Phản ánh vi phạm và giải quyết kiện cáo trong box và server

Thảo luận trong 'Call Of Duty' bắt đầu bởi Nanaya Shiki, 8/1/10.

1. momotaro

momotaro T.E.T.Я.I.S

1 câu "sry, em gà" hay "xin lỗi anh" là đủ rồi:-"

2. oOMoonOo

oOMoonOo C O N T R A

em bảo lúc gặp người quen là lúc chơi CTF đấy =) cover suốt 1 mạch từ lúc lấy đến lúc gần về thì tk để cướp :">
    còn trò nade/AS xong change team thì kiểu j cũng dính người khác, ăn kick ko thương tiếc luôn [-(

3. hung.sang

hung.sang Guest

quăng nade thì cũng phải nhìn rađa, xem quăng có vào khu team mình camp hay respawn không chứ đâu có tự tiện muốn quăng đâu là quăng b-(. Còn quăng chỗ khác mà lỡ đồng đội ăn nade thì chuyện đó rất hiếm vì đa số là những thằng chán sống chạy qua chỗ địch dâng "chym" cho nó thui =))

4. smurfs

smurfs Youtube Master Race

Em nghĩ ban 2 tuần là OK rồi :">. Chứ anh Sei làm ác quá toàn 199x năm thì hết key mấy hồi. Cái trò nade rồi change team thì cũng ko nhiều đâu :) ko phải lo.

5. |Anubis|

|Anubis| The Warrior of Light

Đang lạc đề coi chừng ăn chém giờ......

6. hung.sang

hung.sang Guest

vậy theo ý anh anubis thế nào, ban 2 week hay cao lắm 1month hay là ban cho nó chết luôn rùi chết key luôn :-?

7. |Anubis|

Tùy thôi vì cũng chẳng có người nào chờ tới 2 tuần để được release hết :))

8. 101st|tuanminh

101st|tuanminh Mr & Ms Pac-Man

ehem, sau đây em có đôi lời, ehem, hôm nay vào lúc 10h49' trong lúc đang chơi cực kỳ thoải mái thì đền phút thứ 57 em đã bị vote kick vì private rule, vì lí do này em đã bị anh sei kick nhiếu lần và lần này em vẫn bị kick chỉ vì con knife trong game =.=!, em xin liệt kê các nghi phạm cho li do trên : abcdef;co giao moon;anh vit;anh jester;raiden aka linhmoi.
    Ký tên
    Tuấn Minh

Các file đính kèm:

9. oOMoonOo

oOMoonOo C O N T R A

mi tin cái f2 duy nhất trong hình kia là của ta ko? =.=
    mợ cứ nửa đùa nửa thật như vừa nãy dễ war lắm đấy

V :có đùa hay thế nào cũng tôn trọng luật tí =.=

Chỉnh sửa cuối: 23/6/10
  10. smurfs

smurfs Youtube Master Race

Cả sv mình chú phá ( lúc đó >9 người). Em abcdef. Xin hết.

11. phamduyanh

phamduyanh R.I.P

rule gì thế :-? chơi dao ko à ?? có lần ta vào bem primary gun ầm ầm xong bị kick mới biết là cả đám đang chơi handgun :| cái đệt ...

12. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

A biết là e bất đồng nhưng mà làm gì cũng vậy , k thích thì mình nghỉ , chứ đừng đem cái tôi cá nhân ra như vậy , chỉ tổ thêm bực bội cho mình , e lên đây phản ánh thì ai giúp cho e ??? Mọi người chơi vui vẻ , ai lại cũng muốn thế tự nhiên 1 mình e vào đòi này nọ , người ta cũng bực lắm .....
    A cũng từng như e , rút kinh nghiệm đi , k nên war vì những chuyện tầm phào này , k thích thì cứ việc spec thôi .

13. Gordon13

Gordon13 Dragon Quest

Cái thằng tuanminh nó bao tuổi hả Sam ? Tao cá chưa học xong cấp 2

14. NeRo_In_Love

NeRo_In_Love Sonic the Hedgehog

theo ta được biết thì có rule gì người chơi tự đặt ra cho dù người khác ko muốn vẫn ko được kick người ta cho dù người ta có bắn hay phá gì mà ;)). Chú tuanminh lớn rồi thì ăn nói cho đàng hoàng cái, cứ như trẻ con cấp 1 vậy ?

15. |Anubis|

Hờ thì giờ vào lúc sv vắng thì cứ hỏi "Đang private rule ah?".

Nếu có thì nhắm chơi được thì chơi không thì spec thôi.

Anh nói thế vì anh vẫn làm vậy khi vào những lúc sv vắng.

16. seifer819

seifer819 101st Airborne GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

to TM: Văn chương lủng củng qué. Cái đoạn này là ý gì đây?

F2 chứ em iu. :))

Mình nhắc lại lần thứ N nhé:

Cái trò private-rule ko cấm nhưng tuyệt đối ko dc vote-kick người khác chỉ vì họ ko theo. Thích bắn súng gì là quyền của người ta, ko hack cheat, quậy phá là dc.

17. quocviet0908

quocviet0908 🍁 Thu Thơ Thẩn 🍁 ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

Thì trẻ con cấp 2 mà. =))

18. hung.sang

hung.sang Guest

Em đồng ý câu "private-rule ko cấm nhưng tuyệt đối ko dc vote-kick người khác chỉ vì họ ko theo. Thích bắn súng gì là quyền của người ta, ko hack cheat, quậy phá là dc" của anh sei nhưng đó là vì server còn đang vắng người, tầm 10 mạng trở xuống thì cũng nên private 1 tí cho đổi không khí, khi tất cả mọi người đều chơi có nghĩa là đồng tình với quyết định đó, người mới vào nên xem kỹ hay đặt câu hỏi " chơi gì đây ? " khi server còn đang vắng ( tầm 10 mạng ), còn việc votekick chỉ là do tâm trạng của mỗi người ( 8 thằng đang chơi ngon lành vui vẻ, tự nhiên em nọ nhảy vào cầm MG nả vào mặt thì ức chế ko chứ ? ) còn chuyện ko thích thì spec ko lẽ 1 người MG bị ức chế nên 8 thằng kia bay ra spec ? nên theo em nghĩ thì lúc server còn đang vắng nhất là buổi sáng thì mọi người từ mới lẫn cũ nên chiều nhau 1 tí, một trận knife hay 1 trận sniper, handgun đâu có chết ai mà phài cãi cọ gây gỗ dẫn đến votekick, phản ánh chỉ vì private ? cho nên trường hợp TM ko phải mới đây, nhưng cơ bản bên TM và người tham gia cũng có lỗi. TM ko nên votekick bừa, ráng xin nó join private cùng, còn ko tốt nhất là trả cho server về trạng thái cũ, người chơi thì cũng nên tôn trọng và tự giác 1 tí khi thấy mình chơi khác luật mới mọi người.

19. oOMoonOo

oOMoonOo C O N T R A

thật ra xét theo lý thì con TM ko sai cơ =) như sei nói đấy chứ đâu, hứng lên thì theo còn ko thì thôi chứ ai cho vote =)
    mà trên kia là nó bị vote chứ ko phải nó vote =.=
    riêng ta thì thấy chẳng vấn đề j, cả lũ chơi dao 1 mình nó MG thì coi như luyện skill luôn, giống trong thực tế khi chơi, còn từ 2 người trở lên phá luật thì lại là chuyện khác rồi.
    btw là như hôm qua có ý kiến là dù ko có SnD nhưng khi ít người muốn vote SnD thử mà dc có 2 round :(

20. Silent Knight

Silent Knight The Pride of Hiigara

Cái vụ private rule nói mãi rồi mà,ko theo thì cũng ko được vote kick :|