[ PerfectGuild ] - Liên minh War .

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Jukanius, 6/1/08.

1. Luxray

Luxray Mr & Ms Pac-Man

Sặc dạo này ít onl nên chả ai thông báo gì cả ... làm nguyên ngày hôm qua train vl2 giùm thằng bạn =.=! . Sao ko thấy ông Unique nào trong đó thế nhỉ :D

2. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

Góp ý cho LM này nhá, đã là 1 LM thì phải thống nhất từ chủ G đến member, chứ cứ G nào cũng muốn giữ người của mình lại train cho đã thì lập LM chuyên để wả làm gì, G TW hôm wa tập trung war hết chỉ còn lại pé lv93 cho nó train lv tiếp. 1 vài lời góp ý, còn bác nào muốn gây sự thì xin mới!!!!

3. tykiddt2

tykiddt2 Youtube Master Race

thì ý của mình là tuyển lựa những mem ưu tú của 5G liên minh, 1 tuần update 1 lần để chọn lựa thêm mem mới hoặc bỏ bớt những mem ít ol
    còn nếu cứ chờ có war mới tuyển mem thì lập PG làm j, có khác j lấy 5 đánh 1 đâu

4. mr_fanta

mr_fanta Mr & Ms Pac-Man

Đây là bác muốn gây sự thôi, làm ơn "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" nhé!
    Nếu là người trong LM góp ý thì ở lại góp ý cho hẳn hoi, còn ko phải làm ơn ra ngoài dùm, ko tiễn

Đây ko phải là giữ người, nếu mem có việc bận ko online đc thì sao? Mới là lần đầu tiên, lại thông báo sát ngày, việc tập hợp đủ còn khó. Riêng tôi là Master 1 G mà có việc ko thể bỏ đc này.

5. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

thứ nhất PG ko phải để tuyển Mem , chỉ có chức năng nhận Mem của 5 G liên minh, sau đó lại khóa cửa như cũ .

thứ 2 , nếu đã có war , phải thông báo đàng hoàng trên forum , bất kể là GVN hay Forum cabal . Ko chấp nhận Pm quá sớm trước thời hạn , hoặc send ngoài Y!M . Cái gì cũng phải làm việc trên giấy tờ , ko nói 1 là 2 được . Unique và 1 số G khác hầu như hoạt động chính ở GVN này , vì vậy nếu ko ai wa đây thông báo thì coi như cũng chẳng có hiệu lực , chưa kể tình hình các G hiện nay đang bất ổn, nhất là ASC vừa đổi G.M .

Nói ko xa , ở Unique hiện mỗi người 1 công việc , G.M , S.M , Founder thay phiên nhau túc trực cũng chỉ có vài 3 người , dù có đặt điều kiện thì giờ cũng ko thể War được .

Nếu đã muốn War theo kiểu Event thì mỗi bên 20 người , 5 G chúng tôi lấy 4 người ưu tú nhất , như vậy lúc nào cũng có thể chấp nhận :;) .

Người ta góp ý mình cứ nghe, Chanh ko việc gì phải nóng như thế , thắng thua là chuyện thường tình , góp ý thông báo thoải mái , vô tư , ko chệch ra ngoài luật lệ là được . Dính phải thì cứ nhận Point cảnh cáo thôi .

Tốt nhất nếu bây giờ muốn War tiếp cũng phải để qua Tết đã .

6. quá đẹp trai

quá đẹp trai Mr & Ms Pac-Man

cho hoi RickBe có phải là PhamShin kok ?
    nếu cậu nói gây sự thì chính cậu mới là kẻ gây sự =))
    tôi còn nhớ cái lần tôi 69 lv cậu nói tôi lolz nhưng thực sự cậu mới là thằng nood
    chính ông chơi blader lại không biết thì cậu nói tôi nood = niềm tin à !
    blader mặc OS +6 không buff thì chẳng được gần 600 def ( nếu không cậu nghĩ là bao nhiêu )
    cái gây sự ở đây là tôi đang nói chuyện với anh tôi cậu xen vào bảo tôi nood

7. mr_fanta

mr_fanta Mr & Ms Pac-Man

Có nóng đâu, người ta muốn gây sự trước mà. Đọc cái câu cuối mà xem.