PES 2013 - trailer giới thiệu gameplay đầu tiên

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi buonnguqua, 2/6/12.

1. Madoi2009

Madoi2009 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN Sorcerer

Chuẩn bị xem có khá hơn không .

2. kecamlang

kecamlang Youtube Master Race

Tuy Pes hơi ảo nhưng cái mà nó khiếng cho mình thích là cấu hình vừa phải , card on cũng có thể chơi được . Còn Fifa thì thật đấy , nhưng card on thì chơi giật tung chảo . Thật thì ai không muốn , nhưng chơi game để giải trí , thật quá thì phải đòi hỏi cấu hình cao . Pes làm ra với mục đích là như thế , ai cũng có thể chơi được cho dù cấu hình máy không cao ! Ở VN không phải ai cũng như nhau đều có đủ chi phí để mua máy tính có cấu hình cao hoặc những chiếc máy PS3 hay xbox với giá cả không hề thấp ! Con nhà khá giả ăn bám ba mẹ , hay những anh đại gia suốt ngày chỉ bít phô trương thì mình không muốn nói nhìu ! Còn tôi đổ mồ hôi sôi nước mắt để làm ra tiền chỉ không muốn bỏ vào những cái hư ảo đó , đã là game thì không thể nào là thật được! Pes làm ra để ai cũng có thể biết được tính hấp dẫn của bóng đá là như thế nào và quan trọng là ai cũng có thể chơi được Pes cho dù cấu hình máy thấp cũng có thể chơi được ! Nếu ai tự tay mình làm ra đồng tiền chắc sẽ có thể cùng ý nghĩ như tôi hoặc khác , còn mấy anh con nít thì mình không cần nói nhìu !

Mà không biết có ai suy nghĩ như tôi không nhĩ ! :6cool_surrender:

3. maimo119

maimo119 Youtube Master Race

@kecamlang : bạn nói thế mình chỉ đồng tình với bạn về việc làm ra đồng tiền khó thật nên tiêu gì cũng phải suy nghĩ. Còn nói như bạn thì việc bạn ko chơi dc thì lại đổ lỗi cho việc vì nó cấu hình cao và đã là game thì ko thể nào là thật dc, thì theo mình là ý kiến cá nhân chủ quan của bạn để bênh vực cho việc ảo của pes, mình chỉ nói vậy chứ ko đi sâu vấn đề này. Đơn giản nhà sản xuất họ phát triển game trên tiêu chí là mô phỏng thực tế thì họ phải đáp ứng dc nhu cầu của gamer, vì có cung thì mới có cầu. cũng có nhìu người họ làm ra tiền để đáp ứng sở thích của bản thân họ như chơi game chẳng hạn, thì việc họ mong muốn dc nhưng sản phẩm xứng đáng với chất lượng với đồng tiền họ bỏ ra. Ở đây cũng nhìu người họ cũng đã lớn và có công ăn việc làm ổn định nhưng họ vẫn đam mê đó chứ. Tùy vào điều kiện kinh tế của từng người thì họ có cách thưởng thức khác nhau thôi.

4. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Konami hay ÉA nó éo quan tâm đến thằng download bản lậu của nó về chơi :2cool_go:

5. Ninjakyo

Ninjakyo Fire in the hole!

Thế bạn nghĩ bỏ 60$ ra mua cái PES hoặc FIFA mà cấu hình máy của người mua ko đáp ứng nổi 2 cái game được cho là cấu hình vừa phải này à ?
    Như bạn trên đã nói. Konami và EA nó éo quan tâm đến mấy người chơi lậu vì họ chẳng đem lợi ích gì cho Konami hoặc EA cả (bao gồm cả tôi) =)).
    Bạn thần thánh hóa PES đến mức cho rằng PES làm ra để mọi người cùng được chơi à :O. Chẳng qua là họ chỉ làm được đến thế thôi chứ ngoài lí do đó chẳng có gì # cả.

6. PepeRon09

PepeRon09 Donkey Kong

Tin chính thức là 25 tháng 7 ra demo nhé !!!
    :5cool_still_dreamin