[Phản ánh - bức xúc]

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi nhuphuong, 10/1/08.

1. LongXuyenBoy

LongXuyenBoy (~ ̄³ ̄)~ Moderator Lão Làng GVN

Tui ko anti AS, thật lòng mà nói thì game nào của AS ra thì tui cũng đã chơi rồi, và AS có 1 số game rất hay ( TS, CB... ) nhưng mang tiếng là "Asia" mà cách quản lý lại lỏng lẻo, ko chặt chẽ, rồi giờ lại thêm vụ này, chả lẻ BQT ASVN ko bít chuyện này, ko có cách gì để ngưng ngay và thu hồi lại sao? Thật tình thì vì chán CB mà wa box VLTK2 ứng cử chơi cho vui. Vẫn mún đc cùng ae pt đi train, đi map như hồi đó, mà giờ ae nghỉ gần hết, CB thì "bầy nhầy" ( như lời SinBad nói ) ngay cả H cũng nghĩ thì tui chơi với ai :|

2. StrikeFreedom

StrikeFreedom The Warrior of Light

Có bằng chứng ko mà dám nói bừa , có rồi hãy nói nhé :-w

3. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

Ông lên trụ sợ As ở HCM chưa :|. Cái office pé hơn cái nhà tui nữa :|.Team cabal thì có vài người à:|.Bởi vậy vấn đề quan trộng của As hiện nay là thiếu nhân lực để quản lý trầm trọng :| nên cũng phải thông cảm cho Team cabal chứ :whew:.

4. oneone_ct

oneone_ct Youtube Master Race

Hôm qua vừa lên được lv 113 mới dám chạy qua map LS ( lv 110 chay qua làm nv chết 5 lần nên hem dám qua nữa:p). Năn nỉ mãi mới kiếm được PT dùng skill Cannon bắn gầm gầm, điểm exp lên như gió:'>, chủ pt nói" Ê thằng Fs fams skill kià, bibi" thế là out :-s,trùi ơi FS dex theo Magic ko bắn Cannon vậy đánh bằng sw ah:whew:, mà chẳng lẽ đánh bằng sw ko phải là fams skill:p.chán vãi.

5. tuxedo_sn

tuxedo_sn Youtube Master Race

Hê hê hack speed thi mythirl 3 slot chắc cũng phải có thôi.trâu vàng trâu bạc gì thì cũng chỉ mac set 99 1lot red 1lot+6 la cùng mythirl chắc kòn dai dài.tui nè cày 2 tuần lên gần 14x thấy tụi no hack ghê wa ức chế pp cabal luôn chơi TLBB cho lành.Vai~ chấy voi mấy pác AS

6. meoconkhungbo

meoconkhungbo Youtube Master Race

Ko cho Ex Fade , blink chông' hack hay đuổi những thằng ko có xiền và thời gian như em nhỉ ::(

7. Magician_o0o

Magician_o0o Youtube Master Race

Ha Việt nam đc gọi là trâu vàng chưa cậu !!
    Có những cái đc thấy trong cabal nè: mấy tên Admin vô dụng hack auto đầy ra đó mà có bắt đâu. Tìm cách vơ vét bằng hết của người chơi bằng chứng là cai @shop đắt ko tả đcj còn đồ thì hạn chế để @shop đắt khách hơn. Lịch bảo trì thi chưa thây cái lickj nào khắm bựa như thế toàn chơi buổi ngày. Cái forum thi khong cho ai lên tiếng nếu không ca ngợi nhà sx bởi vì phải kiểm tra rồi mới đcj post lên. Đc cai warguild các bố tự hào hết lời luôn ai ma ko đi chác tưởng hoành tráng lăm haha nhưng mà nhầm to các bạn bít không thông báo thi đấu 13h30 đến giờ thì báo lỗi và tận 18h mới đấu ( khâu chuẩn bị hơi kinh) máy tính môt giàn rất ghê nhưng combo thi giật bung... luôn nói tóm lại đó là công ty cung cấp game vô trách nhiệm nhất trong các nhà cung cấp game tơ từng chơi..........

8. OYAKATA

OYAKATA Mr & Ms Pac-Man

Kinh , hâm mộ bạn này ghê :hug: chắc bạn là nhân viên trong AS rồi nên mới có thể nói được như thế :> (chưa biết đúng hay sai) biết được cả nhân sự của người ta => quá VIP :> (cho em theo học exp với :D)

9. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

Lên trụ sở nó báo cáo mất nhân vật là thấy ngay, cần quái gì phải là nhân viên :|

10. OYAKATA

OYAKATA Mr & Ms Pac-Man

Tôi cũng có lên kiện cáo rồi nên cũng biết ... báo cáo gì thì báo cáo cũng chỉ được ngồi ở dưới tầng 1 , ngồi dưới đó mà biết được nhân sự của người ta nhiều hay ít thì đúng là ...:devil:

11. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

nói đại thôi mà :|.Tại hồi trước chơi HKGH có lên công ty 1 lần nên thấy nó nhỏ rồi mới suy ra vậy ai ngờ đúng thiệt:'>

12. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

MQ hả , anh ấy là Nam Hiệp Triển Mạc Quân của Bao .. Ớ Ờ đấy =)) . Ngày nào mà ko lên phủ :devil: .

Qua đợt này chém hết hack Spd thì coi như giải tỏa bức xúc . Ko thì mình cũng xa chân vào tà đạo lun ~.~

13. OYAKATA

OYAKATA Mr & Ms Pac-Man

Nếu nhìn diện tích mà để đánh giá nhân lực hay cái gì đó bên trong thì hoàn toàn sai lầm ;))

14. HellxFire

HellxFire Donkey Kong

đánh giá hay ko thì ko biết nhưng nhỏ thì chà nhét được nhiều công ti lớn thì ko có mặt tiền nhỏ =))

15. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

(tớ vừa nhận mes này từ yahoo -send qua các gamer cabalVN dùm mình thx :D)

16. OYAKATA

OYAKATA Mr & Ms Pac-Man

Viết sai chính tả kìa ... :whew:
    Thông tin ở đâu thế :o

17. Sinbad

Sinbad Administrator Administrator

GM nó đâu có ngu mà để bị bắt vớ vẩn như vậy. Theo dõi hầu hết những bài viết trước đây thì có thể hình dung có 1 thằng trung gian đứng giữa GM và Gamer. Thằng trung gian này sẽ nhận được đồ từ GM theo một cách nào đó rồi nó sẽ lên Forum rao bán, và điều dĩ nhiên thằng trung gian này phải được thằng GM cực kì tin tưởng chính vì thế việc có bằng chứng thuyết phục là điều rất khó, đặc biệt là lại trong thời điểm này :-", giải thưởng thì to nhưng ăn được hay không lại là chuyện khác (Nghe cứ như mở vớ đỏ ra RW 3 vĩnh viễn nhưng giờ vẫn chưa thấy chú nào Confirm =)))

18. AmurozZ

AmurozZ T.E.T.Я.I.S

Tớ nhớ lại chuyện cách đâu ko lâu :
    - Vào đầu năm , 1 công ty nước chấm bị thanh tra ,dính mcpd ... cty đó bằng cách nào đó đã làm cho biên bản thanh tra ko lọt ra ngoài
    - Vào giữa năm, cty có động tác chém gió khi tình nguyện để thanh tra đến .. tiếp theo là đề nghị thanh tra toàn bộ các hãng khác .. kết quả cuối cùng ai cũng biết .. công ty đó ko bị dính chàm và tuyên bố treo thưởng rất cao cho ai tìm ra nước chấm của mình có mcpd ....
    Trở lại chuyện treo thưởng của Cabal :
    - Như thế nào mới là chứng cứ thuyết phục ?
    - Thu âm, quay phim lúc giao dịch ?
    - Có GM nào ngu đến mức tự thân đi giao dịch để bị quay phim chụp hình
    - Agree với Sinbad ... giải thưởng to quá nhưng được hay ko là chuyện khác :devil:
    P/s: hôm nay nhận được tin nhắn mới : bạn nào đã mua hàng 99 3 slot thì đừng chụp hình hay để người khác chụp hình rồi post lên 4rum, mình ko chịu trách nhiệm nếu có mất mát xảy ra

19. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

Theo như Sin và A mú nói thì đúng :|.Mà với lại đây cũng là tin qua YM mà -...-

20. cry_2k5

cry_2k5 Mario & Luigi

Tà đạo em cũng bị cuốn theo rùi
    Trong quán bọn nó lao vào mình cương tâm nhưng thấy nó cày 1 ngày từ 110->120 thì em bị lôi kéo
    Mình đang từ 129 đánh 1 ngày lên dc 131 thì block(GM nó chém ngon đấy chứ :'>)
    THế là lại mua nick cày lại trong sạch hok teo tà đạo nữa
    Từ lúc mình block cả quán no cười vì chúng nó vô sự mãi đến hôm qua mới có 1 mem nữa ra đi thế là cả quán trở lại lương thiện hối cải :hug:
    Dù sao h em cũng sợ hack hit lắm zoi
    GM tung đồ ra bán thì có rì lạ hầu như mấy game em chơi có cả:devil: