Phần mềm, game, theme cho S60V1, S60V2

Thảo luận trong 'Symbian' bắt đầu bởi gvn870152, 18/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dacuyn

dacuyn Youtube Master Race

Sao mình đăng nhập rùi mà khi tải phần mềm cứ kêu đăng nhập hoài! hix. Mà cũng tải ko được lun:((

2. ttdcrazy

ttdcrazy Youtube Master Race

oh very good , thanks:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*=))=((

3. thainguyenquang

thainguyenquang Youtube Master Race

bạn nào có soft nghe nhạc có hiển thị lyric và thư viện nhạc
    share cho mình nhé
    mình xài N72
    Reply With Quote minh dang xai phan mem walkman in nokia.dung rat on.co day du yeu cau ban can.nhung khong bit up file.lien he minh gui wa mail cho
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    lien he wa mail satthuthoigian_705@yahoo.com.hoac pan vao mobile9.com dang ky 1 tai khoan rui dien may n72 vao,tim la se co phan mem ten nhu tren ay

4. sontam1

sontam1 Youtube Master Race

cho minh xin code cua smartmoovie voi huhu imei con n72 cua minh la 359400008772088. minh cam on nheu nha

5. minhtra11330974

minhtra11330974 Youtube Master Race

hay nho?????.................................

6. t67

t67 Youtube Master Race

co ai co phan mem giai nen zip or Rar k? minh dowload may cai cu doi khoa key ma tim mai k dc. imei cua n70 minh la:356294015135402.help me?

7. nhocquan12

nhocquan12 Youtube Master Race

cho minh xin code cua smartmovie lun nha imei:353667011383394

8. ngocduchhbg

ngocduchhbg Youtube Master Race

pro nao co phan mem giai nen fine duoi rar va zip cho n72 ko cho minh voi. thanks

9. hoangphuongdung2

hoangphuongdung2 Youtube Master Race

minh xai 7610 ma doc truyen ko co dau gi het la sao???minh da co cai pong tv rui ma van zay ??ai biet giup minh voi ..Thank:):)

10. haui

haui Youtube Master Race

thanks mấy bạn,mình đang cần mấy ứng dụng này.

11. hungnhi002

hungnhi002 Youtube Master Race

cho minh xin key voi' 356295013217001

12. lunmactu90

lunmactu90 Youtube Master Race

dù j cũng thank nhiều . ............

13. xoibombnhe

xoibombnhe Youtube Master Race

Em nhà quê mới đc ông anh đổi cho xài N72 "bờ lách" :D. Ngày trước xài 1100i chả có cái j. giờ biét còn nì có HDH S60v2 nên phá lung tung. Cài game và các chương trình nhiều rùi thấy máy như con sên luôn.
    1 ngày đẹp trời phát hiện em 72 như kiệt sức, bấm vào soạn tin nhắn mà chờ tới hơn 10s ( có lẽ phải đi đăng kí kỉ lục Guinees luôn). không biết thế nào vô cái EXFolder mới bít cái ram bị sụt từ 34Mb => 20Mb. Lý do là khi dùng bất kỳ ứng dụng gì thi nó cũng ngốn ram, khi thoát chương trình thì ram cũng sụt theo luôn không được nhả ra. Khi tắt nguồn khởi động lại rùi vô EXF thì thấy Ram=34M. Sau khi kich hoạt chơi game và xài các chương trình khác thì thấy còn 20Mb. Em tìm hoài trên mạng mấy hôm ni chưa kiếm đc phần mềm nào để giải phóng ram cho em nó cả. Có mấy cái đem về xài chả thấy hiệu quả gi cả. Các pác có ai xài bản nào ngon không chia sẻ cho em với.
    Thank các pác trước nhá! :-*:-*:>

14. phanquochau

phanquochau Youtube Master Race

sư huynh ơi!!!!
    cái LCG Jukebox 2.17 no đòi key!!
    anh có ko cho em di!
    còn cái Random Ringtone nó cũng đòi key và cho dùng thử thui huhuhu!

15. khuuhoangsinh

khuuhoangsinh Youtube Master Race

cho mình key smartmvi 4.01 với ime: 355382002176876, thank bạn nhiều !!!!

16. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

N72 lâu rồi, chip nó hơi yếu bạn à .Cố gắng không mở quá nhiều ứng dụng là được

17. namlien

namlien Youtube Master Race

tai sao khi minh cai phan mem tieng viet cho may n72 may lai khong nhan. ai biet ly do tai sao ko.huong dan minh cach cai dat dc ko.thank

18. xoibombnhe

1 ý tưởng thật tuyệt vời nhưng hơi...ngu 1 tí.
    Em hỏi bác cái chip nó kém ai chả biết là kém, nếu không kém thì cần gì phần mềm hỗ trợ. Nhà mà có điều kiện sắm lấy mấy con Blackberry hay mấy con dùng hệ điều hành Windows mobile mà xài cho chip nó cao thì lên đây hỏi các bác làm gì?
    Máy ngày nào chả dùng. Không cần mở nhiều loại ứng dụng đâu, chỉ cần 1 ngày nhắn tin khoảng 2, 3 chục lần, vào chơi game , nghe nhac thế là cũng đủ thấy nó thế nào rùi. Thậm chí nếu bác nào cài mấy cái game nào mà nặng nặng khoảng 8, 9 Mb như fifa mà coi, nó chạy chậm và đôi khi còn giật nữa chứ. Cái việc hạn chế là không thể vì hạn chế đồng nghĩa là không chơi game, không nghe nhạc, không dùng các phần mềm khác, không nhắn tin không làm j cả à. Em nói thẳng là chỉ dùng mỗi nhắn tin chứ không dùng chương trình khác cũng thế. Mỗi lần thoát ra vào lại nó cũng lấy ram đi sau khoảng thời gian lâu lâu là chậm lại, tất nhiên là lấy ít nên nhiều người không để ý, nếu vào EXF thì thấy nó giảm liền. Vì thế em muốn có cái phần mềm nào giải phóng Ram để khi nào thấy chậm thì vô đó chạy phần mềm là ngon luôn. Có thể khi ram yếu khoảng 20M rồi khôi phục lại thì đc khoảng 25-30M chả hạn, như thế chơi mấy game nặng sẽ nuột hơn.
    Cách khắc phục tạm thời là dùng phần mềm restart lại máy để khôi phục lại ram. Tuy nhiên cách này khá bất tiền vì ai cũng biết bọn S60 này khởi động rất lâu, hơn nữa việc tắt bật nhiều sẽ hại máy và tuổi thọ pin giảm là điều không phải bàn!

19. khoaman90

khoaman90 Guest

ko mở nhìu quá ứng dụng là đừng có vừa nghe nhạc vừa chơi games vừa chat( nếu có cài) Làm như thế máy ko chịu nổi đâu. Bạn làm 1 lúc 1 việc thì máy mới chạy nổi thui. Máy lâu này nên nó thế :D. Với lại đừng tin cái ứng dụng như Taskmanager :-"

Chỉnh sửa cuối: 29/1/10
  20. xoibombnhe

Cái nài thì chắc chắn rùi. Có mấy khi máy chạy nhiều ứng dụng một lúc đâu. Đã chơi game thì không nghe nhạc, đã nghe nhạc thì miễn chơi game. Nhưng mà vẫn thấy nó chậm dần thiệt mà. Chả biết bạn xài máy j chứ máy tớ thì chán lắm. Nếu mới khởi động máy thì thấy báo là Ram 34M, chơi game đua xe hay đá bóng có nặng tới vài Mb thì cũng rất ngon, hay đơn giản là vô cái trò trượt tuyết có sẵn trong N72 chả hạn. Vô đó chơi vài phút rùi out ra rùi lại vào rùi out ra... làm vài lần là nó ngốn hết ram luôn nên khi chơi sẽ bị giật giật. Cái nài là thực tế mà.
    Chán thiệt, mình đang mong ai đó share cho 1 phần mềm để cải thiện cho ram chứ mấy lời khuyên như không dùng nhiều ứng dụng thì vô nghĩa quá![-O<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.