặc dở thì lên đây cmt góp y thôi, người này lại ko vừa ý người kia làm ầm lên, bó tay thật. Còn vụ game rẻ tiền hay này nọ thì mua đi rồi về chơi, khi thấy nó quá dở hẳn nói chứ chơi chùa mà còn phán thế thì giọng điệu có vẽ vô ơn với người crack game quá.

19. huy8153

huy8153 Mr & Ms Pac-Man

Bạn nào up link mediafire dùm mình với thanks lun

20. CloUd_n0.1

CloUd_n0.1 C O N T R A