PES 2011 PC Demo

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi patten, 15/9/10.

1. xwalkalonex

xwalkalonex Mr & Ms Pac-Man

Pes năm nay update thêm nhiều skill quá,rất đáng khen tuy nhiên dáng chạy thì nặng nề quá,không có được thanh thoát như người thật

2. hehiha

hehiha Youtube Master Race

=)) Vậy tôi cũng có thể nói với bạn: làm sao cho 1 thằng ngu biết nó ngu khi nó tự nhận mình ko ngu và không chứng minh được người khác ngu? =))

Tự dưng vào bảo tôi cùn rồi ko chứng minh được vì sao? rồi lại đem ngạn ngữ ra =)) phen này tôi lại dây phải bọn ngu si như mấy hôm trước nữa rồi, hic hic =))

Hehiha - Manchester United

3. blueknife1

blueknife1 Mr & Ms Pac-Man

Vừa nói vừa cười là hành động rất thiếu tôn trọng người khác...hi vọng là bạn sẽ thay đổi cách nói chuyện, nếu ko thì có lẽ bạn sẽ không lớn được
    (Không liên quan đến PES)

4. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

@ALL: Fifa và Pes đều có những cái hay của riêng nó, hay hay dở và lựa chọn cái nào thì tùy thuộc vào cảm nhận và kỹ năng chơi của mỗi người của 2 trò đó. Không ai ngăn việc đóng góp xây dựng cả, nhưng mình nghĩ nên dùng từ ngữ và lời nói mang tính tôn trọng họ thay vì hạ thấp những công sức làm việc của Konami hay EA trong 1 năm và cả thời gian trước đó. 3-4 năm nay Fifa đã vượt trên Pes, thì có ai dám chắc là 1-2 năm sau Pes không vượt hơn lại Fifa. Và được lợi nhất vẫn là bạn hay tôi mà thôi :). Riêng tôi thì tuy vẫn trung thành vơí PES (Winning Eleven) từ thời PS1 :) nhưng vẫn không wên cảm nhận những cái hay từ Fifa sau mỗi fiên bản mới :)

5. hehiha

Người ta nói câu nào, tôi trả lời câu nó thôi, nhiều là nhiều thế nào? =)) Ko chi li từng câu nói thì sẽ có thằng bảo là ko biết đọc, mù chữ,... trong này toàn siêu nhân vậy ko à bạn ơi =)). Mà bạn nói chuyện mà ko suy nghĩ sợ người ta bắt bẻ từng câu thì hóa ra bạn tự nhận mình ngu à? =))

Đó là người tỉ mỉ, nói cái gì ra cái đó, ko nói linh tinh ngu si vớ vẫn, hiểu ko? =)) Chắc là ko, nhỉ? =))

[/QUOTE]

Tôi đang là người nắm ý chính cũng như chốt từng câu quan trọng, còn bạn vào phán 1 vài câu: chán..., bực mình,... ko thèm quan tâm... =)) vậy bạn là quân tử à? =)) quân tử kiểu của bạn thế thì tôi xin kiếu, sợ quá =))

---------- Post added at 17:36 ---------- Previous post was at 17:34 ----------

Vậy hãy tự xem lại mình, bạn có tôn trọng tôi khi nói chuyện với tôi ko mà bảo tôi phải tôn trọng bạn? =)) đừng hy vọng tôi sẽ thay đổi cách nói chuyện của tôi với những thằng như bạn, nhé =))

6. xwalkalonex

xwalkalonex Mr & Ms Pac-Man

mấy bạn rảnh thì mở pes lên đá đi,ngồi đây đá nhau thì được gì

7. redfireha

redfireha Mr & Ms Pac-Man

Phải nói là bản PES năm nay cải tiến khá nhiều đấy chứ, cảm nhận của mình là hơn hẳn bản năm ngoái, AI thủ môn của mình thì rất tốt trong khi của máy thì kém khi đá top player, động tác cầu thủ rất mềm mại nhưng dáng chạy thì vẫn thô như thủa nào...nói chung đá quen thì thấy thích bản này vì động tác nó không cứng như mấy bản trước ...camera sau vài trận thì thấy cũng bình thường không có gì phải phàn nàn ..nhìn cầu thủ tỳ đè thích thật, lực chuyền bóng khi quen thì đá sướng luôn ...một vài cảm nhận chủ quan...^^

8. blueknife1

blueknife1 Mr & Ms Pac-Man

Tôi tôn trọng con người, không tôn trọng các loài động vật khác.
    Tất nhiên tôi cũng không hi vọng các loài động vật khác biết tôn trọng mình.
    Bye!

9. hehiha

Tôi tôn trọng cả người và động vật biết suy nghĩ, nhưng đek xem bọn ngu si vớ vẫn ra gì, và với tôi bạn đek nằm trong số mà tôi phải tôn trọng => bạn đek bằng những con vật =)) Bye, hope that I will not see you again =))

10. footforfun

footforfun Mr & Ms Pac-Man

đừng cố nghiêm túc và nghiêm trọng hóa vấn đề bạn ạ, đặc biệt khi bàn luận về cái hay cái dở của game thì phụ thuộc nhiều vào sở thích của từng người nữa, mình ko thích thì ko có nghĩa là bắt người khác cũng ko thích giống như mình :))

11. Genzo[ltpcl]

Genzo[ltpcl] T.E.T.Я.I.S

Mình chơi cả Pes và Fifa thấy Fifa vẫn nhỉnh hơn Pes 1 chút

12. nerverbaby

nerverbaby Fire in the hole!

Nhỉnh hơn chỗ nào hả bạn :|:|:|

13. assassin47

assassin47 Mr & Ms Pac-Man

mỗi game đều có nét riêng của nó mà, nhận xét như vậy là thiếu khách quan quá. Chơi bản demo thấy hiệu ứng motion blur những lúc highlight lại các pha ghi bàn khá đẹp mắt và chân thực. Phải nói là về đồ họa có bước cải tiến rất đáng kể ^_^.

14. Inuyasha1512

Inuyasha1512 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Bác nào có PES11 demo bản torrent ko cho e xin đi :D

15. hminhbao

hminhbao Legend of Zelda

mới 1 tiếng mà 9 pages rồi 8-}

16. iloveRHCP

iloveRHCP T.E.T.Я.I.S

Pes 11 mới ra nên ko có link torrent đâu,đợi 1-2 tuần nữa sẽ có người up,khi đó bạn vô trang này mà tìm
    http://btjunkie.org/

17. lamhoaicho

lamhoaicho T.E.T.Я.I.S

vừa thử qua vài trận . thấy đồ họa khá hơn pes10 1 chút ( tuy nhiên nhiều lúc cảm giác khá mờ ) , sân cỏ đã trở lại , khán giả đẹp hơn tuy nhiên vẫn ko thấy cờ quạt cổ vũ . gameplay khẳng định ăn đứt pes10 : động tác mềm mại hơn , tì đè hợp lí hơn , chuyền bóng cảm giác thật hơn , nhịp độ trận đấu chậm hơn ... nói chung cải tiến hơn pes 10 chứ ko cải lùi :D .
    năm nay lại có ff11 pc nữa cũng hay . chơi cả 2 :D

18. NeRo_In_Love

NeRo_In_Love Sonic the Hedgehog

13 tiếng rồi đó bạn :))

Nhiều bạn không thích cái camera nhỉ, tớ thì tớ rất thích :D, nhìn lạ lạ và thực hơn

19. rain[ws]

rain[ws] Mega Man

thực đâu fai là hay bác. nhìn nhiều lúc nghiêng nghiêng, khó sút lắm T.T

20. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

sau down link ở trang 1 về , cài nhưng chơi thì bị lổi này vậy