PES 2008 trên PS2

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi Genzo[ltpcl], 3/11/07.

1. handy&pinky

handy&pinky C O N T R A

có lẽ ko nên mất công tranh luận với otacon nữa. ít nhất 2 bên phải có cái nền chung thì mới nói chuyện được, đằng này "hệ tư tưởng" của otacon đặc biệt quá

2. uNs| CMz

uNs| CMz Legend of Zelda

Otacon đủ tuổi vị thành niên chưa vậy :-/
    Cãi cố kô khác trẻ con là mấy :-s

3. acm_no1

acm_no1

[-x
    đừng khinh trẻ con bây h nhá CMz ;))
    @Ôtacon: Ước gì tớ được như bạn :x

4. RemyZero

RemyZero Mr & Ms Pac-Man

Bác nói thế thì chịu rồi :)) CHẳng nói đc j hơn :)
    Ko biết trong từ điển việt nam có từ nghèo ko bác thử tra xem thế nào nhé :))

5. SaNtAk

SaNtAk Mr & Ms Pac-Man

nói thật càng ngày ông anh OTACON nói chiện càng nhảm,nhảm từ trên xuống dưới,từ trái wa phải,ai nói với pác khi PS3 ra VN kô có ,chỉ chậm hơn nước ngoài đúng 1 ngày ( mặc dù kô có nhìu) còn bây giờ thì khỏi fai nói PS3 đang bành trướng ( giống chiến tranh wa ha) ,pác kô nên lập luận như vậy nữa.Ngốc Xít

6. otacon

otacon Mr & Ms Pac-Man

Wow,vậy là mức sống ở nông thôn chỗ của bạn cũng cao quá đấy chứ,ở chỗ tui cái hồi mà PS1 còn thịnh thì giá sàn là 3k/h.Sau này cái PS2 xuất hiện thì giá cũng chỉ 6k/h rồi nhanh chóng ổn định ở giá 3-4k/h.Nhưng cũng có nơi chơi tới 5k/h mới "kinh" chứ vậy mà vẫn có người chơi trong khi chất lượng tay cầm thì vô cùng bèo nhèo,và Game thì cũ xì(chơi ổ cứng).Cho nên cuối cùng tui nghĩ là mỗi nơi mỗi khác,mỗi người 1 sì tai khác nhau,kô nên áp đặt môi trường hay suy nghĩ và cách làm của mình cho người khác.Tôi mong cho cái Box này ngày càng phát triển,a e trong diễn đàn post bài đều đặn và mạnh dạn nêu ý kiến của mình(bị chửi cũng ráng phải nghe:D).

Đây chắc là bài cuối của tui ở luồng này,còn ai chưa kịp giải tỏa hay trút bỏ được tâm can xin vui lòng lập luồng khác.Chúc a e khỏe!:whew:

To acm_no1: bộ biết tui đẹp trai hay sao mà ước vậy?

7. kenmy311

kenmy311 Donkey Kong

Wow không hẹn mà gặp trưa rảnh mình lại đâm thẳng vào cái Box này,Cái CPU của mình nó thấy mình cười nhiều quá nó Auto Bookmark cái trang này luôn...:))
    Tình hình mọi người cứ nói chuyện tiếp đi,sôi nổi vào cho mình có những phút sảng khoái nha :'>
    Thanks nhiều ^_^

8. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Mấy hôm nay bị lỗi acc, ko post bài được:( tiếc là Otacon ko vào để đọc nữa,haiz. Chưa kịp nói với bác ấy: văn chương của bác ảo quá, e là e ứ đỡ đc:))

9. otacon

otacon Mr & Ms Pac-Man

Ê,tui có nói là tui kô Post nữa chứ đâu có nói là kô "rình" cái luồng này đâu,thấy a e kô Post bài nên tui lại "ngứa nghề" định spam thêm 1 vài "chưởng" nhưng hình như a e "đuối" hết rồi nên đang chờ đây:;)

10. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

PES 2008 có vẻ là bản chán nhất từ trước tới h nhỉ :|. Tui chơi ức chế ko chịu đc, chuyền "chính xác" kinh khủng mặc dù đã nhấn đúng hướng :|, đá chỉ muốn đập cái dual shock ra ^:)^

Còn 1 nhược điểm nữa, hình như lên bản này khả năng của cầu thủ đc tăng lên hẳn thì phải, TĐ cướp bóng như HV và HV dẫn bóng khéo chả kém winger :|

11. otacon

otacon Mr & Ms Pac-Man

Không biết là bạn chơi trên PC hay PS2,chứ nếu là trên PC thì mình xin chia buồn với bạn bởi vì bản này không thể là 1 bản "chuối" mà phải là "chuối thúi" mới đúng,với bản này thì hầu như những cố gắng của nhà phát hành là "thổi 1 luồng gió mới" vào sản phẩm đã phá sản hoàn toàn.Ấy thế mà có vẻ như bản này lại dùng làm thi đấu trong các giải PES mới chán chứ.Cuộc sống luôn có những điều trớ trêu như thế và có lẽ chỉ khi nào "bụi vũ trụ" lắng xuống thì những chuyện trái ngang như trên mới kô còn tồn tại.

12. acm_no1

acm_no1

nếu là bản trên PC mà là "chuối thúi" thì bản trên ps2 thuộc loại gì =))
    thuộc loại "rác rưởi xấu xa bỉ ổi thối tha bốc mùi" ;)),

13. uNs | Batigol

uNs | Batigol The Warrior of Light

Điên chăng :| . Bản trên Ps 2 mình chưa đá nhưng nghe mọi người bảo là giống PES 6 :> . MÀ PES 6 hay hơn cái bóng này là cái chắc :>

14. tungdv191

tungdv191 Youtube Master Race

Nhưng cái này là pes2008 .. và nếu dồn bao công sức mà lại chỉ như cái pes6 thì rõ ràng công sức là vứt đi rồi còn j` :D .. phải hoành tráng hơn nhiều chứ ( pc và ps3 :x )

15. uNs | Batigol

uNs | Batigol The Warrior of Light

Hình ảnh thì có thể đẹp hơn chứ lối chơi thì bảo đảm chán hơn PES 6 nhiều :-s . Đá cái này thấy ai ai cũng cắm đầu cắm cổ chạy . Chán :| . Lại còn mấy cái bug bựa nữa :-s

16. 4-5-1man

4-5-1man Donkey Kong

THích chạy cứ chạy,lâu rồi mọi ng sẽ bắt bài hết,ko đáng phải phàn nàn.

17. kid_1211

kid_1211 Young Dragon

Đúng , mong chờ 1 ngày bóng đá đẹp sẽ lên ngôi ::(

18. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

PC chưa chơi thử bạn ạ

Quá chuẩn =)), tui đang chơi ở PS2 đây

Bác nghe ai nói vậy thía :|

Nói chung thì bản này đúng là bản đáng vứt đi, chả ra cái quái gì cả. Tạm trung thành với PES 6 với Option file của bác Hiệp thôi :))

19. thanhsonbk00_0

thanhsonbk00_0 Legend of Zelda

Toppic này nhảm quá rồi,trên trời dưới đất chuyện j cũng có thể tìm ở đây mất :|

20. ne-yo103

ne-yo103 Mr & Ms Pac-Man

co ai bit ban patch cac cau lac bo tren PS 2 ko