Pes 10 các bạn đang chơi là giả????

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi luudaigiang, 24/10/09.

1. cundaikho

cundaikho Legend of Zelda Lão Làng GVN

Chủ thớt đá top toàn làm 4-5 trái cơ à :-o . Trình độ của bạn quá khủng khiếp , Tôi chiến master phần top đá chật vật trận thắng trận thua ( man C ):(( . Có lẽ do mình trình độ thấp quá chưa thích ứng đc với pes 2010 này :P

2. leo100

leo100 Dragon Quest

hehe hum nay 25.10 rùi mà có thấy bản mới hơn đâu, bản hiện tại là ổn rùi mà

3. BillGatesBoss

BillGatesBoss Dante, the strongest Demon Slayer ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

với kinh nghiệm của một thằng đã chơi PES09 phần master league 21 mùa giải, tôi đảm bảo phần bình luận của bình luận viên chỉ lược đi chứ không thêm chút gì, nói trắng ra là bê y nguyên từ PES09 nhưng lược bớt đi để khiến người không nghe được cảm thấy hơi mới mới (nhưng đối với thằng nghe nhão tai như tôi thì không thể nào lấy vải thưa mà che mắt thánh được =)))

4. thukurt

thukurt C O N T R A

đá với người đi xem ghi được mấy bàn .=))

5. vih

vih T.E.T.Я.I.S

topic đông khách nhỉ :D lần đầu tiên thấy có ng` đề cập chủ đề lạ vầy

6. dangthong1706

dangthong1706 Mr & Ms Pac-Man

1tr 2 đó a trai, ko giỡn dc đâu:-w

7. batmanfuture

batmanfuture The Warrior of Light

Bản này lạ nhỉ nhìu khi thấy tiền đạo mình dắt banh đến gần khung thành khoảng 20 m,hậu vệ nó cứ lùi lại thế là mình nã thẳng 1 phát đại bác 90% là vào:D:D

8. ballack113

ballack113 Youtube Master Race

đúng là có tình trạng nhảm này =)), tự dưng hậu vệ nó đang rượt mình cái tự nhiên nó đứng đi thụt lùi lại ko theo mình nữa !!! lỗi nhiều quá, chán

9. redwing

redwing Dragon Quest

Có thằng dỗi hơi đi làm giả vậy sao ta?chỉ ức chế cái trò delay thôi nhưng h chơi quen rồi.=))

10. anhhungnup55

anhhungnup55 Mario & Luigi

topic nhảm chủ topic lập ra thiếu iot, có bao giờ konami cập nhật đầy đủ chuyển nhượng ??hay là bạn quá ảo tưởng về một pes hoàn hảo, toàn diện không khiếm khuyết =))

11. @_$oN_@

@_$oN_@ Mario & Luigi

Chưa thấy cái topic nào sôi nổi và phát triển nhanh như cái topic này. Đáng tiếc là có quá nhiều những câu chém nhau [-X

12. redwing

redwing Dragon Quest

Muốn hò reo thì down cái chantpack về sài.nghe sướng phết.mùa sau cố ko vô địch để đá europa league để xem giao diện=))

13. luudaigiang

luudaigiang Mr & Ms Pac-Man

Tui chơi Arsenal đó bạn, luyện từ hồi DEMO rồi nên bản "FINAL" này đá ko gặp trở ngai gì nhiều. Cầm Arshavin rê dắt từ biên vào hay tạt cánh cho Persie, Nicklas Bendtner dứt điểm.
    To all: ý mình ko phaỉ là kêu bản này fake mà mình nghĩ đây chỉ là bản pre-final, btw đến giờ vẫn chưa có chuyển biến gì mới nên cứ thế mà đá tiếp vậy.=((=((

14. batmanfuture

batmanfuture The Warrior of Light

Demo ko có asernal mà bạn,bạn dùng patch à.

15. nhanphan1990

nhanphan1990 Mr & Ms Pac-Man

mình hiểu ý chủ topic, ý của bạn đó là vì pes bị leaked sớm quá nên đâm ra nghi vấn liệu có phải pes thật ko, và những lỗi của pes đã support cho cái nghi vấn đó. các bạn đừng la bạn ấy tội nghiệp haha. Cũng tại 1 phần là pes năm nay chém gió ghê quá, làm cho 1 số người, trong đó có cả mình, nghĩ là sẽ hơn pes 9 nhiều, cả về phần bình luận lẫn giao diện. giao diện thì đẹp hơn về chi tiết cầu thủ, động tác thì mình thấy có vẻ thật hơn, riêng có cái mặt sân thì nói thật ngay từ khi vào mình đã thất vọng vì đã bỏ cỏ 3D. bình luận thì đúng là ko có gì mới, tất cả mọi câu nói đều y chang 09. mình cũng sẽ chờ xem konami có làm gì để thay đổi tình hình ko? chứ giờ thì có thất vọng tí tí.:D

16. Crais

Crais Legend of Zelda

cỏ làm thế này không thật bằng nhưng lại đẹp hơn , dễ đá hơn :| . Cái mặt cỏ PES 9 nhiều lúc nhìn muốn lòi cả mắt

17. Cucumber908

Cucumber908 T.E.T.Я.I.S

Nhất là đá lúc trời sáng xem.Toét cả mắt ra mà nhìn :)) cỏ này làm giống pes5 trời sáng rất dễ đá ko bị lóa như pes9.Các bạn yêu cầu konami đem hơi hướng pes5 pes6 trở lại nhưng khi mang vào rồi thì lại kêu là ko thích.Mặt cỏ rất dễ nhìn

18. V_Lov3

V_Lov3 Mr & Ms Pac-Man

vậy đá thử bản ps3 sẽ thấy là bản pc này ko khác gì hết,bản ps3 cũng chả có CLB đức trong c1:|

19. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Thế thì kinh nghiệm 21 mùa giải master league của cậu vứt đi là vừa rồi :-j
    Không thấy gì mới thì cũng lạ thật o.0

20. nhtmike

nhtmike Liu Kang, Champion of Earthrealm

Thì cái hồi đó FIFA trình còn kém, đâu có xứng là đối thủ của PES nên PES 6 tung hoành là đúng rồi, hơn nữa lúc đó gamerz người ta ko khắt khe như bây giờ
    Công nghệ càng phát triển thì gamerz đòi hỏi càng cao, đó là điều tất yếu :))
    Nhưng tớ nghĩ với sự xuất hiện của PES 10 thì PES 6 đã yên tâm chuẩn bị an nghỉ (chuẩn bị thôi nhé, vẫn có người chơi:)))