[PC]Warrior Orochi ver. English, cùng chơi và thảo luận...

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi dmit8a, 27/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. winblue

winblue One-winged Angel

Chưa đâu,siêu cấp vô đối là 2 anh Trương Giác với Imagawa.2 anh này cầm vào chưa giết được thằng tướng nào đã bị đạp cho nằm dài rồi :))

2. hitmanzzz

hitmanzzz Youtube Master Race

Còn con nhỏ Mori cầm trường kiếm ji` đấy, đánh chậm thấy ớn.........

3. minh_thang_pham

minh_thang_pham The Warrior of Light

Mori là con trai , ko phải con gái .
    Nó là tướng dạng Charge nên ban đầu rất yếu , nhưng bù lại là tương Power nên bị đánh chậm .
    Cứ chơi đi , sau này biết nó khủng cỡ nào .

2 thằng này mình chưa biết cách chơi , Imagawa thì chiêu đánh ko hiệu quả , Trương Giác thì toàn đánh nổ với Shockwave nên bị tước gần hết element , cũng yếu

4. winblue

winblue One-winged Angel

Đúng thật là tài năng của KOEI quá giỏi làm ai cũng tưởng Mori là con gái.Mình mà chưa chơi qua Oni3 chắc cũng thế quá :))

5. mr_danny

mr_danny T.E.T.Я.I.S

chắc tại nhóc Mori mặc váy nên mới tưởng thế =))
    giọng con trai mới kinh:))

6. Kraad

Kraad Youtube Master Race

Bà kon cho hỏi chút về buff như: Da Qiao, Sun Jian, Cao Cao, Zuo Ci, Diao Chan, Okuni... Lúc mình ấn R1, lẽ ra bình thường fải hiện ra 1 dòng điện xung wanh cơ thể nhân vật (nghĩa là đã buff song) nhưng lúc mình bấm lại ko có dòng điện đó, mình koi kĩ musou vẫn đảm bảo đủ rùi nhưng ấn R1 lin tục nó chỉ hành động thoi mà lại ko có dòng điện xung wanh >_< Nhất là cái ông Zuo Ci ấy, tại nghe nói nếu bấm R1 song mà bấm S thì sẽ phát ra lực đánh rất mạnh, mình làm dzậy nhìu lần wá (mặc dù vẫn có dòng điện), bây giờ bấm R1 lần nữa lại ko có T_T Hay là cái buff ấy có giới hạn sử dụng mấy lần ko? Mình cũng ko dùng nhìu Cao Cao hay Sun Jian nhưng khi bấm R1 vẫn ko có >_< Có ai giúp mình với, chắc cái PS2 của mình bị gì hay sao ấy T_T

7. winblue

winblue One-winged Angel

Đâu phải nhân vật nào cũng có buff đâu mà nói :))
    Bạn có thể vào phần move list coi cho rõ là nhân vật nào có buff và buff cái gì.Ví dụ Lưu Bị buff strength còn Hideyoshi buff speed :'>

8. hoanthien2005

hoanthien2005 Mr & Ms Pac-Man

Làm sao luyện Cavalier đây bạn hixx hixx chơi hoài mà cứ LV 1 miết còn mấy cái khác thì cũng có cái lên lv 2 mà cũng chẳng hĩu vì sao nó lên nữa :devil:

9. Kraad

Ko fải, mình bít là mỗi đứa buff thì buf khác nhau, ko fải đứa nào cũng buff là mình bít òi. Ý mình đó là tại sao khi bấm R1 lại ko có dòng điện xung wanh nhân vật, có lúc mình bấm lại có, có lúc nó lại ko có >_< Nếu ko có dòng điện đó thì ko buff đc hay sao, hay là cần fải có gì mới đc buff? +_+

10. anpham090

anpham090 Mr & Ms Pac-Man

mr_danny: Mori từ trước đến giờ trong Series SW đều là nữ (kinh!), trong khi các truyện hoặc game khác thì lại là một "ku cậu" chính cống....

Kraad : Chỉ có 1 vài nhân vật là dùng đc, còn đa số vẫn là thi triển các đòn thế hoa mĩ...♥

@: Từ đầu game tới giờ thấy bọn phe SW khi chơi Musou toàn là vào trạng thái đặc biệt, ko nhưng mấy pa bên Tam Quốc...tung toàn chiêu đẹp.

11. winblue

winblue One-winged Angel

Luyện cái này thì bạn phải làm nhiệm vụ lấy Ability này của các tướng khác nhau.Làm được đủ hết thì max :'>

12. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Vào phần team info, chọn char, chọn ability acquisition (nếu char đã làm hết rồi thì ko có), trong đó sẽ ghi tên ability và nhiệm vụ bạn cần làm để có

13. hitmanzzz

hitmanzzz Youtube Master Race

Là con trai ah` +_+, lúc trc nhìn sơ qua giống con gái, bây h nhìn kỹ lại.... cũng giống con gái =)). Mắt mình có vấn đề thật rồi :-ss

14. Mai Thùy Linh

Mai Thùy Linh Thích ngủ ngày!

Nó là pede , tương tự như thằng ZhangHe (Trương Cáp) của phe Wei (Ngụy) ấy :'>

15. winblue

winblue One-winged Angel

Trương Cáp trong mấy tấm ảnh thì dễ nhận chứ Ranmaru thì toàn lựa mấy góc giống con gái ko hà :))

16. zzheoquayzz

zzheoquayzz Youtube Master Race

Thấy mọi người thảo luận hay quá. Mình đinh mua đĩa về cài. Nhưng chưa biết chơi như thế nào. Thấy gần bảy chục nhân vật đã thấy khiếp. Bạn nào chơi có kinh nghiệm chỉ giúp mình nên chơi 3 nv nào nhé. Mình đang cày Blade and Sword gần xông rồi sẽ chuyển qua. Giúp mình nhé. Thanks!

17. zzheoquayzz

zzheoquayzz Youtube Master Race

Máy mình thế này có chơi được không: Pen IV 3.0 Ram 512 V128 on. Đang định mua con VCard kổang hơn 1tr nhưng chưa bít chọn con nào.

18. greatlord18

greatlord18 Mario & Luigi

tầm 1mil bạn chọn 7600gs đi ỏ 6600gt:x:'>
    :@Mai Thùy Linh:mạn phép hỏi ban tên đẹp vậy la girl ỏ boy zay:'>

19. winblue

winblue One-winged Angel

Card on chơi sẽ giật đó.Mà bạn mới chơi thì phải unlock chứ đâu phải muốn là chơi ai cũng được đâu :'>

20. Kraad

Mới chơi thì cũng có vài đứa mặc định sẵn thoi như: Zhao Yun, Sun Ce, Cao Pi... Còn mí đứa còn lại thì unlock thoi :'>
    À mà cho mình hỏi stage nào cày lv nhanh và thix hợp ko? Theo mình hình như là cái stage bên Wu, giải cứu cái bà Nouhime ấy, chơi màn đó lúc gít tướng toàn rớt 600 ẽp ko hay sao ấy :D Hay là Wei Gaiden 5 hay Shu 6? :'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.