PES 2008 : Cú sút Huyền thoại của Tuyên Đỗ

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi Trunks2005, 19/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Man Red

Man Red T.E.T.Я.I.S

topic hot quá, mới có tối qua mà h đã 5 page roài, thế mà chưa ai dc tiền :'>

2. zerobl

zerobl Youtube Master Race

trùi ui, tưởng zì, đội bạn dâng lên cao, thủ môn cũng lên theo, giành dược banh, chạy nhanh lên, sút 1 cái, đố thủ môn chạy kịp:D:D, đúng không mấy hia, em làm mấy trái này rui`

3. handy&pinky

handy&pinky C O N T R A

ai ở SG có lòng tốt thì gọi cho bệnh viện tâm thần đến đón bạn này đi đi

4. tuanklinsi

tuanklinsi Youtube Master Race

đúng là thần điêu.ông cứ nhí nhoáy làm trò khỉ xong bắt anh emtheo.chịu thế éo nào được.VL.trong trận đố mà tỉnh táo làm dc đấy.làm được nửa quả như thế thì đã thua đến chục quả rồi.lúc đấy thì tha hồ mà nói phét

5. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

bạn chủ topic xem hộ cái video anh acm gửi lên ,hình như ở page2,3 gì đó có dc ko nhỉ ???

6. Trunks2005

Trunks2005 Mr & Ms Pac-Man

Cái đó là cú sút xa - không phải cú sút huyền thoại

7. uNs| YuGi

uNs| YuGi Legend of Zelda

Không muốn cãi nhau đâu , nhưng cái lí lẽ của bạn là không thể chấp nhận được . Thế bây giờ mình cũng up cái bàn đấy ( bàn mà acm up ) lên youtube . Bảo là bàn thắng của mình : sút khi đi thằng ở giữa sân , đấy mới là cú sút huyền thoại , còn cú sút của bạn chỉ là rẻ tiền thôi , phải làm đúng như mình ( chếch bao nhiêu độ , khoảng cách bao nhiêu .... ) , không sai tý gì mới là huyền thoại , còn lại là những cú sút xa đơn thuần =)) . Hài :wink:. Thôi ko tranh cãi tốn nước bọt :))

8. parkangzuu

parkangzuu Donkey Kong

chủ topic có sút đc cú sút thần sầu hay cú sút phi đạn trong jinđô kô =((

9. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

hỏi chủ topic nhé,có bao giờ ông cắn 2 miếng bánh mỳ giống hệt ở vị trí ,mức độ ko?? bây giờ ông thử up lên 3,4 cái video do ông tự làm ở
    dĩ nhiên là phải với cái gì khác để phân biệt chứ ,ví dụ sân cỏ khác cầu thủ khác -tránh trường hợp up 4 nhưng lại từ 1 mà ra
    p/s: đúng kiểu cãi cùn,"mới học 1 chữ cứ ngỡ mình đã là thầy"

10. Olympic Beijing

Olympic Beijing Youtube Master Race

Thôi ạ. đừng cãi nhau nữa ạ. Cứ để cho bạn Tuyên Đỗ ôm cái bàn thắng "huyền thoại" ấy mà tự sướng đi ạ. Cái bệnh tự sướng và hoang tưởng của bạn ấy gọi là đỉnh cao rồi ạ, ai nói gì thì cũng không chữa khỏi được đâu.

11. 486-33MHz

486-33MHz Mario & Luigi

Buồn cười không chịu được. Cái bàn thắng kia nó huyền thoại ở chỗ đek nào thế? Cũng chỉ là sút ghi bàn ở tầm giữa sân, khác quái gì nhau mà bảo bàn của mình huyền thoại, bàn kia sút xa rùa vớ vẩn =))

Quả sút đẹp nhất mình từng làm là một quả bấm bóng qua đầu 3 hậu vệ đối phương và một quả sút phạt 35m của Lampard

12. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

cái này trong FF08 trên 360 tui rùa được miết chứ gì, đá kiểu ấy vào thì cám ơn trời, ko vào thì thôi chớ có gì mà tự hào nhảm sh*t thiệt

13. Man Red

Man Red T.E.T.Я.I.S

14. uNs | UzAkI

uNs | UzAkI Dragon Quest

Bạn chủ topic hãy giải thik kiểu sút đó phải như thế nào mới đc gọi là huyền thoại vì nó cao siêu quá , chưa ai hiểu nổi ...

Lại còn thế này nữa
    Thôi em kìm , em sủi đây ... Vãi hết cả linh hồn ... Bibi all nhoa [​IMG]

15. uNs| YuGi

uNs| YuGi Legend of Zelda

Quả này chỉ là long pass thôi , ko phải sút . hehe . Nhưng nói chung những tình huống phản công mà quan sát radar thấy thủ môn lên cao , sút thì cũng có những quả sẽ phải chết thôi :D

16. tocobuky

tocobuky Youtube Master Race

sặc sut ở vị trí này tui dùng sholes và R10 cửng sut ko dưới 10 lần vào có thể xa va gần hơn 2 3 mét

17. 4-5-1man

4-5-1man Donkey Kong

Kể ra thì da mặt ông này cũng dày đấy,post lên Youtube thì tây nó chửi post lên gamevn thì VN chửi,già chửi,trẻ chửi,nói chung là đông tây kim cổ đủ cả thế mà vẫn lý luận.Giỏi,xứng đáng huyền thoại

18. Trunks2005

Trunks2005 Mr & Ms Pac-Man

Công nhận cú sút này xứng đáng hơn cú sút huyền thoại của tôi. Nhưng cú sút đó ngàn năm mới làm được 1 lần còn cú sút huyền thoại là 1 tuyệt kỹ.

Điểm khác biệt là thế.

19. mr_lonely_7192

mr_lonely_7192 Youtube Master Race

nham? nhi' that :)) :)) :))
    Cu' nao` huyen` thoai kieu day' cung la` may man thoi ban pót topic ah` :)) :)) :))

20. Holylight

Holylight Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

=)) , chết cười,bỏ WE lâu rùi, vừa nãy thằng bạn nhắn cho trên box PES có cái topic hay lắm. Ôi mò vào xem tưởng "cú sút huyền thoại" là cú sút như thế nào hóa ra là một quả bem từ khoảng cách giữa sân ? =)) đau bụng quá.
    Trình gì không biết chứ trình tự sướng đúng là huyền thoại thiên hạ không đối thủ ! =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.