PES6 : Edition~Balls-Faces-Kits-Patches...

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 30/10/06.

1. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

Bạn ơi, lúc tiến hành patch có cần patch từ bản 1.00 đến bản 1.3 luôn không vậy, sao mình làm như vậy rồi vào game vẫn được nhưng cứ trước khi vào trận đá là nó giăng ra và báo lỗi. ::(
    Lúc sau mình cài lại game và chỉ patch với 1 cái version 1.3 thôi thì nó cũng bị y chang như vậy !!!. :cry::cry:
    Bạn vui lòng chỉ mình đầy đủ cách để patch đi, cám ơn bạn nhiều lắm !!! ^:)^

2. xXxZictoryxXx

xXxZictoryxXx Donkey Kong

Bác nào có path SVD import vào 0_text = DKZ hem :(.Cho mình xin với,cái Ss của kitsevere khó xài was :(

3. Ro-antic

Ro-antic Mr & Ms Pac-Man

Làm theo thứ tự bạn à, từ 1 đến 1.3, ko biết sao chứ mình có cảm giác cái WePes2007 này patch dễ bị lỗi lắm. Theo mình nghĩ thì các file patch đều dựa theo hoặc xuất phát từ PES6, qua cái WePES2007 thì khác cấu trúc file, điều này gây nên lỗi chăng!? Về kĩ thuật sửa lỗi thì chắc chắn mình ko biết rồi nhưng mình có thể giúp bạn về file patch và patch như thế nào để có thể chơi được. Có gì pm cho mình. ::)

4. redwing

redwing Dragon Quest

Có bác nào biết làm thế nào cho cái team name vào scoreboard ko?Của em toàn bị logo giãn ra.Đã del emblem .Score của bác hiệp đấy

5. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

Sau nhiều lần tìm tòi thì mình thấy đích thực là cái file u_text sau khi patch có lỗi nên nó ko cho vào đá. Cụ thể là file unnamed 151 (mấy cái scoreboard), nếu bạn đã patch thành công rồi thì xin bạn gửi cho mình cái file u_text của bạn là được rùi. Xin cám ơn bạn rất nhiều

6. redwing

redwing Dragon Quest

Tù hôm add cái scoreboard của bác hiệp bây h cahr cho được scoreboard khác vào nữa.Bác nào biết làm thế nào hiện lên tên đội bóng 3 letter hông.Giúp em với

7. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Liệuanh nào có thể gửi lên cho em file ...535.flg không.Em down cái của anh mask hiep nhưng cái ...535.flg bị lỗi không giải nén được.Cái ...536.flg thì lại giải nén được.Em cảm ơn nhiều.:D:D

8. EricVN

EricVN Dragon Quest

Cả hai file đấy được nén thằng một file rar mà sao lại không extract được????????

9. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Không extract được.Thật đó.Chỉ được cái 536.Thành ra chỉ có cờ lúc chọn đội thi đấu.Cantona gửi lên cho mình được không.Lúc nãy mình cũng định gửi tin nhắn để hỏi Cantona nhưng hình như bạn khóa hòm thư thì phải.May giờ lại gặp bạn.Giúp mình nhá.Thank Cantona nhiều lắm.:D:D:D

10. EricVN

EricVN Dragon Quest

May quá,mình còn giữ
    Download from file gửi kèm

Các file đính kèm:

• CỜ.rar
      Kích thước:
      642 KB
      Đọc:
      317
  11. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Kô biết Mask có sân bóng Sapporo của Japan kô nhĩ ? Sân thi đấu trận Anh - Arghentina ở WC 2002 ấy.Có thì up dùm mình nha

12. Ma$k_Hi3p

Ma$k_Hi3p proArmy Gaming Moderator

Patch Stadium import rất dễ lỗi,import xong có khi văng ra đấy chứ,tui đã là người từng trải nên biết mà:D
    Stadiumserver là cực dễ rồi,ko còn gì dễ hơn mà lại dùng "vô đối":D,chỉ có:
    -Download
    -Extract
    -Put in folder "\kitserver\GDB\stadiums"

Add vào file flag 535 = GGS,thay logos = teamname tương ứng:wink:
    Nếu không nhầm thì do lỗi trong quá trình download -> down lại là được thôi mà:>:D
    Stadium Request -> http://gamevn.com/showthread.php?t=263606 :hug:
    (JAP) - Sapporo Dome, Sapporo - Download

========================

[PC] WEPES2007 K_Patch Update 1.4 Released(Aug.15) !!!!!!!! -> http://gamevn.com/showpost.php?p=5467864&postcount=1426

13. emtraisieunhan2

emtraisieunhan2 The Warrior of Light

Dm Kpatch update liên tục. Vừa 1.3 đã 1.4 dzùi...

14. congtu2512

congtu2512 T.E.T.Я.I.S

Bác Hiệp có link nào dow kit của từng giải một và 1 đội nào đó ko??Nếu có cho em xin!!!Thanks bác

15. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Cách sắp xếp các đội bóng trong MAP.TXT tuân theo quy luật nào các anh nhỉ.Với những option khác nhau thì sẽ có những đội bóng mới khác nhau.VD: Derby,Sunderlan,Napoli...
    Giờ muốn chèn quần áo lẫn sân vận động vào kitserver mà chẳng biết mã số của nó.Hôm qua thử sắp xếp các đội từ europeanA--->B---->Châu á(Các quốc gia)---->ngoại hạng anh------>Ligue1----->Seria..................(câu lạc bộ)
    Cuối cùng trang phục của các đội bị loạn lên cả.:'>:'>
    Anh nào biết hoặc có map.txt thì cho em biết với.Hiện tại em đang dùng OPTION mới nhất down trên gamingaccess(Hình như giống với cái của Mask Hiep thì phải,thấy tên giống nên hôm nọ không down nữa).
    Cảm ơn nhiều:D:D:D
    À quên mất.Thank Cantona nhiều nhé.

16. Ma$k_Hi3p

Ma$k_Hi3p proArmy Gaming Moderator

PES2008 players position style for PES6
    this file will add the new players position logos style of PES2008 to you'r PES6 game you will find 3 fils:-1- dzk patch -2- BIN file -3- PNG PIC to use with Game Graphic Studio

17. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

Bác MH ơi, cái file bác vừa mới up import vào game thế nào vậy? khó làm quá ^^

18. NvPhuong

NvPhuong Youtube Master Race

các bác gúp em với, em làm cái hd logo í, lúc tạo thì rất đẹp , có cả bóng xám mờ đẹp lắm, nhưng khi chuyển sang index color thì cái vành xám đấy bị thay bằng cái vành đen rất xấu, khi save ra thì xấu như ma, ko hiểu các bác làm dh logo sao mà khi save ra mặc dù ở chế độ index color nhưng mấy cái viền mờ xung quanh logo vẫn đẹp! help me!!!!!!!!!

19. nhoctihon57

nhoctihon57 Youtube Master Race

các anh ơi cho em hỏi patch cái ppf kiểu gì

20. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Shop của pác ấy à, có áo M.U mới chưa, mấy lần đi ngang thấy cũng xinh ghê chứ. Giá cả sao pác.